Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán bt phú cát city hl vị trí siêu đẹp, hướng đn, dt 215m2, bt14. đường 16m. 0943 032 ***. giá tt
3
Thỏa thuận 215 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (5 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Khu đô thị Phú Cát City, Xã Yên Xuân, Hà Nội - Huyện Thạch Thất, Hà Nội cũ với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích lớn 215m², phù hợp cho gia đình đông thành viên.
+ Thiết kế 10PN, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Mặt tiền rộng 13.5m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 16m, thuận tiện cho xe hơi ...
Bán biệt thự liền kề góc, kđt gamuda gardens, hoàng mai, hà nội
11
50.5 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (71 tin đăng)
Bán biệt thự liền kề góc, KĐT Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Dòng sản phẩm: Liền kề Botanic.
- Diện tích: 192m² - Mặt tiền 12m.
- Lô góc giữa (góc khe nhiệt).
- Nhà hoàn thiện, đầy đủ nội thất, sẵn ở.
- Hướng Nam mát mẻ.
- Sẵn sổ giao dịch.

Liên hệ SĐT/Zalo .
Năng hải villas  bán biệt thự song lập 164m2 vinhomes greenbay, căn góc mặt tiền 10m cực đẹp
6
Thỏa thuận 164 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi cần bán căn biệt thự song lập hàng hiếm ở Vinhomes Greenbay Mễ Trì, Hà Nội.
Diện tích: 164m², sổ đỏ. Full nội thất cực đẹp.
Mặt tiền 10m, căn góc dãy Mộc Lan.
Nhà xây 3,5 tầng + 1 hầm.
Liên hệ: Năng Hải Villas.
Cc bán lô góc vip bt đơn lập dự án phú cát dt 316m2 mặt tiền 12m đường 24m view clubhouse chung cư
10
31.6 tỷ 316 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ cần bán căn BT vip lô góc đơn lập 2 mặt đường lớn đẹp nhất xứng tầm hoa hậu dự án Phú Cát City.
* Diện tích 316m² mặt tiền 12m nở hậu.
* Đường 24 m và đường 12m view thẳng sang mặt chính clubhouse và khu chung cư đang xây dựng giá rumo dự kiến khoảng 55tr/m².
* Là trục đường thông kết nối thẳng ra đến ra Quốc Lộ 21.
Giá 100tr/m² bao phí có thương lượng
* Sổ đỏ chính chủ.
LH trực tiếp ...
Bán biệt thự trung yên, trung hòa 80 tỷ xây 5 tầng lô góc 2 mặt thoáng đường hè rộng, vị trí đẹp
9
80 tỷ 185 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Trung Hòa, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Siêu hiếm biệt thự lô góc KĐT Trung Yên 185m², 5 tầng, sát phố, đường 11m, vỉa hè rộng.

Diện tích: 185m².
Mặt tiền: Lô góc hai mặt thoáng.

- Phù hợp để: Làm trụ sở công ty, văn phòng đại diện, văn phòng cho thuê.

- Vị trí vip KĐT Trung Yên sát phố Lưu Quang Vũ - Xuân Quỳnh, giao thông siêu thuận tiện.
- Đường trước nhà rộng 11m, hai bên vỉa hè, ô tô đỗ hàng chục chiếc, tiếp khách cực dễ ...
Chính chủ bán lỗ căn biệt thự kdt thanh hà.
4
23.65 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

cần tiền bán nhanh căn biệt thự 275m đã xây thô. đường 14m vị trí tại khu a2.4 thanh hà.
giá bán nhanh 86tr/m² tiền đất. nhận nhà sử dụng luôn. xung quanh nhiều tiện ích. cư dân đang hoàn thiện để về ở rất nhiều. lh để có thêm thông tin.
Chính chủ cần bán gấp biệt thự vip 300m2 khu p ciputra mặt nguyễn văn huyên 50m
5
142.8 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán gấp Biệt thự VIP 300m² Khu P Ciputra. Mặt đường Vành Đai 2,5 Nguyễn Căn Huyên kéo dài 50m.
Mã căn P17 diện tích 300m giá 476tr/m².
Xây 1 hầm 3 tầng nổi 1 tum.
Ngay cạnh bên là Công viên 65ha và quần thể tiện ích sân golf lớn nhất nội đô Hà Nội.
Anh Chị quan tâm liên hệ em Quỳnh Hoa:
Năng hải villas  chính chủ gửi bán lô góc biệt thự mặt hồ dự án vinhomes thăng long, 256m2
7
55 tỷ 256 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán lô biệt thự đơn lập Vinhomes Thăng Long.
Lô góc view vườn hoa 3 mặt thoáng, mặt hồ dự án.
Diện tích 256 m², xây 3,5 tầng, hoàn thiện đẹp đầy đủ đồ rời vào ở được luôn.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Bán nhanh 55 tỷ có thỏa thuận.
Liên hệ: Năng Hải Villas.
Chính chủ gửi bán biệt thự tây thăng long  315m mt 18m 5t  đối diện hồ điều hoà trục đại lộ 60m
10
75 tỷ 315 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Tây Thăng Long, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ gửi bán Biệt Thự Tây Thăng Long - 315m MT 18m 5T - Đối diện Hồ Điều Hoà trục đại lộ 60m
- Vị trí cách Hồ Tây, KĐT Ngoại Giao Đoàn, Starlake Tây Hồ Tây 7-10 phút.
- Khu đô thị đã hoàn thiện, hạ tầng đồng bộ, trục Tây Thăng Long kết nối Hồ Tây - Phúc Thọ - Ba Vì qua Vinhomes Đan Phượng.
- Không gian sống trong lành, tiện ích đầy đủ Trường Minh Khai cấp 1 2 3, Bệnh viện Việt Sing,..
- Chủ ...
Bán biệt thự sân vườn granduer palace 5* sao 138b giảng võ, ba đình, 210m2, 7tầng, 95tỷ
8
95 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 6

Phố Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Bán biệt thự khu tổ hợp dự án nhà ở 138B Giảng Võ Ba Đình.
Diện tích: 210m² 6 tầng nổi 1 tầng hầm 95tỷ. CTL.
Siêu phẩm biệt thự sân vườn lô góc dự án Granduer Palace 138B Giảng Võ của CĐT Văn Phú Invest. Đây là dự án tổ hợp chung cư, khách sạn 5 sao và các căn biệt thự triệu đô giữa lòng Hà Nội với vị trí đắc địa ngã năm Cát Linh, Hào Nam, Giảng Võ, Giang Văn Minh...
Thiết kế 1hầm, 1 lửng, 4 ...
Bán gấp biệt thự gần big c thăng long, vinhome greenbay 59 tỷ/165m2 xây 5 tầng có hầm đường 12m
12
59 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự khu đô thị Trung Văn, Nam Từ Liêm diện tích 165m² mặt tiền 9m xây 5 tầng 1 hầm, vị trí đẹp đường hè rộng, phong thuỷ tốt, xung quanh là quần thể biệt thự đẹp đồng bộ có trường học, trung tâm thương mại, siêu thị, công viên, nhà có vị trí đẹp cơ hội tăng gia cao, ngay bên cạnh là dự án Vin Mễ Trì giai đoạn 2 quy mô lớn cùng trung tâm hành chính mới Hà Nội tại Mễ Trì, cách Vinhomes ...
Bán gấp bt dịch vọng cạnh công viên cầu giấy 8x tỷ 306m2 mt 15m xây 4t nổi 1 hầm đường hè 12m
8
85 tỷ 306 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ cần bán căn biệt thự khu đô thị mới Dịch Vọng, phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, HN.
Diện tích 306m². MT: 15m. Nhà 4 tầng nổi tầng hầm. Nhà hoàn thiện đẹp. Thuận tiện để ở và làm văn phòng công ty. Vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. Gần công viên Cầu Giấy. Xung quanh toàn cán bộ cao cấp và các DN đang sinh sống và làm việc. Khu dân trí cao, an ninh cực tốt.

- Sổ đỏ chính chủ, giá bán ...
Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập the zei mỹ đình, 267m2, giá 99 tỷ sẵn sổ đỏ giao dịch ngay
4
99 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ gửi bán gấp căn siêu phẩm biệt thự đơn lập The Zei Mỹ Đình.
- Diện tích đất 267m².
Thiết kế 5 tầng + 1 hầm
Tổng diện tích sàn 660m.
- Pháp lý sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
Nhà hiện trạng thô, đang để trống, khách mua hoàn thiện theo ý thích
Xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, mặt tiền rộng 20m.
Bên trong gồm 01 phòng khách, 01 phòng ăn & phòng bếp,
- 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm & WC, 01 ...
Chính chủ bán biệt thự đơn lập dt 212m thành phố giao lưu
3
84.8 tỷ 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thành Phố Giao Lưu, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 212M - KĐT THÀNH PHỐ GIAO LƯU - 3 MẶT THOÁNG - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
Gia đình cần chuyển đổi nên bán căn biệt thự đơn lập tuyệt đẹp tại vị trí vip nhất Khu đô thị Thành phố Giao lưu - Nơi an cư lý tưởng, đẳng cấp phía Tây Hà Nội.
Thông tin căn biệt thự:
Diện tích: 212m đất, vuông vắn, không lỗi phong thủy.
Xây dựng: 3.5 tầng, kiến trúc hiện đại, thiết kế sang trọng, hoàn ...
Biệt thự 180m2 khu giàu  đất sạch  tiện ích đầy  có hầm gia đình nhượng lại chuyển sang liền kề.
5
47 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự 180m² - 45 tỷ rẻ hơn liền kề xung quanh nhiều.

Mua căn này ở cho sướng - cho oách - cho tiện

Vùng này, loại gì cũng lên vì nhu cầu nhà ở cho quan chức, đại gia, chuyên gia DI CƯ VỀ ĐÂY LÀM VIỆC RẤT LỚN - nhà bao nhiêu cũng chẳng đủ.
Liên hệ
Cần bán căn biệt thự 200m2, giá 80 tr/m2, hướng đông nam, vị trí công viên. kđt the phoenix garden
5
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Bán để chuyển sang mua Vin Đan Phượng, không có nhu cầu sử dụng đến nên cần nhượng lại lô 200m², hướng Đông tứ trạch. Giá chỉ 80 tr/m².
Hồ sơ giấy tờ chuẩn.
Sang tên được ngay.
Chủ nhà thiện chí bán.
Liên hệ: (Ko qua trung gian).
Chính chủ bán bt phú cát city, dt 220m2, giá tt. đường to vị trí siêu vip, sổ đỏ.  0964 588 ***
3
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (5 tin đăng)
Chính chủ cần bán biệt thự Phú Cát City, Sổ đỏ cầm tay, diện tích 220m², Vị trí siêu vip, đẹp nhất dự án gần đường to trục chính, đường 12m. Pháp lý đầy đủ, nở hậu, liên hệ: .
Bán biệt thự song lập toạ lạc giữa trung tâm hai bà trưng, cạnh time city park hill.
4
78.3 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Lạc Trung, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Hiếm-Biệt Thự Song Lập Toạ Lạc Giữa Trung Tâm Hai Bà Trưng cạnh Times city Park Hill Giá rẻ như ven đô-Đầu tư giữ tiền cực tốt
-DT 270m² xây 4 tầng thô hoàn thiện mặt ngoài
-Pháp lý đầy đủ
-Vị trí trung tâm của trung tâm

- GIÁ BÁN NHANH chỉ 290tr/m² thôi ạ( giá quá hấp dẫn ) -Nhanh tay nào các Bác !

LH .

Trân trọng!
Bán căn biệt thự đơn lập siêu đẹp, ngay cạnh bể bơi khai sơn hill long biên. giá chỉ 300tr/m2
9
95.4 tỷ 318 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khai Sơn Hill, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn biệt thự đơn lập siêu đẹp dự án Khai Sơn Hill Long Biên. Căn đã có sổ đỏ sẵn sàng chuyển nhượng.
Dự án Khai Sơn Hill nằm trên đồi cao hơn 2m so với nền đường. Cả dự án với chỉ 66 căn song lập và đơn lập chỉ dành cho giới tinh hoa siêu giàu.
Đối diện ngay trường Quốc tế Pháp.
Căn biệt thự với hệ thống cây xanh mát, cư dân về ở gần full, hàng xóm văn minh, ...
Bán gấp biệt thự mỹ đình 57,5 tỷ, 200m2 mặt tiền 10m xây 4 tầng đẹp phong thuỷ tốt đường hè 12m
11
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Đình II, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán gấp biệt thự Mỹ Đình, Nam Từ Liêm giá rẻ nhất thị trường, phong thuỷ tốt, đường hè rộng, khu dân trí cao.

- Diện tích 200m² mặt tiền 10m nhà 4 tầng đẹp vào ở ngay, đường trước nhà rộng 3 ô tô tránh, trước nhà ô tô đỗ ngày đêm mà không ảnh hưởng đến ai, trước mặt là cơ quan nhà nước, hiếm có căn nào có vị trí như vậy. Nhà nằm trong quần thể biệt thự thự đẳng cấp, dân trí cao, an ninh tốt, gần ...
Từ 1800 tới 1820 của 2256

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm