Bán nhà biệt thự, dự án tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội diện tích lớn hơn 120 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự đơn lập phố tố hữu, quốc hội, thanh xuân, cực hiếm, dt 152m2, 3 tầng, mt 9m.
12
67.9 tỷ 152 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Tố Hữu, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP PHỐ TỐ HỮU - QUỐC HỘI - PHƯỜNG THANH XUÂN - KHU VỰC QUAN CHỨC CẤP CAO - CỰC HIẾM NHÀ BÁN.
+ Diện tích 152m², 3 tầng, mặt tiền 9m, được thiết kế cực đẹp, nội thất xịn sò.
+ Tầng 1: Gara + Phòng Khách + Bếp + Wc
+ Tầng 2: 3 phòng + Wc
+ Tầng 3: 2 phòng + Wc + sân phơi
+ Đây là khu vực an ninh cực tốt, dân trí cao, rất phù hợp ở và làm văn phòng, cafe, sapa......
+ Giao thông ...
Bán bt liền kề kđt hạ đình, 160m2, 6tầng, lô góc, sân vườn, thang máy, gara oto nhà đẹp ở ngay 4xtỷ
8
43.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Phố Hạ Đình, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán nhà liền kề - khu tổ hợp nhà ở 85 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.
160m², 6 tầng, MT 25m, giá chào bán 43.5 tỷ có thương lượng.
Nhà đẹp biệt thự liền kề lô góc 3 mặt thoáng sân vườn 1 hầm + 5 nổi gara oto tránh đỗ - vỉa hè thang máy - ở ngay vị trí đẹp và rộng nhất dãy liền kề.
Nhà xây 6 tầng.
Tầng hầm: Để ô tô, xe máy, 1 phòng kho nhỏ.
Tầng 1: Thông sàn, khách, bếp, sân vườn tiểu cảnh, hồ cá ...
Bán lô góc biệt thự 139.9m2 tại imperial plaza, giá ưu đãi chỉ với 320 triệu/m2
5
44.77 tỷ 139 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự ở Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) với
(căn góc) hướng cửa chính, hướng Nam, lô góc, diện tích đất 139.90 m², diện tích xây dựng khoảng 98 m², xây 5 tầng, tổng diện tích sàn xây dựng 495,5 m². giá chỉ 320 triệu/m², full nội thất.
Hướng cửa chính Nam, phong thủy cực tốt.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ.
Sống tại ...
Bán bt sân vườn, imperia gadren nguyễn huy tưởng, hn, 170m2, 5tầng, ở ngay đón tết, 6xtỷ
8
65 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự sân vườn The Imperia Gadren Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN nhà đẹp ở ngay đón tết.
Diện tích: 170m² 4 tầng nổi + 1 hầm MT 15m giá bán 65tỷ. CTL.
Oto tránh đỗ, vỉa hè, sân vườn, gara, thang máy, 3 mặt thoáng, bảo vệ 24/7 an ninh tuyệt đối.
* Thiết kế + kiến trúc:
Tầng 1: Sân vườn trước sau, hồ cá, khách + bếp nối liên khu sinh hoạt chung của gia đình cực thoáng mát, gần gũi với ...
Biệt thự lô góc 54 hạ đình 158m2 x 5 tầng  mặt tiền rộng  kinh doanh vp đỉnh  giá 43.5 tỷ (tl)
7
43.5 tỷ 158 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

54 Hạ Đình, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự liền kề 54 Hạ Đình - 158m² x 5T - lô góc - kinh doanh VP đỉnh - giá: 43.5 tỷ (TL).

- Diện tích: 158m² x 6 tầng, mặt tiền 25m.
- Giá chào: 43.5 tỷ (thương lượng).

Vị trí: LK KĐT 54 Hạ Đình, khu vực sát cạnh quy hoạch KĐT của VinGroup, tiềm năng tăng giá mạnh.

Thiết kế: 1 tầng hầm + 5 tầng nổi, thông sàn, hiện đang làm văn phòng công ty.

Nhà 2 mặt thoáng, cực hợp kinh doanh, văn phòng, ...
Chính chủ bán nhanh biệt thự lô góc dự án hdi mạc thái tông dt 160,7m2  0935 123 ***
10
54 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

HDI Homes Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán liền kề lô góc Mạc Thái Tông, Cầu Giấy.
- Diện tích 160,7m² mặt tiền 8m.
- Diện tích xây dựng 97m²/sàn.
- Căn Liền kề bàn giao thô, khách hàng về thiết kế theo sở thích của mình.
- Thiết kế 01 tầng hầm để xe Ô tô + 03 tầng nổi và 01 tầng sân thượng.
- Trước nhà có phần diện tích để bố trí tiểu cảnh, sân vườn.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán 54 tỷ
Anh Chị quan tâm vui lòng ...
Biệt thự hạ đình 160m mặt tiền 10m 40tỷchỉ 250tr/m  lô góc  5 nổi 1 hầm  cho thuê vp
8
40 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hạ Đình, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Sơn (12 tin đăng)
LIỀN KỀ LÔ GÓC 2 THOÁNG - 5 NỔI 1 HẦM THÔNG SÀN THANG MÁY - ĐANG CHO THUÊ VĂN PHÒNG

- Diện tích 160m x 6 tầng
- Mặt tiền 10m, lô góc, tính cả 2 mặt là 25m mtien

Mô tả:
- Nhà nằm trong KĐT Hạ Đình, kết nối sang vinhome cao xà lá, royal city. Khu vực đang chuẩn bị quy hoạch khu đô thị của tập đoàn VinGruop , tương lai cực đẹp

- Thiết kế: 6 tầng với 1 tầng hầm và 5 tầng nổi ( nhà đang làm văn ...
Hiếm ! biệt thự 3 thoáng licogi 13, khuất duy tiến, thanh xuân. 148m 5 tầng . giá 50 tỷ
9
50 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Khuất Duy Tiến, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP:

BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN - 3 MẶT THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - Ở KINH DOANH CỰC ĐỈNH - VỊ TRÍ VIP MẶT CHÍNH LICOGI 13

LICOGI 13 có vị trí nằm trên mặt đường Khuất Duy Tiến và đường vành đai 3 trên cao. Đây là trục đường huyết mạch đối với giao thông khu vực phía Tây thành phố
Tòa nhà cách mặt phố Khuất Duy Tiến chỉ 20m, đoạn đẹp nhất của licogi 13.

Ngay Trung tâm hội ...
Chính chủ bán liền kề có sân vườn nguyễn tuân, nguỵ như kon tum 224m 5 tầng 1 hầm dòng tiền 2,4 tỷ
5
104 tỷ 224 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ bán nhanh liền kề có sân vườn phố Nguyễn Tuân, Nguỵ Như Kon Tum diện tích 224m² lô góc 3 mặt thoáng. Với mặt tiền chính rộng 14m, trước mặt là vườn hoa đường chạy vòng quanh nhà.
Thiết kế 5 tầng 1 hầm dòng tiền ổn định 2.4 tỷ/năm.
Giá bán: 4xxtr/m².
Liên hệ: Mr. Việt.
Bán biệt thự pandora mặt phố triều khúc, thanh xuân 150m2 6 tầng dòng tiền 1 tỷ/năm nhỉnh 57 tỷ
3
57 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Pandora 53 Triều Khúc, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự Pandora mặt phố Triều Khúc, Thanh Xuân, HN.
- DT: 150m², 6 tầng, MT 7m, hoàn thiện, thang máy.
- Ưu điểm: Vị trí nhà đẹp nhất dự án, căn xẻ khe 3 thoáng, view chung cư và ĐH Công Nghệ Giao Thông Vận Tải, kinh doanh cực sầm uất, nhà đang cho thuê dòng tiền 1 tỷ/ năm.
Giá: 57 tỷ.
LH em Hưng: để xem nhà.
Liền kề lô góc kđt 54 hạ đình gần vin cao xà lá 160m2x6txmt 25m, 45 tỷ có hầm, thông sàn kinh doanh
12
45 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

54 Hạ Đình, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

100% nhà thật - nói không với tin ảo.
Siêu phẩm lô góc 2 thoáng - mặt tiền khủng - tòa nhà thông sàn - khai thác cực đỉnh.

- Thông tin chính:
Diện tích: 160m².
Kết cấu: 6 tầng (1 hầm + 5 tầng nổi).
Mặt tiền: 25m lô góc siêu hiếm.
Giá: 45 tỷ (thương lượng).

- Vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá:
+ Nằm trong KĐT 54 Hạ Đình. Khu vực: Dân trí cao - Đang phát triển mạnh.
+ Gần khu quy hoạch lớn của ...
Bán gấp trong tuân bt imperial 360giải phóng thanh xuân, 5tầng, mt8,5m, giá 310tr/m2, nh hỗ trợ70%
9
54 tỷ 174 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Cần tiền bán gấp trong tuần Biệt thự, liền kề tại dự án Imperial Plaza, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội. Sở hữu vị trí vàng 2 mặt đường Giải phóng và phố Định công, cách đường Kim Đồng, vành đai 2,5 chỉ 150m. Với diện tích 174m, 5 tầng, đường rộng 8m, sổ đỏ lâu dài. Đây là cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông minh, vừa tạo dòng tiền, vừa tích sản lâu dài. Hay liên hệ ngay số (Mr Kiên) để được ...
Bán gấp biệt thự hapulico hoàn thiện đẹp hướng mát, giá thật
5
70 tỷ 141 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân 141m² 3,5 tầng, mặt tiền 9m, giá 75 tỷ.
Bán nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân. DT: 141m² x 3,5 tầng, MT 9m, vị trí nằm trong khuôn viên biệt thự liền kề, khu an ninh tốt, luôn có bảo vệ 24/24h, rất thuận tiện vừa ở và làm văn phòng, trụ sở, thuận tiện đi lại, nhà thông ra nhiều tuyến phố Nguyễn Huy Tưởng, Ngụy Như Kon ...
Bán biệt thự giá ưu đãi tại hapulico complex, 75 tỷ, 141 m2, thanh xuân, hà nội
3
75 tỷ 141 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự tại Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Khương Đình, Hà Nội (cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) mang đến không gian sống lý tưởng với những tiện ích vượt trội.

- Diện tích: 141 m², thiết kế hiện đại, thích hợp cho gia đình lớn.
- 4 PN, 5 WC, đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở ngay.