Nhà Biệt Thự, Dự ÁnHà NộiH. Quốc OaiX. Sài Sơn
Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Sài Sơn, Huyện Quốc Oai diện tích 200 đến 300 m²
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Diện tích 286m². Xây thô 3,5 tầng. Tổng mặt tiền 35m.
- Vị trí đẹp, lô góc, 2 mặt đường.
- Đường rộng thênh thang, vỉa hè rộng 6m, kinh doanh rất tốt nhà hàng, cafe....
- KĐT đẳng cấp, đầy đủ mọi dịch vụ, Dân đã ở 70%.
- Hướng đông và bắc.
- Giá 33,3 tỷ có thương lượng.
- LH: +
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
Hướng Đông Nam
Gía chỉ 35 tỷ
10 phút di chuyển ra Trung tâm Hà Nội
Gần khu tiện ích
Sổ cất két
Lh :
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Diện tích đất: 240m² (mặt tiền 12m x 20m).
- Hàng xóm với lãnh đạo CEO, toàn cán bộ và đâ là dãy ở đông
- Nhà đẹp lung linh, sổ đỏ trao tay, công chứng trong ngày.
- Giá bán: Vui lòng liên hệ
Em Huy Hoàng QLDA Sunny Garden City: (Gọi điện/Zalo chính chủ).
- Chuyên Sunny Garden City từ thời mở ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
Quá rẻ,
Chỉ khoảng 110 triệu/m² anh chị có ngay:
+ Biệt thự lô góc 286m² tại Hà Nội,
+ diện tích đất 286m²,
+ xây 4 tầng, gần 500m² diện tích sàn,
+ mặt tiền 15m hướng Tây Bắc,
+ mặt tiền 20m hướng Đông Bắc,
+ đường 16m,
+ 3 bước chân là tơi công viên,
+ vị trí tại khu đô thị Sunny Garden city, xã Quốc oai Hà nôi,
+ Hiện tại đã có khoảng 70% cư dân hoàn thiện nhà ở và sinh song, đầy đủ ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Diện tích đất: 300m² (mặt tiền 15m x 20m).
- Khu mới xây dựng 2,5 tầng, cộng đồng cư dân VIP và ở đông nhất khu
- Sổ đỏ cầm tay sẵn sáng giao dịch ngay
- Giá bán: 35,9999 tỷ
- Chuyên ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
+ Mặt công viên. Rất thoáng và đẹp.
+ Mặt tiền 16m, thuận tiện cho kinh doanh hoặc ở.
+ Đường trước nhà rộng 20m, dễ dàng di chuyển xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
Biệt thự có ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Diện tích đất: 286m² (mặt tiền 15m x 20m).
- Xây dựng 4 tầng (3 tầng 1 tum).
- Xung quanh dân cư đã về ở đông.
- Giá bán: 115 triệu/m² (có thương lượng).
- Chuyên Sunny Garden City từ thời mở bán tới giờ.
- Hỗ trợ mọi thủ tục từ A - Z.
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Diện tích đất: 300m² (mặt tiền 15m x 20m).
- Xây dựng 4 tầng (3 tầng 1 tum)
- Xung quanh dân cư đã về ở đông.
- Giá bán: 33 tỷ.
- Chuyên Sunny Garden City từ thời mở bán tới giờ.
- Hỗ trợ mọi thủ tục từ A - Z.
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
Vị trí quá đẹp, cư dân đã về ở 70%, nằm cùng 1 trục đường với khu tinh Hoa Bắc Bộ, KCN Thạch Thất nổi tiếng, Công viên biển Tuần Châu Quốc Oai, cách KĐT Splendora, KĐT An Lạc Green Symphony... Chỉ 8km (quá phù hợp với đầu tư lâu dài với giá chỉ: 116tr/m², quá rẻ).
Thông số:
+ Diện ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
+ Đường rộng 16m, vỉa hè rộng, đối diện là vườn hoa, sân tennis.
+ KĐT đẳng cấp, đầy đủ mọi dịch vụ.
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
Ngon - bổ - rẻ,
Ở/đầu tư đều được,
X2 nhanh chóng,
Hiện tại bất động sản Hoàng Đạo đang có quỹ căn có thể nói là ngon - bổ - rẻ tại KĐT Sunny Garden City, Quốc Oai, Hà Nội.(Km 17 Đại lộ Thăng Long, đi lại vô cùng thuận tiện ra - vào cao tốc; chỉ 15 phút là đến Go Thăng Long, Trung tâm hội nghị Quốc Gia)
Giá tốt. Có thể đầu tư hoặc ở đều được.
+ 1 căn 100m² tuyến 2 hướng Tây ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
1 tỷ đồng.
1 tỷ đồng.
Bán nhanh, bán gấp, bán trong tuần,
Căn biệt thự đơn lập 300 m².
4 tầng, mặt tiền 15m, hơn 500 m² diện tích sàn,
Vị trí tại Khu đô thị Sunny Garden City, xã Quốc Oai, Hà Nội.
Giá quá rẻ, có thể nói là vùng trũng về giá tại Hà Nội, tiềm năng tăng giá lớn nhất khi phía Tây Hà Nội giao thông đồng bộ theo cao tốc Đại lộ Thăng Long, đi ...
Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN
- Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái.