Bán nhà biệt thự, dự án tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô biệt thự 230m2 khu đô thị ngôi nhà mới sẵn nhà xây thô giá hợp lý.  0982 111 ***
6
Thỏa thuận 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

New House City, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Biệt thự đã sẵn nhà xây thô
Diện tích 230m²
vị trí yên tĩnh , xung quanh hàng xóm ở khá đông
Ngay cổng dự án có full đầy đủ các tiện ích
chỉ 1,5km² là đến bệnh viện Nhi cơ sở 2 đã đi vào hoạt động
và bên cạnh là Viện phụ sản cơ sở 2 và viện y học cổ truyền cũng sắp đi vào hoạt động
chỉ mất 15p lái xe vào nội đô
không gian sống lý tưởng, không khí trong lành, với tổng diện tích 26ha và mật ...
Bán biệt thự song lập sunny garden quốc oai  dt 182m2. xây 4 tầng mặt tiền 10m
3
23.5 tỷ 182 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Bán biệt thự song lập Sunny Garden Quốc Oai.
Vị trí: Khu đô thị Sunny Garden Quốc Oai, Hà Nội.
Di chuyển: Chỉ 15 phút tới Big C Thăng Long, thuận tiện vào trung tâm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 182m².
Diện tích sử dụng: 324m².
Mặt tiền: 10m cực thoáng.
Thiết kế biệt thự hiện đại, không gian rộng rãi.
Full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Khu đô thị yên tĩnh, nhiều cây xanh, an ninh tốt.

Phù ...
Siêu phẩm 23 căn liền kề diện tích 80m² xây 6 tầng thang máy, trả trước 3 tỷ nhận nhà
5
7 tỷ 88 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

X.Đại Thành, H.Quốc Oai, HN

Mở bán siêu phẩm liền kề cao cấp. Quỹ hàng cuối cùng vô cùng hiếm của khu vực.
Cụm 23 căn liền kề cao cấp đồng bộ.
Diện tích từ 80-100m².
Xây dựng 6 tầng hiện đại có thang máy.
Full nội thất cao cấp, về ở ngay.
Đường nội khu rộng 12m ô tô chạy vòng quanh.
Ô tô đỗ cửa ngày đêm, có sân để ô tô, xe máy riêng biệt.
Khu dân trí cao, nhà cao cửa rộng đồng bộ đẹp mắt.
Vị trí đi từ khu nhà ở cao cấp ...
Qũy căn biệt thự tại kdt New House City, Quốc Oai, giá đầu tư
5
75 triệu 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

New House City, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ gửi bán các căn Biệt Thự Tại New House City:
*/Biệt Thự Đơn Lập:
Căn 275m² tại Khu D, mặt hồ: Giá từ 70 triệu – 75 triệu/m²
Căn 325m² tại Khu D, mặt hồ: Giá từ 70 triệu – 75 triệu/m²
Căn 426m² tại Khu D, mặt hồ: Giá từ 70 triệu – 75 triệu/m²
Căn 399m² tại Khu D, lô góc mặt hồ: Giá từ 75 triệu – 80 triệu/m²
*/Biệt Thự Song Lập:
Căn 208m² tại Khu B: Giá từ 68 triệu – 78 triệu/m²
Căn ...
Biệt thự 180 m2 giá chỉ 20 tỷ tại khu đô thị sunny garden city, sài sơn, quốc oai   0968 813 ***
3
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Bán gấp biệt thự 180m² khu đô thị Sunny Garden City, Sài Sơn, Quốc Oai.
- Diện tích: 180 m².
- Hướng Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Xây 3,5 tầng.
Thông tin mô tả.
- Vị trí mặt tiền đẹp, đắc địa, giao thông đi lại thuận tiện.
- Nhà ở gần công viên.
- Nhà phù hợp để ở kết hợp kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng công ty.
- Có sổ hồng.
- Giá bán: 20 tỷ (tiểu học).
- LH: để xem nhà.
Bán biệt thự lô góc dự án sunny garden quốc oai. dt 286m2, lô góc, đường 25m. vỉa hè rộng
4
33.3 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Bán biệt thự lô góc dự án Sunny Garden, Quốc Oai.
- Diện tích 286m². Xây thô 3,5 tầng. Tổng mặt tiền 35m.
- Vị trí đẹp, lô góc, 2 mặt đường.
- Đường rộng thênh thang, vỉa hè rộng 6m, kinh doanh rất tốt nhà hàng, cafe....
- KĐT đẳng cấp, đầy đủ mọi dịch vụ, Dân đã ở 70%.
- Hướng đông và bắc.
- Giá 33,3 tỷ có thương lượng.
- LH: +
Bán nhanh bt song lập 180m sunny garden city, hướng tb, nhà thô, giá tốt nhất dự án.  0981 669 ***
10
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Độc Quyền Bán Nhanh Lô biệt thự Song Lập diện tích 180m, hướng nhà Tây Bắc, gần công viên, giá bán tốt nhất dự án.
- Diện tích đất: 180m², xây dựng 4 tầng (mật độ 45% ~ 80m/sàn)
- Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, anh chị về tự hoàn thiện theo ý của mình
- Nhà đẹp lung linh, sổ đỏ trao tay, công chứng trong ngày.
- Giá bán: Vui lòng liên hệ em Hoàng (giá bán cực tốt, chủ thiện chí thương lượng)

Em ...
Bán nhanh căn 300 m hướng đông nam đã hoàn thiện full nội thất gía chỉ 35 tỷ   0968 813 ***
4
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Bán nhanh căn 300 m đã hoàn thiện full nội thất tại khu đô thị Sunny Garden City , Sài Sơn , Quốc Oai
Hướng Đông Nam
Gía chỉ 35 tỷ
10 phút di chuyển ra Trung tâm Hà Nội
Gần khu tiện ích
Sổ cất két
Lh :
Bán biệt thự 3pn + 3wc tại xã hưng đạo, huyện quốc oai, hà nội, giá cực chất 4,5 tỷ
10
4.5 tỷ 50 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

X.Đại Thành, H.Quốc Oai, HN

Nhà biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:
+ 3PN + 3WC/PT + bếp
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường
+ Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công: Đông Nam
+ Mặt tiền 3.5m, ngõ vào 2.5m, phù hợp cho ô tô
+ Pháp lý đầy đủ

Giá bán: 4,5 tỷ VND. Cơ hội sở hữu không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại và gặp LÊ ...
Ở nhà như nghỉ dưỡng. cách vinsmart city 10 phút. sở hữu biệt thự chỉ với 100tr/m2, hơn 20 tỷ
8
20.4 tỷ 204 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 3

New House City, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Mỗi ngày đi làm về được nghỉ dưỡng trong căn biệt thự của mình, yên tĩnh, nhưng lại tiện làm việc trong nội đô. Khu đô thị khép kín toàn đại gia ở ẩn. Biệt thự hơn 200m² (12x17m) hoàn thiện đầy đủ nội thất, sân vườn cá Koi. Ở nhà như đi nghỉ dưỡng. Ga metro ngay cổng, mặt Đại lộ Thăng Long, cách VinSmart City đúng 10p, cách BigC Thăng Long 15p. Khu đô thị khép kín. Bao gồm 6 phòng ngủ, 1 phòng ...
Cần bán căn biệt thự new house city 204m2 , quốc oai , 7x tr/m2.  0983 968 ***
8
Thỏa thuận 204 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

New House City, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Tôi cần bán căn BT mặt tiền 30m khu đô thị Ngôi Nhà Mới Quốc Oai. Lô góc view hồ.
Diện tích đất 204 m², xây dựng 3,5 tầng, mật độ 40% hoàn thiện mặt ngoài.
Đã có sổ đỏ.
Dãy C đường đẹp giá rẻ nhất dự án 7xtr/m².
Giá thỏa thuận LH chính chủ
Bán gấp biệt thự ngôi nhà mới quốc oai,giá tốt nhất khu đô thị đường 24m
7
27.96 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

New House City, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ bán nhanh căn biệt thự tại khu đô thị Ngôi Nhà Mới - Quốc Oai:
- DT 233 m². Mặt tiền 12m
- Hiện trạng: Đã có nhà xây thô 3,5 tầng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng.
- Vị trí: Đường trục 24m, vỉa hè rộng. Có thể kinh doanh, làm văn phòng cty. Gần nhà hàng Hùng Còi
- Mặt tiền rộng.
- Chủ thiện chí bán, giá tốt nhất: 120 triệu/m2
Nhà đầu tư quan tâm liên hệ làm việc chính ...
Mở bán khu biệt thự đại thành quốc oai, dt 80m2, 4 tầng thang máy, cuối tố hữu yên nghĩa hà đông
4
6.8 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Liên Xã, X.Đại Thành, H.Quốc Oai, HN

+ Vị trí Độ Chàng, Xã Đại Thành cũ, nay là Xã Hưng Đạo gần Yên Nghĩa. Cách Đại học Phenikaa, bệnh viện Nhi Hà Nội chỉ 10 phút, khu đô thị Đô Nghĩa.
+ Diện tích 80m², thiết kế 4 tầng có ô chờ thang máy, biệt thự kiểu mới đầy đủ công năng sử dụng, mua ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực sầm uất, dân trí cao, cách chợ, trường học cấp 1,2 chỉ 1.5km, gần đường vành đai 4.
+ Sổ đỏ chính chủ vuông vức công chứng ...
Giá siêu tốt lô bt 240m tại sunny garden city, hướng đông nam.  mr. hoàng 0981 669 ***
8
Thỏa thuận 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Gấp lắm rồi! Chính chủ cần tiền gửi em Hoàng bán gấp căn biệt thự Song lập 240m hướng nhà Đông Nam

- Diện tích đất: 240m² (mặt tiền 12m x 20m).
- Hàng xóm với lãnh đạo CEO, toàn cán bộ và đâ là dãy ở đông
- Nhà đẹp lung linh, sổ đỏ trao tay, công chứng trong ngày.
- Giá bán: Vui lòng liên hệ

Em Huy Hoàng QLDA Sunny Garden City: (Gọi điện/Zalo chính chủ).
- Chuyên Sunny Garden City từ thời mở ...
Bán lô bt đơn lập góc 345m tại sunny garden city, trục chính kinh doanh, sẵn hđ thuê.  0981 669 ***
8
43.12 tỷ 345 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đơn lập góc 345m² tại Sunny Garden City, sẵn hợp đồng thuê 27 triệu/tháng, vừa để ở vừa để kinh doanh cực tốt.
- Diện tích đất: Lô góc 345m², 2 mặt (1 mặt dự án, 1 mặt đường đôi kinh doanh).
- Nhà đã hoàn thiện cơ bản.
- Nhà đẹp lung linh, sổ đỏ trao tay, công chứng trong ngày.
- Giá bán: 125 triệu/m² (Thiện chí thương lượng thoải mái).

Em Huy Hoàng QLDA Sunny ...
Rẻ kịch sàn  giá bán trong tuần lô góc 286m2.  #hoàngđạo 0982 996 ***
8
Thỏa thuận 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Quá rẻ,
Quá rẻ,
Chỉ khoảng 110 triệu/m² anh chị có ngay:
+ Biệt thự lô góc 286m² tại Hà Nội,
+ diện tích đất 286m²,
+ xây 4 tầng, gần 500m² diện tích sàn,
+ mặt tiền 15m hướng Tây Bắc,
+ mặt tiền 20m hướng Đông Bắc,
+ đường 16m,
+ 3 bước chân là tơi công viên,
+ vị trí tại khu đô thị Sunny Garden city, xã Quốc oai Hà nôi,
+ Hiện tại đã có khoảng 70% cư dân hoàn thiện nhà ở và sinh song, đầy đủ ...
Cực hiếm duy nhất 01 lô đơn lập 300m sunny garden city hướng đông nam view công viên giá 35,99 tỷ
8
36 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Gấp lắm rồi! Chính chủ cần tiền gửi em Hoàng bán gấp căn biệt thự 300m hướng nhà Đông Nam, view công viên, hàng xóm chủ tịch tại Sunny Garden City.

- Diện tích đất: 300m² (mặt tiền 15m x 20m).
- Khu mới xây dựng 2,5 tầng, cộng đồng cư dân VIP và ở đông nhất khu
- Sổ đỏ cầm tay sẵn sáng giao dịch ngay
- Giá bán: 35,9999 tỷ

- Chuyên ...
Chính chủ nhờ tôi bán bt khu a dt 204m2 giá 15.95 tỷ mời  em trọng đt 0904 250 ***
14
16 tỷ 204 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

New House City, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Trọng (1 tin đăng)
Chào Anh / Chị /Em !
Em là Nguyễn Thiện Trọng - Chuyên gia đầu tư và Môi giới biệt thự dự án khu đô thị Ngôi Nhà Mới - Thị Trấn Quốc Oai - Hà Nội, hiện em đang có các căn cần bán:
+ Căn khu A, diện tích 204m² duy nhất một căn hoàn thiện mặt ngoài.
Dự án cách bệnh viện Nhi TW2 và Sản TW2 chỉ 1.2km sắp đưa vào vận hành
Tuyến đường sắt Văn Cao Hòa Lạc đang thi công có ga ngay mặt tiền Dự án và 3 ...
Bán biệt thự mặt công viên dự án sunny garden sài sơn quốc oai. dt 300m2, mt 16m, 3,5 tầng
4
39 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 6

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Biệt thự nằm trong khu đô thị Sunny Garden City, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội, với diện tích 300m², thiết kế sang trọng và hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

+ Mặt công viên. Rất thoáng và đẹp.
+ Mặt tiền 16m, thuận tiện cho kinh doanh hoặc ở.
+ Đường trước nhà rộng 20m, dễ dàng di chuyển xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Biệt thự có ...
Bán nhanh lô đơn lập góc tại sunny garden city giá rẻ ngang lô thường, giá 115tr/m.  0981 669 ***
8
32.89 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunny Garden City, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Gấp lắm rồi! Chính chủ cần tiền gửi bán gấp căn biệt thự đơn lập góc tại Sunny Garden City.
- Diện tích đất: 286m² (mặt tiền 15m x 20m).
- Xây dựng 4 tầng (3 tầng 1 tum).
- Xung quanh dân cư đã về ở đông.
- Giá bán: 115 triệu/m² (có thương lượng).

- Chuyên Sunny Garden City từ thời mở bán tới giờ.
- Hỗ trợ mọi thủ tục từ A - Z.
Từ 0 tới 20 của 41

Xem quy hoạch tại H. Quốc Oai, Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Huyện Quốc Oai giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Huyện Quốc Oai có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Huyện Quốc Oai có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.