Bán kho, nhà xưởng tại Hưng Yên giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất công nghiệp tại Hưng Yên.
- Diện tích 2 ha.
- Mặt đường cao tốc Hưng Yên Thái Bình.
Trung tâm công nghiệp lớn nhất Miền Bắc.
- Cách Hà Nội 35km, cách đường lên cao tốc 5B: 5km. diện tích 2 ha - làm cơ khí, nhựa nguyên sinh...
- Sẵn ngành nghề cho thuê nhà xưởng và kho bãi, kho vận.
- Thời gian sử dụng: 2070
- Đất trả tiền hằng năm.
- Có hỗ trợ vay vốn ngân hàng 70%.
- Bàn giao mặt bằng ...
Bán kho xưởng DT  7000m2 tại KCN Yên Mỹ, Hưng Yên
3
63 tỷ 7000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc Lộ 39A, Tt.Yên Mỹ, H.Yên Mỹ, HY

Bán kho xưởng DT 7000m2 tại KCN Yên Mỹ, Hưng Yên
- Đất công nghiệp, trả tiền thuê đất hàng năm, sử dụng đến năm 2057
- Đã hình thành rất nhiều tài sản trên đất: kho xưởng: 5000m2; sân đường nội bộ, trạm biến áp
630Kva
- Đã đăng ký tài sản trên đất. Dùng được các đòn bẩy tài chính.
- Hình thức chuyển nhượng: Chuyển nhượng cổ phần (mua bán DN).
- Giấy tờ pháp lý đầy đủ.
- Hiện đang kinh doanh có ...
Chuyển nhượng nhà máy tại mặt đường 5 - Cách KCN Phố Nối A 4km.
Diện tích đất: 22.100m².
Diện tích xưởng: 10.000m².
Diện tích văn phòng: 1.500m².
Hệ thống PCCC, nước thải... Đảm baỏ tiêu chuẩn.
Hiện xưởng đang cho thuê với doanh thu 8 tỷ/ 1 năm.
Sổ đỏ đến năm 2065.
Sang nhượng 100% cổ phần công ty.
Đã ghi nhận tài sản trên đất, đủ điều kiện vay ngân hàng.
Giá bán: 109 tỷ.
Liên hệ: A Dương.
Chuyển nhượng nhà máy tại KCN Tân Quang, Hưng Yên, cạnh Vin 1.
Diện tích đất: 5.245m².
Diện tích xưởng: 4.500m² (có xưởng 2 tầng và 1 tầng).
Mặt đường rộng 24 mét, 5 xe cont tránh nhau.
Đây là nhà máy có diện tích vừa đủ, tài chính vừa đủ đối với các doanh nghiệp vừa và nhở.
Phù hợp các nghành về cơ khí, nhựa, bao bì, chuyển phát nhanh...
Hình thức mua bán: Chuyển nhượng 100% cổ phần cty ...
Mua đất tặng xưởng  mặt đường ql5  dt 1400m2, cho thuê kinh doanh ngay tạo dòng tiền  giá đầu tư
6
55 tỷ 1400 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc Lộ 5, Tt.Bần Yên Nhân, Tx.Mỹ Hào, HY

- Đất bao gồm nhà xưởng, vuông vắn, mặt đường QL5.
- Tổng diện tích 1400m², MT 36m.
Sổ đỏ đầy đủ, sang tên công chứng ngay.
- Gần ngay cụm CN, khu công nghiệp, trường học, nhà máy, chợ dân sinh, nhà hàng karaoke.
- Mức giá siêu hời cho các nhà đầu tư, mua để làm nhà xưởng, sản xuất, mở nhà hàng kinh doanh.
- LH Vũ Hiền .
Bán kho, nhà xưởng tại t&t phố nối, 158 tỷ vnd, 33000 m2,  0912 188 ***
3
158 tỷ 33000 m²
Kho Nhà Xưởng

T&T Phố Nối, Tt.Bần Yên Nhân, Tx.Mỹ Hào, HY

Kho, nhà xưởng tọa lạc tại T&T Phố Nối, đường Quốc Lộ 5, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, trước đây Mỹ Hào, Hưng Yên với diện tích 33000 m², giá bán 158 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp đang tìm kiếm một không gian rộng rãi và tiện nghi.

+ Diện tích rộng rãi 33000 m², phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh.
+ Đầy đủ 20.000m² nhà xưởng cho thuê 7 tỷ/1năm, có thể đưa vào sử ...
Bán nhà máy, kho, xưởng tại KCN Phố Nối A, Hưng Yên.
- Diện tích 23000 m².
- Mặt tiền rộng 180m và đường vào 20m thuận tiện cho xe ô tô, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.
- Thời hạn sử dụng đến năm 2065.
- Hiện tại có 10.000m² xưởng được xây dựng trên đất, có cẩu cẩu trục 5 tấn.
- Nhà văn phòng 400m² x 4 tầng.
- Nhà máy đầy đủ các công trình phụ trợ như: Nhà ăn, nhà nghỉ ca, nhà kho, nhà ...
Chuyển nhượng lô đất xây nhà nhà máy tại Mỹ Hào, Hưng yên
Diện tích đất: 22.000m2
Mặt tiền: 109 mét
Đường phía trước rộng 60 mét
Hiện trạng: đã san lấp, xây tường bao, gpxd đủ
Thời hạn: Sổ đỏ đến năm 2066
Miễn tiền thuê đất 30 năm
Pháp lý: Sổ đầy đủ.
Ngành nghề: SX điện tử, cơ khí, nhựa, ngành nghề liên quan CNC, sạch ko ô nhiễm.
Giao thông rất thuận tiện.
Giá bán: 90 tỷ
Quý khách hàng quan tâm ...
Bán đất xd nhà máy trong kcn số 3 hưng yên ecolandip hưng yên. diện tích 2ha. giá 3,57tr/m2
3
71.4 tỷ 20000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Hồng Tiến, H.Khoái Châu, HY

Mở bán KCN Số 3 Hưng Yên Ecolandip - Thuộc Huyện Khoái Châu - HY. Diện Tích từ 2ha Giá chỉ 3,57 triệu/m². Đất trả tiền 1 lần.
LH Phòng KD: .
* Thông tin dự án:
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần quản lý Khu công nghiệp Ecoland.
Quy mô: Tổng diện tích 159,71 ha.
Thời gian hoạt động: 50 năm (từ năm 2021 đến năm 2071).
Địa điểm: Xã Đồng Tiến, Hồng Tiến huyện Khoái Châu, xã Lý Thường Kiệt huyện Yên Mỹ.
* ...
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Bán kho, nhà xưởng Hưng Yên Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán kho, nhà xưởng Hưng Yên tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán kho, nhà xưởng tại Hưng Yên. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán kho, nhà xưởng ở Hưng Yên theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán kho, nhà xưởng tại Hưng Yên nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán kho, nhà xưởng miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm