Bán kho, nhà xưởng tại Hà Nội diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô nhà xưởng 1000m2 tại hồng dương  thanh oai, giá 10,8tr/m2, thanh toán theo tiến độ
6
10.8 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, X.Hồng Dương, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, Đường 21B, Xã Dân Hòa, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 1000m² và giá chỉ 10,8 triệu VND.

- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Thiết kế tiện lợi, có thể xây dựng theo nhu cầu sử dụng.
- Hệ thống giao thông hạ tầng đồng bộ, hiện đại.
- Gần ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2400m2, giá gốc 6,6tr/m2, lô sát góc đường to cực đep, giá bán 8, xtr/m2
6
Thỏa thuận 2400 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Lô đất xưởng diện tích 2400m² rẻ nhất cụm CN Kim Bài. Lô sát góc đường to cực đẹp
Chỉ 8, xtr/m².
Hạ tầng đầy đủ hoàn thiện. Nhận đất xây dựng ngay.
Sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng MB hỗ trợ vay vốn lên đến 70%.
Bán gấp đất và kho xưởng mặt phố lại yên, hoài đức, dt 6.301m2, mt  42m, giá chỉ  75 tỷ
5
75 tỷ 6301 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Sơn Đồng, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Chu Lan (4 tin đăng)
BÁN GẤP ĐẤT VÀ TOÀN BỘ KHO XƯỞNG TRÊN ĐẤT - MẶT PHỐ LẠI YÊN - HOÀI ĐỨC - 6.301 M2, MT 42M. Giá giảm sốc chỉ còn : 75 TỶ
Đất và nhà xưởng mặt phố Lại Yên, Sơn Đồng , huyện Hoài Đức, Hà Nội. Gần đường Vành Đai 4 đi qua.
Tổng diện tích 6.301m², mật độ xây dựng hiện tại mới chir dùng 30% của đất. Diện tích còn lại khách mua có thể xây hoặc thiết kế nhà máy riêng.
Giá bán gồm toàn các kho xưởng ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2, 1300 m2, uy tín, chính chủ
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Phương Trung, X.Phương Trung, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng 1300 m², lý tưởng cho các hoạt động sản xuất và lưu trữ.
+ Giá bán cạnh tranh chỉ 12 triệu / m², một cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Mặt tiền rộng 39m, thuận tiện cho việc kinh doanh và giao thương.
+ Ngõ trước rộng 11m, dễ dàng cho xe tải ...
Bán kho, nhà xưởng 1300m2 tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Kho, nhà xưởng có vị trí thuận lợi tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội - Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ, rộng 1300m², giá 12 triệu / m².

Điểm nhấn:
- Chiều ngang mặt tiền 39m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 11m, thuận tiện cho xe tải ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số - Nguyễn Đức Thiện.
Bán kho, nhà xưởng tại kim bài, thanh oai.  chủ nhà 0904 588 ***
3
Thỏa thuận 2080 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cần bán kho, nhà xưởng tại đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội. Diện tích rộng 2080 m², pháp lý hợp đồng mua bán.

Đặc điểm nổi bật.
Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khách hàng có thể yên tâm khi giao dịch.
Nội thất cơ bản đã được trang bị, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho việc sửa chữa.
Hướng cửa chính Đông Bắc, phù hợp với nhiều loại hình ...
Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m2, 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m2
7
13.57 tỷ 2300 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m², 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m², giá bán nhỉnh 8tr/m2
Thanh toán theo tiến độ 40%
Pháp lý hoàn chỉnh, miễn thuế lên đến 11 năm
Bán kho xưởng 650m2 tại tô hiệu  thường tín  hà nội, lô góc, giá tốt,  0915 897 ***
7
5.8 tỷ 650 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Tô Hiệu, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán đất kho xưởng, xã Tô Hiệu - Thường Tín - Hà Nội.
- Diện tích: 650 m².
- Mặt tiền đường to, lô góc, ngang 20m, sâu 30m.
- Đã có kho xưởng, điện 3 pha và nước đầy đủ, chỉ việc hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Giá: 5 tỷ 800 triệu.
- Liên hệ: Anh Trường - chính chủ .
Bán kho, nhà xưởng 1003m2 tại cụm công nghiệp phương trung, giá 13,9 tr/m2 sẵn sổ đỏ  0904 588 ***
3
13.94 tỷ 1003 m²
Kho Nhà Xưởng

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng nằm tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Thanh Oai, Hà Nội cũ). Với diện tích 1003m², giá chỉ 13,9 triệu / m², đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp.

+ Diện tích rộng rãi 1003m² phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Mặt tiền rộng 30m, thuận tiện cho việc giao nhận hàng hóa.
+ Đường vào rộng 15m, dễ dàng cho xe tải vào ra.
+ ...
Lô cn hơn 2000m2 cụm cn thanh văn tân ước cần được gả đi với giá tốt nhất thị trường chủ thiện chí
3
Thỏa thuận 2176 m²
Kho Nhà Xưởng
3

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Thanh Văn Tân Ước.

Thời điểm vàng để vào đón sóng dự sóng.

Tự tin khẳng định với các bác.

Em Thảo chuyên hàng ngoại giao đất côngnghiệp cam kết em có giá tốt nhất thị trường ạ.

Đất CN giá 8, x triệu / m².

LH .
Bán nhà xưởng 3 tầng 3 mặt tiền ngay vành đai 4, hoài đức  hà nội
3
75 tỷ 1440 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Vành Đai 4, X.Dương Liễu, H.Hoài Đức, HN

Diện tích đất: 1440m²
Xây dựng: 3 tầng, tổng sàn ~3000m² (1000m²/sàn)
Vị trí: Cụm CN Dương Liễu Hoài Đức
3 mặt tiền cực thoáng xe container ra vào dễ dàng
Có 2 thang máy hàng vận chuyển thuận tiện
Đã nghiệm thu PCCC đầy đủ
Sẵn khu văn phòng + phòng họp + bếp ăn + 2 phòng ngủ
Khu vực đường rộng, sạch sẽ, xe tải lớn lưu thông thoải mái
Giá: 75 tỷ (có thương lượng)
Sổ đỏ chuẩn pháp ...
Cụm công nghiệp cn2 sóc sơn, giải pháp hạ tầng phục vụ vận hành sản xuất hiện đại
3
Thỏa thuận 50000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường ĐT 131, X.Mai Đình, H.Sóc Sơn, HN

Quy hoạch giao thông bám sát nhu cầu vận hành.
Tại CN2 Sóc Sơn, hệ thống đường nội khu được xây dựng đồng bộ, hướng tới tối ưu hoạt động sản xuất logistics:
Mặt cắt đường linh hoạt từ 10,5m đến 35m.
Kết cấu chịu tải tốt, đáp ứng xe container và xe tải trọng lớn vận hành thường xuyên.
Quy hoạch xây dựng cho phép công trình cao tối đa 05 tầng (chiều cao tối đa 35m).
Nhờ vậy, doanh nghiệp có thể ...
Bán đất cụm công nghiệp tam hiệp  phúc thọ dt 1000m2 giá 12tr/m2
7
12 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Tam Hiệp, H.Phúc Thọ, HN

Bán đất cụm công nghiệp Tam Hiệp - Phúc Thọ dt 1000m² giá 12tr/m².
Vị trí: Cụm công nghiệp Tam Hiệp, xã Tam Hiệp, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội thuộc vùng quy hoạch để phát triển các cụm công nghiệp nhẹ và công nghệ sạch với hạ tầng đồng bộ.
Diện tích bán: Khoảng 1.000 m².
Giá bán tham khảo: Khoảng 12 triệu đồng/m², tuy nhiên giá thực tế có thể thỏa thuận trực tiếp với bên bán bạn nên liên hệ để cập ...
Chuyển nhượng nhà máy cụm công nghiệp ngọc hồi thanh trì,nhà xưởng đẹp kết cấu trắc chắn vị trí đẹp
5
135 tỷ 11000 m²
Kho Nhà Xưởng

Minh Việt Ngọc Hồi, X.Ngọc Hồi, H.Thanh Trì, HN

CHUYỂN NHƯỢNG KHO NHÀ XƯỞNG CỤM CÔNG NGHIỆP NGỌC HỒI - HN
- DT:11 000m².
- Lô góc hai mặt đường
+ Diện tích nhà Xưởng: 6.720m².
+ Văn phòng & nhà ăn cho công nhân 2 tầng DT:798m2
Nhà ở công nhân 3 tầng: 255m².
- Nhà xe trạm điện kho 305m
+ Còn lại là diện tích sân vườn tiểu cảnh
- Trạm điện 2000 KVA.
- phòng cháy đạt tiêu chuẩn
- Đất 50 năm đã chả thuế một lần
-Đã chứng nhận , Hoàn công tài ...
Bán kho, nhà xưởng kcn tân ước xuất ngoại giao giá 8,9 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội
10
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8,9 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2000 m².
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá 8,9 triệu/m².
- Diện tích: 2000 m².

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện tích rộng rãi 2000 m, phù hợp cho ...
Cần bán nhanh lô đất công nghiệp diện tích 2000m2, cụm cn thanh văn tân ước giá đầu tư
6
17 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần bán nhanh lô đất công nghiệp làm nhà xưởng kho bãi..., diện tích 2000m², cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, bám trục đường cienco5 Thanh Hà. Vị trí đẹp, giao thông đầu nối thuận tiện.
Giá đầu tư chỉ 8,9 triệu /m².
Lh:
Bán suất ngoại giao lô xưởng vip  lô góc, mời kh sở hữu 1 lô xưởng 2000m2 đẹp nhất tại thanh oai
9
15 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Dự án cụm CN Kim Bài của Chủ đầu tư Telin Group là dự án đẹp nhất tại Thanh Oai đã có quyết định bàn giao đất ngày 28/8/2024 và đã tổ chức lễ khởi công vào 20/9/2024.
Hiện tôi đang có lô nhà xưởng hơn 2000m² tại trục đường chính 31m, mặt tiền 33,5m
Thời gian dự kiến bàn giao quý 3/2025.
Các doanh nghiệp với nhiều ngành nghề đã chọn cụm CN Kim Bài làm kho xưởng như: Tiểu thủ công nghiệp, hàng gia ...
Chuyển nhượng 8000m2 đất nhà xưởng mặt đường quốc lộ 32, kcn lai xá hoài đức, hà nội
4
Thỏa thuận 8000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc lộ 32, X.Kim Chung, H.Hoài Đức, HN

GIÁ CỰC SỐC

Chuyển Nhượng 8000m² đất nhà xưởng mặt đường Quốc Lộ 32, KCN Lai Xá Hoài Đức, Hà Nội
Bao gồm:

Nhà xưởng 4000m² được xây dựng theo tiêu chuẩn công nghiệp, Khung Zamin,
Có đầy đủ hệ thống PCCC, Điện nước đầy đủ, điện 3 pha có trạm biến áp
- nhà văn phòng điều hành, khuôn viên đường giao thông
- Vị trí đắc địa phù hợp làm Showroom ô tô, Garra, Kho xưởng
- Pháp lý sổ đỏ đầy ...
Bán kho xưởng 625m làng nghề hạ thái,duyên thái 2 mặt thoáng container tránh sát cao tốc
3
10 tỷ 625 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Liên Thôn, X.Duyên Thái, H.Thường Tín, HN

* Vị trí thuận tiện logistics cực tốt:
Nằm tại làng nghề Hạ Thái, xã Duyên Thái
Sát đường gom cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ
Gần QL1A, Vành Đai 3,5 Và vành đai 4 kết nối nhanh mọi hướng

* Thông tin:
Diện tích 625m²
Có sẵn nhà 2 tầng ~63m² làm văn phòng/ở (tặng nội thất)
2 mặt thoáng, đất rộng, vào sử dụng ngay

* Hạ tầng:
Đường rộng, 2 container tránh nhau thoải mái
Trục đường thẳng, xe ra vào ...
Cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m².
Hạ tầng đồng bộ.
Nhận bàn giao dựng xưởng luôn.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Từ 60 tới 80 của 109

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm