Bán kho, nhà xưởng tại Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán kho, nhà xưởng giá 8 triệu/m2 tân ước  thanh oai  hà nội. vị trí đẹp giá tốt.  0854 478 ***
4
16.54 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m².
Thông tin cơ bản.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá chỉ 8 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet:
Liên hệ em Đức để chọn lô.
Bán kho, nhà xưởng 1003m2 tại cụm công nghiệp phương trung, giá 13,9 tr/m2 sẵn sổ đỏ  0904 588 ***
3
13.94 tỷ 1003 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Phương Trung, X.Phương Trung, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng nằm tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Thanh Oai, Hà Nội cũ). Với diện tích 1003m², giá chỉ 13,9 triệu / m², đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp.

+ Diện tích rộng rãi 1003m² phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Mặt tiền rộng 30m, thuận tiện cho việc giao nhận hàng hóa.
+ Đường vào rộng 15m, dễ dàng cho xe tải vào ra.
+ ...
Đất công nghiệp giá 12tr/m2 lô áp góc 1080m2 tại ccn tam hiệp, phúc thọ, hà nội
4
12.96 tỷ 1080 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc lộ 32, X.Tam Hiệp, H.Phúc Thọ, HN

Đất nền công nghiệp Tam Hiệp, Phúc Thọ. Vị trí cửa ngõ phía Tây Hà Nội.

Cụm công nghiệp Tam Hiệp (xã Tam Hiệp, huyện Phúc Thọ) đang là điểm sáng mới trong phát triển công nghiệp phía Tây Hà Nội.

Vị trí đắc địa. Liên kết vùng linh hoạt.

Dự án nằm giáp Quốc Lộ 32 chỉ 30 phút di chuyển tới trung tâm Hà Nội. Kết nối thuận tiện với Đại lộ Thăng Long, Vành đai 4 cách 8km, phù hợp cho doanh nghiệp ...
Bán kho, nhà xưởng 1300m2 tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Kho, nhà xưởng có vị trí thuận lợi tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội - Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ, rộng 1300m², giá 12 triệu / m².

Điểm nhấn:
- Chiều ngang mặt tiền 39m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 11m, thuận tiện cho xe tải ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số - Nguyễn Đức Thiện.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2, 1300 m2, uy tín, chính chủ
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng 1300 m², lý tưởng cho các hoạt động sản xuất và lưu trữ.
+ Giá bán cạnh tranh chỉ 12 triệu / m², một cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Mặt tiền rộng 39m, thuận tiện cho việc kinh doanh và giao thương.
+ Ngõ trước rộng 11m, dễ dàng cho xe tải ...
Dự án siêu hot, vị trí đắc địa. cụm cn thanh văn tân ước. chính chủ cần bán nhanh lô cn 2000 m2
4
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cuối năm cần tiền sử lý vc nên mình cần tìm chủ mới cho một lô CN. Giá rẻ nhất dự án chỉ: 8. X tr/m². Anh chị đầu tư LH em: .
Bán xưởng 1000m2 tại thanh đa giá rẻ nhất khu đan phượng, phúc thọ
3
17 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Tây Thăng Long, X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Bán xưởng 1000m² tại Thanh Đa giá rẻ nhất khu Đan Phượng, Phúc Thọ.

Vị trí: Thanh Đa, giáp ranh Đan Phượng Phúc Thọ, cách QL32 vài phút di chuyển.
Khu vực tập trung nhiều kho xưởng, thuận tiện sản xuất kinh doanh làm kho hàng.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 1000m² vuông vắn.

Xưởng khung thép chắc chắn, cao ráo, nền bê tông chịu lực tốt.

Đường rộng, xe công vào thoải mái.

Điện 3 pha đầy đủ ...
Bán xuất ngoại giao kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội.  085447881
4
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
Cụm công nghiệp thanh thùy vip 1000 m2 vị trí đẹp giá rẻ  0904 588 ***
3
14.5 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Bình Minh, X.Thanh Thùy, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình có suất ngoại giao VIP cụm công nghiệp Thanh Thùy.
Giai đoạn 2.
Diện tích: 1000 m². (Có thể lấy 1 lô hoặc 2 lô liền nhau).
Ký hợp đồng mua bán vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Đất đã xong hạ tầng.
Bàn giao quý 1/2026.
Vị trí rất đẹp gần Vành Đai 4.
Giá: 14.5 tr/ m².
LH trực tiếp: .
Bán kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội. xuất ngoại giao ngay cổng dự án
5
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet: 1.

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện ...
Cụm công nghiệp thanh thùy vip 1000 m2 vị trí đẹp giá rẻ  0854 478 ***
4
14.5 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Bình Minh, X.Thanh Thùy, H.Thanh Oai, HN

Giai đoạn 2.
Diện tích: 1000 m². (Có thể lấy 1 lô hoặc 2 lô liền nhau).
Ký hợp đồng mua bán vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Đất đã xong hạ tầng.
Bàn giao quý 1/2026.
Vị trí rất đẹp gần Vành Đai 4.
Giá: 14.5 tr/ m².
LH trực tiếp:
Bán kho xưởng cụm công nghiệp tân ước chính chủ giá rẻ  0904 588 ***
6
17.84 tỷ 2176 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm Công Nghiệp Thanh Văn - Tân Ước, Xã Tân Ước, Huyện Thanh Oai, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian kho, nhà xưởng rộng rãi và hiện đại.

+ Diện tích 2176 m², phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Giá bán 8,2 triệu / m², cạnh tranh trên thị trường.
+ Mặt tiền rộng 43m, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa.
+ Đường vào rộng 14m, dễ dàng tiếp cận cho ...
Cần bán lô xưởng 2169m2 giá gốc cao, giá bán nhỉnh 8 triệu/m2. 0989 580 ***
3
19.09 tỷ 2169 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô xưởng 2169m² giá gốc cao, giá bán nhỉnh 8 triệu/m². .
Cụm công nghiệp Telin Park - Kim Bài Thanh Oai, Hà Nội.
Dự án đã hoàn thiện Hạ Tầng.
Đã xong TĐMT và Pccc.
Mọi thông tin tư vấn liên hệ: .
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài,giá gốc 6,5 triệu / m2, dt 2000 m2,
8
13 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Kim Bài, nằm ở vị trí chiến lược tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội), là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm kho, nhà xưởng với diện tích rộng rãi và tiện nghi đầy đủ.

+ Diện tích 2000m², giá gốc 6,5 triệu / m², phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Khu vực rộng lớn với tổng diện tích 46,1ha, trong đó 60,3% ...
Bán 600m² đất công nghiệp kho nhà xưởng nhà máy tại Quất Động Thắng lợi Chương Dương Thượng Phúc 1A
- Ngay Quốc lộ 1A 10 làn đường 90 m
- Ngay trung tâm Thường Tín sân vận động Trống đồng Hùng Vương
- quần thể VinOlympic
- ga Thường Tín và ga cao tốc thuận tiện cho việc lưu thông và vận chuyển hàng hóa
- bốn mặt xung quanh đều là đường to rộng vô cùng thuận tiện
- sổ đỏ một lần, vay ngân hàng ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m2, giá gốc 6,5tr/m2, giá bán từ 8,xtr/m2. vị trí đẹp, trục đường to
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m², giá gốc 6,5tr/m², giá bán từ 8,xtr/m². Vị trí đẹp, trục đường to.
Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Bán lô đất 2000m2 làm nhà xưởng tại cụm cn kim bài, giá chỉ 9tr/m2, nhận đất được luôn
7
18 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Em còn 1 lô 2000m² giá cực tốt tại dự án cụm công nghiệp Kim Bài Thanh Oai Hà Nội.
- Gần trục vđ 4 kết nối 3 tỉnh Bắc Ninh - Hà Nội - Hưng Yên.
- Trục đường cenco5 chuẩn bị thông xe.
- QL21 mở rộng.
+ Diện tích 2000m²/lô, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng
+ Giá chỉ 9tr/m2
Giá tốt nhất khu vực Thanh Oai.
Nhận bàn giao đất được ngay.
Thanh toán 40%, ngân hàng hỗ trợ.
Liên hệ em Sơn :
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m2, 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m2
7
13.57 tỷ 2300 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m², 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m², giá bán nhỉnh 8tr/m2
Thanh toán theo tiến độ 40%
Pháp lý hoàn chỉnh, miễn thuế lên đến 11 năm
Từ 0 tới 19 của 19

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Bán kho, nhà xưởng Hà Nội Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán kho, nhà xưởng Hà Nội tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán kho, nhà xưởng tại Hà Nội. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán kho, nhà xưởng ở Hà Nội theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán kho, nhà xưởng tại Hà Nội nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán kho, nhà xưởng miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm