Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất vườn hẻm ô tô nguyễn trãi  gần nhà thờ núi * cách biển trần phú 700m. giá 10 tỷ.
4
10 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất vườn hẻm ô tô Nguyễn Trãi - gần nhà thờ Núi * Cách biển Trần Phú: 700m.

Giá: 10 tỷ.
------

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Trãi, P. Phước Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 133m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Hơn 9m (hướng Đông Nam).

+ Đường ô tô: rộng 3m

+ Cách ngã 6 : 100m // Biển Trần Phú: 700m // Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất ngang 7,8m dt 92,4m2 sát đường nguyễn chích hẻm thông 6m bắc nha trang
9
4.87 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,8m DT 92,4m sát Đường Nguyễn Chích hẻm thông 6m Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 92,4m².
Ngang: 7,8m (lợi thế mặt tiền rộng, dễ thiết kế nhà đẹp).
Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm.
Đường hiện trạng rộng 5 6m, hẻm thông thoáng.

Vị trí:
Cách đường Nguyễn Chích khoảng 100m.
Cách đường 2/4 (trục chính phía Bắc) và khu chợ khoảng 200m.
Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện ...
Hạ sâu bán gấp  lô đất đẹp gần biển sát mường thanh 3 làng  chỉ 56tr/m2
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hạ sâu bán gấp - lô đất đẹp gần biển sát Mường Thanh 3 Làng - chỉ 56tr/m².

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m² (ngang 5,91m nở hậu 6m).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị 100% thổ cư.
Hướng: Tây Nam.
Đường hiện trạng: 6m, ô tô tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
Khu vực tập trung đông khách nước ngoài lưu trú dài hạn.
Gần chợ Ba Làng, nhà hàng, quán cà phê, tiện ích đầy đủ.
Phù hợp xây ...
Bán đất tại phường tây nha trang, 1,685 tỷ, 100m2
11
1.69 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Đất bán tại Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa với diện tích 100m², pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, hướng Tây Bắc.

+ Diện tích: 100m2
+ Giá: 1,685 tỷ VND
+ Chiều ngang mặt tiền: 5.1m
+ Chiều rộng ngõ trước: 5m

Ưu điểm:
+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Liên hệ để được tư vấn ...
Đại hạ giá chỉ 75 triệu/m2 bán gấp lô góc đường sao biển, vĩnh hải, nha trang 285,9m2 0964 326 ***
3
21.44 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán nhanh lô góc đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang chỉ 75 triệu/m2
- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 tr/m²). Bớt ...
Bán Đất Tặng Nhà Cạnh Đường Trung Tâm Xã Vĩnh Thạnh Cũ - Nay Là Tây Nha Trang
+ Vị trí : Cách đường Trung Tâm 20m, Hẻm Xe Máy, Khu Vực Sầm Uất, Tiện Ích Đầy Đủ
+ DT : 85.8m² ngang 6m full thổ cư
+ Pháp lý sổ hồng. Hướng đông
+ Trên Đất có nhà gác lửng : 1pn, 1wc, bếp, sân rộng..
+ Phù hợp an cư lập nghiệp, tích sản..
+ Giá : 1tỷ4 thuế phí 2 bên
+ LH : Tài
Cần bán lô đất cực đẹp khu vực Vĩnh Hải - Nha Trang - Cách biển chỉ 5p di chuyển.
- Vị trí lô đất nằm đường nhánh Phú Xương, gần quán Gà Tây Nguyên. Trong vòng bán Kính 500m là Bãi tắm Hòn Chồng, Chợ Vĩnh Hải, trường học, bệnh viện... Đường hiện trạng oto thông thoáng, thông 2 đầu với đường 2/4. Đặc biệt khu dân trí cao. Yên tĩnh.
- Diện tích: 93.6m² - Ngang 6m vuông vức.
- Hướng chính Đông - ...
Lô góc vĩnh thạnh giá tốt nhất khu vực , cơ hội đầu tư đầu năm
4
2.8 tỷ 89 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

-LÔ GÓC VĨNH THẠNH GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
Bán Lô Góc Vĩnh Thạnh - Vị trí lô góc 2 mặt tiền đường rộng 7m , thông thoáng
khu dân cư đông, xây dựng nhiều, Đường oto rộng thông thoáng
- Diện tích: 89m² - Ngang 5m.- Đông Nam
- Giá bán chỉ : 2 Tỷ 8 - Cực cạnh tranh với giá Xung Quanh
- Thích hợp đầu tư hay an cư.
- LH :
Bán lô đất 200m2 hẻm ô tô 7m nguyễn thị minh khai, gần biển và khu phố hàn, phố tây giá 25 tỷ
4
25 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

*** Cần bán Lô đất 200m² hẻm 7m Nguyễn Thị Minh Khai, cách biển 400m
- Vị trí: Cách biển 400m , khu dân cư đông đúc tập trung nhiều du khách thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ , nhà ở ...
- Hẻm rộng 7m xe hơi quay đầu thoải mái
- Diện tích: 199,8m² ngang 7.06m
- Hướng: Đông Bắc
- Giá bán: 25 tỷ thương lượng
Lh: gặp Linh
Bán đất tại đường xuân lạc (xã vĩnh ngọc cũ), phường tây nha trang, khánh hòa
4
1.9 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Lạc, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất tại đường Xuân Lạc phường Tây Nha Trang (Xã Vĩnh Ngọc cũ), Khánh Hòa.

+ Diện tích: 203.1m² (CLN quy hoạch thổ cư 100%).

+ Hướng: Đông Nam.

+ Pháp lí: Sổ hồng.

+ Gía: 1,9 tỷ (có thương lượng).

Hiện trạng đường bê tông 3m, khu dân cư hiện hữu đông đúc, yên tĩnh gần sông thoáng mát.
Đất nguyễn biểu  ô tô rộng 5m vi vu * cách biển hòn chồng  680m. giá 6,68 tỷ
4
6.68 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Nguyễn Biểu - ô tô rộng 5m vi vu * Cách biển Hòn Chồng : 680m.

Giá: 6,68 tỷ
______

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 103m² (ODT).

+ Ngang: 5m / (hướng Tây).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Vị trí: Thôn Phước Hạ, xã Phước Đồng, TP. Nha Trang.
Pháp lý: Sổ hồng riêng - Đã kiểm tra quy hoạch - Sang tên nhanh chóng.

- Diện tích: 472,3 m², đất CLN - QH đất ở.
- Đường hiện trạng 7 - 8,4m, QH rộng 22m.
- Đất Sử dụng riêng, nhận chuyển nhượng hợp pháp, đã được công nhận QSDĐ.
- Có 30,5 m² thuộc quy hoạch giao thông.

Giá bán: Chỉ 5 triệu/m².

Tổng giá cực tốt so với thị trường (8 ...
Bán lô góc bt kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Riêng

P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Bán đất phường Tây Nha Trang, đường ô tô, giá tốt, đất full thổ cư sổ hồng riêng.
- Vị trí gần câu cá Thuỷ Trúc, Cách đường 23/10 vô chỉ 400m ô tô tránh nhau. Cách làng yến Mai sinh 1,5km. Cách siêu thị GO 2,4km.
- Cách trung tâm TP Nha Trang 4 km. Cách biển 15p đi xe.
- Diện tích: 122,7m² ngang 5,15m vuông vức, đường ô tô, phía sau view đồng lúa thoáng.
- Giá bán nhanh chỉ 26 triệu/m² ( tổng: ...
Bán đất tại hương lộ 46, vĩnh trung, nha trang, 1,858 tỷ, 99.9m2, uy tín, giá cực chất
4
1.86 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 46, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền tại Đường Hương lộ 46, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 99.9m², giá 1,858 tỷ VND.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền 5.23m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Chiều ngang trước 4.7m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hoàng Bảo - .
Đất 200m2 cách biển 800m, hẻm đường hoàng diệu, tiện ở, xây toà căn hộ cho thuê, gần trường học, bv
4
12.35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm lô đất đẹp gần biển, đường 3,2m Hoàng Diệu thông Dã Tượng, tiện xây căn hộ cho thuê, biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 200.2m². Ngang 6.9m. Nở hậu 7.3m Dài 29.15m.
Thiết kế: Nhà cấp 4 cũ. (Bán đất tặng nhà).
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 3.2m.
Tiện ích bán kính 500km: Đầy đủ.
Giá bán: 12 tỷ 350 (thương lượng).
Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m2
7
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m².
- Hẻm ô tô đường Đồng Nai - Phước Hải cũ.
- Diện tích: 165m², ngang 10m, khu vực k bao giờ ngập.
- Có nhà cấp 4 cũ, sổ hồng đất ODT, sau lưng giáp với Hà Quang 2...
Giá kẹt bán gấp chỉ 7 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc.
Cần bán lô đất bên nhánh sông 100m2, nhìn ra sông đối diện sun group giá 6ty
5
6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Tđc Hòn Rớ 2
- 100m² ngang 5m bên nhánh sông, giá 6ty
- Liên hệ: Tấn
Em Tấn có nhận ký gửi bán đất Nha Trang. Anh/chị có đất cần bán gửi em ạ
Bán lô đất giá rẻ hẻm ô tô đường đồng nai, phường phước hải, nam nha trang, giá đầu tư
4
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá đầu tư hẻm ô tô đường Đồng Nai TTTP Nha Trang.

- Diện tích: 165m² (ngang 10,25m).
- Hướng: Đông.
- Hẻm ô tô rộng 7m xe ra vào thoải mái.
+ Vị trí: Hẻm 50 Đồng Nai, khu trung tâm, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Pháp lý: Sổ hồng.

- Giá chỉ: 7 tỷ (42,4tr/m²).
+ Phù hợp xây biệt thự, tách thửa, xây căn hộ hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Liên hệ: Minh Quý.
Cần bán lô đất thổ cư 95m2, hẻm gò găng cạnh vĩnh điềm trung, giá rẻ
5
3.05 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Gò Găng, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nam (6 tin đăng)
Cần bán lô đất thổ cư gần Vĩnh Ngọc, phường Tây Nha Trang.

- Lô đất 95m² ngang 5m.
- Đất sổ hồng thổ cư 100%.
- Đất nằm hẻm 3m cách đường Gò Găng chỉ 20m, cách siêu thị Go chỉ 500m.
- Giá bán chỉ 3.05 tỷ bao sang tên.
- Đất nằm vị trí thuận lợi, dễ đi lại tiếp cận các tiện ích dịch vụ.

Xem đất gọi em: .
Từ 120 tới 140 của 337

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm