Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm lô đất đẹp đường ngô gia tự  nha trang phù hợp đầu tư xd căn hộ, khách sạn mini
5
22 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Hàng Hiếm: Lô đất đẹp phù hợp anh/chị đầu tư xây dựng Căn Hộ cho thuê, khách sạn mini...
- Diện tích: 230m² ngang mặt tiền: 6,42 mét nở hậu 7,29 mét.
- Phường Tân Lập, TTTP Nha Trang.
- Đường 2 chiều kinh doanh tốt!
- Khu phố Chợ Xóm Mới tập trung nhiều Khách Du Lịch.
- Giá: 22 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: - gặp Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc trực tiếp với chủ.
Môi giới chuyên nghiệp: ...
Bán gấp lô đất đẹp 89m2 hẻm Cầu Bè, Phú Vinh, Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
4
2.8 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Bè, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

- Pháp lý: sổ hồng

- Diện tích 89m2 thổ cư, chiều ngang 5.5m. Lô góc 2 mặt đường 6-7m

- Đường rộng 7m.

- Hướng đông nam

- Xung quanh đang xây các nhà 3 tầng

Cách trung tâm TP Nha Trang 4km

Cách đường Cầu Bè chỉ 50m

- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, gần trường học

- Giá 2.8 tỷ còn thương lượng, bao thuế ...
Cần Bán Lô Góc Xã Vĩnh Trung - Cạnh Khu Đô Thị Phúc Khánh Nha Trang.
Phù Hợp Cho Anh Chị Mua Xây Nhà Để Ở, Đầu Tư Để Dành.

Diện tích đất: 100.4m² - ngang mặt tiền 5m5.
Nở hậu 7m
Pháp lý: Sổ hồng full đất ở.
Hướng: Tây Bắc.
Đường hiện trạng thông rộng 4m5.
Đất vuông vức cao ráo.
Nằm trong khu dân cư đông.
Đối diện đất đã xin giấy phép xây dựng nhà 2 tầng.
Cách đường 23/10 khoảng 500m.
Cách Võ ...
Bán đất tại hẻm 50 đồng nai, 7 tỷ, 166.6m2, giá cực chất hot
3
7 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tại hẻm 50 Đồng Nai, Đường Đồng Nai, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 166.6m², giá chỉ 7 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 5m, phù hợp cho nhu cầu xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc sử dụng và phát triển.

- Điểm nổi bật:
+ Đất có hướng cửa chính Đông, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và thông thoáng.
+ Mặt ...
Bán đất gần đường phong châu, tái định cư đất lành,nam nha trang
4
2.3 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thượng, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

....Cần Sang Nhượng lô đất Phước Thượng, Phước Đồng ( nay thuộc Nam Nha Trang) : -GIÁ CHỈ BẰNG 1/2 TĐC ĐẤT LÀNH
-Gần TĐC Đất Lành, Cách đường Phong Châu chỉ 400m
-Hướng đông bắc, đường oto thông thoáng , Thông cao tốc Cam Lâm, sân bay,
-Nhiều tiện ích trường trạm, cách biển chỉ 8 phút di chuyển
-Trên trục đường Phong Châu di chuyển ra biển có nhiều khu đô thị lớn đã hình thành: khu biệt thự ...
1 tỷ 863 sở hữu lô đất tây nha trang | ngang 5,25m đường bê tông rộng
11
1.86 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

1 TỶ 863 SỞ HỮU LÔ ĐẤT TÂY NHA TRANG | NGANG 5,25M ĐƯỜNG BÊ TÔNG RỘNG

Khu Tây Nha Trang, Vĩnh Trung, Võ Dõng
Diện tích 100,2m ngang 5,25m. Hướng Tây Bắc
Đường bê tông trước đất 3,64,7m, xe ra vào thoải mái
Cách trung tâm Nha Trang chỉ 7km
Giá bán: 1 TỶ 863
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Chính chủ nhờ bán lô đất. 84m2, 6,2m hướng đông hẻm nguyễn chích vĩnh hoà . 3.6 tỷ
7
3.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN LÔ ĐẤT. 84m², 6,2M- HƯỚNG ĐÔNG- HẺM NGUYỄN CHÍCH- VĨNH HOÀ

- Vị trí: hẻm nguyễn chích rộng 4m
- Diện tích : 84m (ngang 6,2m )trong đó thổ cư 36m còn đất trồng cây( lên thổ cư được)
- Hướng Đông

-Cách biển chỉ hơn 1km. Xung quanh đầy đủ mọi tiện ích chợ, bến xe, trường học, ko lo ngập lụt. Cách mặt đường Nguyễn Chích chỉ 80m.

- Pháp lý: sổ hồng công chứng ngay

Giá: ...
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán đất hẻm hương lộ 46, 18,6 triệu / m2, 102 m2, đường hương lộ 46, vĩnh trung, nha trang
4
1.9 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 46, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Đất thổ cư tại Hẻm hương lộ 46, Đường Hương lộ 46, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 102m², giá 18,6 triệu / m².
- Hướng cửa chính Tây Bắc.
- Mặt tiền 5m, đường vào 5m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
- Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
- Có thể trang bị điều ...
Ô tô dương hiến quyền  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m * giá 7,6 tỷ
3
7.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Ô tô Dương Hiến Quyền - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 7,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 93m² (odt).

Ngang: 4m (hướng Tây Nam).

Bê tông ô tô 6m.

Cách Ba Làng: 60m / Biển: 200m / Sân bay Cam Ranh: 40km.
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Võ cạnh, vĩnh trung, phường tây nha trang
13
1.69 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Võ Cang, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

3 LÔ VĨNH TRUNG TÂY NHA TRANG CHỈ 18.5TR/M
Gần Hương Lộ 46 (~50m), cách 23/10 chỉ 300m
Về trung tâm Nha Trang ~7km
DT: 90,6 100,2m có sẵn thổ cư
Đường bê tông 5m ô tô tới đất
Giá chỉ từ 1 tỷ685
Sổ riêng khu dân cư đông mua ở hoặc đầu tư đều đẹp
Đất khu tập thể nhà máy z753  4,868 tỷ * cách biển 2,5km
3
4.87 tỷ 93 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất khu tập thể nhà máy Z753 - 4,868 tỷ * Cách biển: 2,5km.
- Ưu điểm:

Đất trống, bằng phẳng.

Nơi này cán bộ về hưu, dân trí cao ở.

Tiện ích thì bủa vây: Nhà hàng, khách sạn, resort, siêu thị, trường học đủ mọi cấp 1 - 2 - 3... (bán kính 100m - 2km).

- Thông tin:

Vị trí: Khu tập thể nhà máy Z753, phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

Diện tích: 93m² (ở đô thị).

Ngang: ...
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất thái thông vĩnh thái nay thuộc phưởng nam nha trang ngay nha trang xưa
7
3.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Thái Thông, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần Bán Lô Đất Đối Diện Nha Trang Xưa xã Vĩnh Thái nay thuộc phường Tây Nha Trang cách đường Thái Thông chỉ 15m
DT 86,2m ngang 5m hiện trạng đương bê tông rộng 4m (oto ra vào thoải mái)
Giá 3,3tỷ (thuế 2 bên) giá còn thương lượng thiện chí
----
Lh
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Bán đất 110m2 tại phố phong châu, 4,55 tỷ, khánh hòa  hot!
3
4.55 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở vị trí đắc địa tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa), mảnh đất này có diện tích 110m², với pháp lý đầy đủ và hướng cửa chính Tây Bắc. Đất có chiều ngang mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 30m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Giá: 4,55 tỷ VND
+ Diện tích: 110m²
+ Pháp lý: đầy đủ
+ Hướng: Tây Bắc
+ Mặt ...
Bán đất tđc ngọc hiệp, đường số 3 rộng 10m giá đầu tư.
3
4.8 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất TĐC Ngọc Hiệp, Đường Số 3 - Giá bán 5 tỷ.
Dt 96,8m² ngang 4,5m Đường số 3 rộng 10m,
Hướng Nam lệch Đông Giá 4,84 tỷ (TL) thuế phí 2 bên.
LH .
Lô góc 2 mặt thoáng  hẻm ô tô nhỏ , sát đường mai xuân thưởng. giá  5,680 tỷ
4
5.68 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Lô góc 2 mặt thoáng _ Hẻm ô tô nhỏ , sát đường Mai Xuân Thưởng ] **

Giá : 5,680 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Mai Xuân Thưởng, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 87m² ( odt )

__ Hướng Tây Nam và Nam / ngang : 5m

__ Hẻm bê tông : rộng 3m

__ Cách Biển Hòn Chồng : 700m / Mai Xuân Thưởng : 30m / Sân bay Cam Ranh : 34km
Từ 100 tới 120 của 338

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm