P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH
DT: 106m² ngang 6,59m nở hậu
Hướng: Tây
Đường: Bê tông 6,5m ô tô thoải mái
Pháp lý: Sổ hồng
Hiện trạng:
Nhà cấp 4 cũ tiện cải tạo hoặc xây mới
Vị trí:
Cách Điện Biên Phủ ~30m
Gần chợ Ba Làng, siêu thị, quán ăn
Cách biển Phạm Văn Đồng ~100m
Ưu điểm nổi bật:
Gần biển hiếm đi bộ tắm biển mỗi ngày
Ngang rộng + nở hậu dễ thiết kế, ...
Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH
Thông tin chi tiết :
Cần bán lô đất đường Nguyễn Khánh Toàn , P Vĩnh Hải
Diện tích: 90m (ngang 5m) thực tế sử dụng ~96m
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm
Vị trí: cách biển chỉ 300m khu tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, phù hợp đầu tư kinh doanh hoặc xây căn hộ cho thuê
Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 9,9 tỷ ...
Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí: Hẻm thông giữa Đặng Tất và Bắc Sơn, giao thông cực thuận tiện.
Hẻm 2 ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư đông đúc.
Gần biển, chỉ vài phút di chuyển.
Diện tích thực tế: 120m². CN 106.7m².
Hiện trạng: Nhà cấp 4.
Phù hợp xây nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư giữ đất khu trung tâm gần biển.
Giá bán: 9,1 tỷ.
Liên hệ xem nhà thực tế và làm ...
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích rộng rãi 143.7 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 56 triệu VND/m², mang lại giá trị đầu tư cao.
- Vị ...
Đường Nguyễn Phúc Tần, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 200m² (100m² thổ cư).
- Mặt tiền rộng 7,9m, nở hậu 8,7m. Hướng Tây - Bắc.
- Đường hiện trạng rộng 4 - 5m.
- Vị trí: Đường gần đường Trường Sơn, cách đường Võ Thị Sáu 350m, Vĩnh Trường, Nha Trang.
- Giá bán: 7,4 tỷ.
- LH: .
X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích 147,3m². Ngang 8m. Hướng Bắc. Full thổ cư.
Đường 20m, xe container chạy thoải mái.
Vị trí đối diện trường cấp 3 đã đi vào hoạt động, đối diện quỹ đất quy hoạch tổ hợp làng Đại Học.
Cách Chợ - UBND chỉ 2 phút xe máy. Khu dân cư đông đúc.
Vị trí đất:
https://maps.app.goo.gl/uWUuNaPina9q6Uqu9?g_st=ic
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích : 121.9m² ( ngang 5m ). Hướng biển Đông Nam
- Cách biển chỉ 200m, đường thông thoáng rộng 7m phù hợp xây khách sạn, homestay ...
9.8 tỷ
Liên hệ : Quỳnh
Đường Ngô Đến, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí:
Hẻm ô tô sát Ngô Đến, cách đường 2/4 chỉ 50m.
Gần THCS Nguyễn Khuyến, Tháp Bà Ponagar.
Khu vực sầm uất, phù hợp kinh doanh.
Thông tin:
Diện tích: 185m² (ngang 7m, nở hậu 8,4m).
Hướng: Đông.
Đường: 58m, quy hoạch 13m.
Pháp lý: Sổ đỏ, 100% đất ở đô thị.
Giá:
8,5 tỷ (thương lượng).
Phù hợp:
Khách sạn, căn hộ dịch vụ, ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền rộng 4.8m, đường vào rộng 22m, thuận tiện kinh doanh đa nhành nghề.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Khu vực an ninh, ...