Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 3 lô vĩnh trung, tây nha trang giá đầu tư, mua ở an cư lạc nghiệp!
3
1.86 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán 3 lô Vĩnh Trung, Tây Nha Trang giá đầu tư
Diện tích:
99,9m² --- 1 tỉ 858tr.
Hướng Tây Bắc.
Sổ hồng trao tay.
Đường bê tông 3,6m đến 4,7m, ô tô vào tận nơi, cách đường 23/10 chỉ 500m, khu dân cư hiện hữu kết nối với nhiều tiện ích... Cách biển Nha Trang chỉ 10 phút xe máy.
Bán 194m2 ngang 9m đường rộng 30m ngay cổng vào kđt vĩnh điềm trung nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường 23/10 ngang 9m nở hậu đoạn Vĩnh Điềm Trung.
- Giá chỉ 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách Biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút.
LƯU Ý:
- Khai thuế full + thuế 2 bên.
- Tháng 9/2026 chủ mới về nước và công chứng chuyển nhượng được ạ.
--------------
Liên hệ: xem đất ạ.
Em Tuân xin cảm ơn.
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Lô đất đẹp gần biển sát khách sạn mường thanh ba làng  bắc nha trang  giá cực rẻ chỉ 56 triệu/m
8
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN BIỂN SÁT KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH BA LÀNG - BẮC NHA TRANG - GIÁ CỰC RẺ CHỈ 56 TRIỆU/M2

Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
Chỉ 1 tỷ 863 sở hữu lô đất tây nha trang, ngang 5,25m, đường bê tông rộng
7
1.86 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ_Cạnh, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Khu Tây Nha Trang, Vĩnh Trung, Võ Cạnh.
- Diện tích 100,2m² ngang 5,25m, 80,2m² thổ cư.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường bê tông trước đất 3,6 - 4,7m, xe ra vào thoải mái.

Giá bán: 1 tỷ 863.

Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

Liên hệ: Toàn nhận thông tin chi tiết.
Bán lô đất đẹp đường gò chùa  vĩnh thạnh  phường tây nha trang đường ô tô giá chỉ 2 tỷ 850
8
2.85 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Gò Chùa, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô đất đẹp đường Gò Chùa - Vĩnh Thạnh - Phường Tây Nha Trang đường ô tô giá chỉ 2 tỷ 850.
- Diện tích: 100m² - ngang 5m đẹp vuông vắn.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng full thổ.
- Vị trí: Đường Gò Chùa rộng 5m5 thông qua Nhà Nghĩa oto đậu trước đất, sát Chợ Ga, khu vực dân cư tri thức, an ninh.
- Giá bán: 2 tỷ 850/1 lô (thương lượng).
Liên hệ Hậu .
Bán đất tại xã phước đồng, nha trang, 56 triệu/m2, 143.7 m2, chỉ với view đẹp
7
8.05 tỷ 143 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở vị trí đắc địa, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa - Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoặc đầu tư. Với diện tích 143.7 m² và giá bán 58 triệu VND/m², đây là cơ hội không thể bỏ qua.

- Diện tích rộng rãi 143.7 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 56 triệu VND/m², mang lại giá trị đầu tư cao.
- Vị ...
Bán lô đất trần thị sớm sát đường 2/4 vĩnh hòa, nha trang 90m2 hướng nam  giá 5,6 tỷ
3
5.6 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT TRẦN THỊ SỚM SÁT ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG 90M2 HƯỚNG NAM - GIÁ 5,6 TỶ

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 90m ngang 4,5m vuông vức
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Pháp lý: Sổ hồng rõ ràng

Vị trí & tiềm năng:
Nằm trên đường Trần Thị Sớm rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái
Khu dân cư quân đội an ninh, yên tĩnh, dân trí cao
Ngay sát Trung tâm tin học Trường Sỹ Quan Thông ...
Bán lô đất đẹp p. nam nha trang
5
7.4 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Phúc Tần, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp P. Nam Nha Trang.
- Diện tích: 200m² (100m² thổ cư).
- Mặt tiền rộng 7,9m, nở hậu 8,7m. Hướng Tây - Bắc.
- Đường hiện trạng rộng 4 - 5m.
- Vị trí: Đường gần đường Trường Sơn, cách đường Võ Thị Sáu 350m, Vĩnh Trường, Nha Trang.
- Giá bán: 7,4 tỷ.
- LH: .
Có những sản phẩm phải sở hữu ngay khi quý khách ưng khu vực biển phía bắc nha trang
6
4.6 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Có những sản phẩm phải sở hữu ngay khi quý khách ưng khu vực Biển phía Bắc Nha Trang!

Gấp giải quyết việc gia đình cần bán lô đất (tặng nhà cấp 4 cũ đang ở).
Vị trí tại hẻm Nguyễn Biểu khu vực thuận lợi xây nhà, căn hộ,

Tiện ích gần chợ Vĩnh Hải, cách 2/4 chỉ 70m đường oto,
Đi bộ 3 phút ra biển...

Diện tích 98,6m² full đất ở đô thị.
Giá bán nhanh 4ty6 (chỉ bớt lộc).

Alo Minh hỗ trợ gửi thông ...
Hàng hiếm giá tốt. đất phước đồng đối diện trường học tđc hòn rớ 2 đường 20m
6
8.25 tỷ 147 m²
Đất Riêng