Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất gần biển 155,4m2 ngang 8,7m chỉ 11,5 tỷ. đường thanh nam. vĩnh hải nha trang
5
11.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Nam, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng 2 Căn Liền Kề Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê 10tr/ tháng. Đường Thanh Nam, Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang

- Diện tích :155,4m thực tế 166,2m. Ngang 8.7m
- Hướng Đông
- Đường Thanh Nam rộng 4m. Thông từ Củ Chi Qua Bắc Sơn. Gần mọi tiện ích
- Pháp lý : Sổ hồng
- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán : 11.5 tỷ. Đang cho thuê 10tr/ tháng

LH E HÀ ĐỊNH XEM VÀ LÀM VIỆC :
Bán gấp lô đất thôn phước hạ, phường nam nha trang. 85m2, 1,78 tỷ. cách đường nguyễn tất thành 200m
4
1.78 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở thôn Phước Hạ, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa, mảnh đất này là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm một chốn an cư hoặc đầu tư dài hạn.

+ Giá: 1,78 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Mặt tiền: 5m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

Đất thổ cư, vị trí ...
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán lô đất đẹp 340m2 ngang 12m chỉ 94tr/m2. mặt đường lê hồng phong rộng 22,5m và mặt sau sân bay
6
31.96 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM 2 MẶT ĐƯỜNG MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG - TRUNG TÂM NHA TRANG - GIÁ CHỈ 94TR/M

- Diện tích: 340m (Mặt tiền 12m).
- Hướng : Tây chếch Nam
- Thế đất cực đẹp: 2 mặt đường trước - sau thông thoáng:

- Mặt trước: Đường Lê Hồng Phong rộng 22,5m (quy hoạch bỏ con lươn, cực thuận tiện kinh doanh).
- Mặt sau: Đường nội bộ khu Sân bay cũ đón đầu đại dự án của Sun Group.
- Xây dựng: Được phép xây ...
Bán nhanh lô đất + nhà cấp 4 ktt trường kỹ thuật ôtô 2, bắc nha trang (độc quyền e. sea land)
7
7 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: Phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 133,6m².
- Kết cấu: Có nhà theo hiện trạng.
- Đường hiện trạng: 16m, phía sau nhà quy hoạch đường 10m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá bán: 7 tỷ (có thương lượng, bao thuế phí).
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn sang tên ngay.
- Định vị: https://maps.app.goo.gl/ttSewMbTptvP75Qq9?g_st=iz
Bán đất đường võ dõng, phường tây nha trang, 87m2 ngang 7m. giá chỉ nhỉnh 1,9 tỷ. sổ sẵn
5
1.91 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Võ Dõng, phường Tây Nha Trang, 87m² ngang 7m. Giá chỉ nhỉnh 1,9 tỷ. Sổ sẵn
- Cách đường 23/10 vô 800m , cách chợ Vĩnh Trung 900m , siêu thị MM Mega 1,5km
- Cách KĐT Vĩnh Điềm Trung 5km - 8 phút đi xe, cách biển 15 phút đi xe.
- Đường Võ Dõng rộng 8m ô tô tránh nhau
- Diện tích: 87m² ngang 7m đẹp
- Đất bằng phẳng, thoáng mát
- Giá bán nhanh: 22 tr/m² ~ nhỉnh 1,9 tỷ
- Sổ hồng đất ở ...
Bán lô đất khu dân cư vĩnh châu giáp khu đô thị mỹ gia  diện tích 100m2 ngang 5m xây dựng tự do
4
3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Châu, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất.
Khu dân cư Vĩnh Châu giáp khu đô thị Mỹ Gia.
- Diện tích: 100m² ngang 5m xây dựng tự do, 80m² thổ cư.
- Khu dân cư đông, tiện ích xung quanh, đường 10m mở rộng 12m oto đổ trước nhà.

Giá bán: 3tỷ bao sang tên.

https://maps.app.goo.gl/B7ELkjURWf1pKjCeA?g_st=iz

Lh .
Đất dân cắt bán thôn tây vĩnh phương
chỉ từ 8tr5/m full thổ cư ô tô tới đất 1tỷ250
4
1.25 tỷ 148 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT DÂN CẮT BÁN THÔN TÂY VĨNH PHƯƠNG
Chỉ từ 8TR5/m Full thổ cư Ô tô tới đất

Vị trí đẹp:
Cách chợ chỉ 950m
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thích hợp an cư lâu dài

Đường bê tông rộng, ô tô vào tận nơi
Đất bằng đẹp, dễ xây dựng
Phù hợp xây nhà vườn, nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt

Lô 1: 147m Giá chỉ 1 TỶ 250
Bình quân chỉ khoảng 8tr5/m
Bán đất 171/32 phước long, p. nam nha trang, 4,8 tỷ, 97.4m2, chính chủ giá ưu đãi
3
4.8 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Nằm tại 171/32 Đường Phước Long, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 97.4m², hướng Đông, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất có pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho người mua.

- Giá: 4,8 tỷ VND.
- Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Liên hệ ngay để biết ...
Cơ hội sở hữu đất phường tây nha trang giá rẻ nhất khu vực
6
1.86 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP TẠI VĨNH TRUNG - PHƯỜNG TÂY NHA TRANG
Anh chị, đang tìm kiếm một vị trí vừa túi tiền để an cư hoặc đầu tư sinh lời tại Nha Trang? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua!
Vị Trí Vàng - Kết Nối Thuận Tiện
Lô đất nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, thoáng mát và cực kỳ tiềm năng:
Gần các trục đường huyết mạch dễ dàng kết nối với đường 23/10, hướng đi trung tâm TP. Nha Trang chỉ ...
Lô đất cực đẹp giá chỉ 4 tỷ vĩnh thái nha trang
diện tích 82,5m ngang 5m
4
4 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT VIEW NÚI CỰC ĐẸP GIÁ CHỈ 4 TỶ
Vĩnh Thái Nha Trang
Diện tích: 82,5m ngang 5m
Đường quy hoạch rộng 13m ô tô né nhau thoải mái
Khu dân cư hiện hữu, nhiều biệt thự đẹp
Không khí mát mẻ, view núi cực chill mỗi sáng

Giá chỉ 4 tỷ khó tìm lô thứ 2 vừa đẹp vừa dễ xây ở ngay khu này!

Thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, nhà phố hoặc giữ tài sản lâu dài.
Đi xem thực tế mới cảm nhận được hết vị ...
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Lô đẹp hòn rớ 2 đối diện công viên nam nha trang khu dân cư hiện hữu view công viên
4
5.4 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP HÒN RỚ 2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN
Nam Nha Trang khu dân cư hiện hữu
View công viên thoáng mát, ở cực thích

Diện tích: 95m (ngang 5m)
Xây dựng tự do

GIÁ: 5.4 TỶ (CÒN TL)

Sổ hồng riêng công chứng nhanh
Vị trí đẹp hiếm hàng

Liên hệ:
Bán lô vt03 vĩnh trung võ cạnh, 99,9m², ngang 5,23m. kdc hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, giá tốt
7
1.86 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Võ_Cạnh, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

- Diện tích: 99,9m², 80m² thổ cư.
- Ngang: 5,23m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường bê tông rộng 3,6 - 4,7m.
- Sổ đỏ riêng.
- Giá bán: 1,858 tỷ.
Liên hệ Mr. Toàn xem đất thương lượng trực tiếp chính chủ.
Kẹt tiền  hạ giá bán nhanh lô góc siêu to siêu khủng  độc & duy nhất.
15
Thỏa thuận 96 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chủ thiện chí bán lô đất "cực phẩm - cực hiếm" TO NHẤT khu TĐC Đất Lành Vĩnh Thái Nha Trang (Khu này ko bao giờ ngập lụt).

- Lô góc 2 mặt tiền (tặng nhà c4).

+ Lô cực phẩm & cực hiếm vì lô này có diện tích to khủng nhất của khu TĐC này.
+ Diện tích 96,9m²; mặt tiền góc ôm đường 21,88m.
+ Hướng Đông Nam và Đông Bắc.
+ Đường thông rộng ô tô vi vu.
+ Tặng nhà C4 còn ở tốt có: 3 PN, P thờ, P khách ...