Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm góc 3 mặt đường phạm văn đồng 1401,9m2 chỉ 135 tỷ. kđt mới vĩnh hòa. ngay bến du thuyền
9
135 tỷ 1402 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM DUY NHẤT ĐẤT 3 MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG. NGAY BẾN DU THUYỀN

Bán đất lô góc 3 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang ( phường Bắc Nha Trang ) 1401,9m² ( rộng 27,8m ). giá: 135 tỷ

- Diện tích : 1401,9m² ( rộng 27,8m)
- Hướng Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Tây : Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam : Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m
- Quy hoạch ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, bắc nha trang trang. dt 224,3m (ngang 9m)  giá bán 25,5 tỷ
6
25.5 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 25,5 tỷ.
Lô đất cực đẹp mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Bắc Nha Trang. Gần biển.
..
- Diện tích thực tế đang sử dụng: 224,3 (ngang 9m)
- Dt đất ở: 205,2m², còn lại 19,1m² đất lưu không.
- Sổ đỏ đầy đủ,
- Hướng nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 17m.
+ Trên đất đang có nhà 2 tầng, dt xd 81,8m; dt sàn sử dụng 191,9m². Sân vườn rộng 100m².
- Vị trí cách biển 150m, có bãi tắm đẹp nhất ...
Đất núi cô tiên, thành phố nha trang  cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư
4
165 tỷ 110000 m²
Đất Riêng

Đường Đệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất rừng Núi Cô Tiên, Thành phố Nha Trang - cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư, đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Một dự án thế Tựa Sơn Nghinh Hải (lưng tựa núi, mặt hướng biển).
- 2 mặt tiền view biển + Bến Du Thuyền.
- Lô đất đã được quy hoạch xây dựng resort, biệt thự, khách sạn 5 sao.
- Đường ô tô vào đến nơi. Gần Chùa Đa Bảo.
- Cạnh bên khu biệt thự hiện hữu.
Diện tích: 11ha (trong đó ...
Đất ô tô, đường hẻm 4m, dương hiến quyền, ngang 8,12m * cách biển ba làng 80m * giá 27,6 tỷ
4
27.6 tỷ 358 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất ô tô, đường hẻm 4m, Dương Hiến Quyền, ngang 8,12m * cách biển Ba Làng: 80m

Giá: 27,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 358,2m² (odt).

Hướng Đông Nam / ngang: 8,12m.

Bê tông rộng: 4-5m.

Cách Sân bay Cam Ranh: 35km.
[ hẻm ô tô dương hiến quyền ngang gần 13m ] ** cách biển ba làng  80m **  giá  18,5 tỷ
3
18.5 tỷ 263 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Hẻm ô tô Dương Hiến Quyền_ ngang gần 13m ] ** cách biển Ba Làng : 80m **

Giá : 18,5 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 263m² ( odt )

__ Hướng Đông Nam / ngang : 12,5m

__ Bê tông rộng : 4_5m

__ Cách Sân bay Cam Ranh : 35km
Chỉ 70tr/m2 sở hữu 431m2 ngang 18,5m. đất 2 mặt đường thân nhân trung. hòn sện. bắc nha trang
4
30.17 tỷ 431 m²
Đất Riêng

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp 2 mặt đường trước sau. Đường Thân Nhân Trung gần Phạm Văn Đồng. Vĩnh Hòa. Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 431m². Ngang 18,5m nở hậu 22,5m.
- Hướng Đông - Bắc.
- Đường Thân Nhân Trung rộng 22m. Mặt sau rộng 28m.
- Gần Phạm Văn Đồng. Khu dân cư đông đúc, sầm uất. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị 100%.

Giá bán: 70 tr/m².

Liên hệ E Định: .
Từ 20 tới 26 của 26

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm