Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Đất mặt tiền đường lý thái tổ đường 20m khu hòn xện.
3
15.82 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán 1 lô liền kề đường Lý Thái Tổ thích hợp xây khách sạn, căn hộ.
- Vị trí tiềm năng, kề biển, xung quanh nhiều dự án đang xây, hiện tại lượng khách tây tập trung ở đây rất đông
Diện tích : 184m² ( Ngang 8m)
Giá bán: 86tr/m² ( bớt lộc)
Hướng: Bắc
Pháp lý: sổ đỏ lâu dài.
Vị trí: khu dân cư đông đúc.
- Cách Bến Du thuyền Quốc Tế, KDT Vĩnh Hòa khoảng 500m.
- Bán kính 200m đầy đủ tiện ích ...
Bán đất ngang 7,7m mặt tiền nguyễn an hòn sện vĩnh hoà gần biển nha trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m2
5
10.63 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,7m mặt tiền Nguyễn An Hòn Sện Vĩnh Hoà gần biển Nha Trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m².

Bán đất mặt tiền Nguyễn An.
Đường trước nhà: 10m, thuận tiện ô tô ra vào quay đầu xe.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 151,9m² (ngang 7,7m dài 19,51m).
Hướng: Đông Nam.
Cách biển 1,2km.
Cách Chợ 250m.
Xây dựng được tối đa 6 tầng tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá chào bán: 10 tỷ 633 triệu (70tr/1m²) ...
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Chỉ 64,2 triệu/m2 bán 965,3m2 đất mặt tiền đường 2/4, vĩnh hoà, nha trang  0964 326 ***
3
61.97 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường 2/4 Vĩnh Hòa, Nha Trang.
- Diện tích: 965,3m² đất ở đô thị 100%.
- Vị trí 2 mặt tiền: Đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m.
- Hướng Bắc Tây Bắc.
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng.

Nằm trên trục 2/4, nằm giữa Mai Xuân Thưởng và Trần Quang Diệu, gần chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km.

- Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Văn phòng, ...
Bán lô đất kđt mới sát biển giá tốt bắc nha trang , mặt tiền huỳnh văn nghệ ngang 10 m dt 278,8 m
4
14.36 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT KĐT Mới SÁT BIỂN GIÁ TỐT BẮC Nha Trang

Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Vĩnh Hoà
Ngay gần Bến du thuyền quốc tế Amiana vị trí cực kỳ đẳng cấp

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 278,8m² (ngang 10m rộng đẹp)
* Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
* Hướng: Tây Bắc
* Đường hiện trạng: 13m ô tô tránh nhau thoải mái

Giá trị nổi bật:

* Thuộc khu đô thị mới ...
Góc 2 mặt tiền nguyễn phong sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4 giá 75tr/m²
4
11.55 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phong Sắc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Phong Sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4.

Giá: 75tr/m².

+ Vị trí: Nguyễn Phong Sắc, phường Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 154m² (ở đô thị).

+ Ngang: 11m và 13m / Hướng: Tây Nam và Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 12m và 20m.

+ Cách biển: 2,5km / Sân bay Cam Ranh: 38km.
Bán đất( 155.3 m, ngang 7.9 m)2 mặt tiền trước sau đường 6m cách biển 500m. giá 55 tr/m2
5
8.6 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT( 155.3 M, NGANG 7.9 M) MẶT TIỀN TRƯỚC SAU-HẺM Ô TÔ NGUYỄN DUY HIỆU CÁCH BIỂN -CHỢ BÀ LÀNG 500 M. GIÁ 8.6 TỶ !

- Diện tích : 155,3 m, Ngang 7.9 m( Nở hậu 9.6m).
- Hướng: Nam & Bắc .
- Đường rộng 6 m.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng .

Vị trí : Khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần chợ và trường học . Cách biển chỉ khoảng 500 m.
Thích hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư.

Giá bán : 55,5 triệu/m ...
Bán lô đất 3 mặt tiền đường điện biên phủ vĩnh hoà diện tích 153,6m2 gần biển, chợ đang cho thuê
3
27.65 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 3 mặt tiền đường, gần biển Bắc Nha Trang cực kì thoáng đẹp.

Mặt tiền đường nhựa Điện Biên Phủ rộng 20m thông thẳng ra biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m, vỉa hè rộng rải.

DT: 153,6 m² (% đất đô thị).

Hướng chính là hướng Nam, còn thêm 2 mặt tiền thoáng bên hông & phía sau.

Hiện đang cho thuê dòng tiền từ 15 - 20tr/tháng.

Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp rất nhìu loại hình kinh doanh, ...
Bán đất 3 mặt tiền phạm văn đồng ngang hơn 9m diện tích 226,4 m2 view biển phù hợp đầu tư
5
49 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 3 mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang.

Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng trục biển đẹp và sầm uất bậc nhất Nha Trang.
Diện tích: 226,4 m².
Lợi thế: 3 mặt tiền cực hiếm, giá trị thương mại cao.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, showroom, tòa nhà văn phòng.

Giá bán: 49 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh.

Siêu phẩm khan hiếm vị trí không có ...
Cần bán rẻ 66,5 tr/m2. đất đẹp mt điện biên phủ , p. bắc nha trang. dt 270,4m2 vị trí kdbb cực vip
6
17.96 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán giá rẻ: 66,5 tr/m2
LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐIỆN BIÊN PHỦ - VĨNH HOÀ, NHA TRANG.
Vị trí kinh doanh đắc địa.
==============
- Diện tích: 270,4m², (ngang rộng 6m, nở hậu 12m).
Trong đó có 150m² thổ cư, còn lại 120,4m² đất CLN.
- Hiện trạng trên đất có nhà cấp 4: Phía trước cho thuê 9 triệu/tháng. Phía sau nhà ở gia đình.
- Hướng: Bắc
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

- Vị trí: Nằm trên mặt đường ...
Bán đất lô góc mặt tiền đường dương hiến quyền phường bắc nha trang
4
26.5 tỷ 301 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc mặt tiền Đường Dương Hiến Quyền Phường Bắc Nha Trang.

Vị trí vàng ngay trung tâm khu Bắc Nha Trang khu vực kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 301,7m² (ngang 11m) có QHGT: 53,8m².
Hướng Tây: Đường nhựa 16m.
Hướng Bắc: Đường bê tông 4m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 26,5 tỷ.

Vị trí đắc địa:
Nằm ngay mặt tiền đường Dương Hiến Quyền, khu dân cư đông đúc, kinh ...
Bán đất mặt tiền dương hiến quyền sát biển nha trang
5
22.17 tỷ 233 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Dương Hiến Quyền sát Biển Nha Trang.

Vị trí đắc địa tại khu Bắc Nha Trang, chỉ vài bước chân ra biển tiềm năng đầu tư và khai thác cực cao.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 233,4m² (ngang 5,7m, nở hậu đẹp).
Hướng: Đông Bắc.
Mặt tiền: Đường nhựa 16m.
Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, sang tên ngay.

Lợi thế vượt trội:
Vị trí cực hiếm cách biển chỉ vài bước chân.
Khu dân cư cao cấp, hạ tầng ...
Lô mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ, ngang 7,5m, sát đường mai xuân thưởng. giá 12 tỷ