Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất nguyễn cơ thạch, 49 tỷ, 405.7m2, view biển tại bắc nha trang khánh hoà  0786 662 ***
7
49 tỷ 405 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị Trí Đất: Nằm Trên Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa,
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)

xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Lô đất đẹp gần biển sát khách sạn mường thanh ba làng  bắc nha trang  giá cực rẻ chỉ 56 triệu/m
8
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN BIỂN SÁT KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH BA LÀNG - BẮC NHA TRANG - GIÁ CỰC RẺ CHỈ 56 TRIỆU/M2

Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
Bán đất dt 174m2  giá 56tr/m2. đường hẻm 6m dương hiến quyền, bắc nha trang. gần bãi tắm biển.
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m². Siêu rẻ.
Lô đất đẹp gần Biển, phù hợp xây Căn hộ cho thuê Apartment, hoặc nhà ở sân vườn nghỉ dưỡng.
Tại Hẻm 6m Dương Hiến Quyền, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Sau lưng Mường Thanh Ba Làng).
=========
- DT: 174m² (ngang 5,91 nở hậu 6m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Tây nam.
- Đường vào 6m. Hai ô tô tránh nhau.
- Vị trí đẹp, cách biển 300m, gần chợ Ba Làng, gần ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Hạ sâu bán gấp  lô đất đẹp gần biển sát mường thanh 3 làng  chỉ 56tr/m2
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hạ sâu bán gấp - lô đất đẹp gần biển sát Mường Thanh 3 Làng - chỉ 56tr/m².

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m² (ngang 5,91m nở hậu 6m).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị 100% thổ cư.
Hướng: Tây Nam.
Đường hiện trạng: 6m, ô tô tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
Khu vực tập trung đông khách nước ngoài lưu trú dài hạn.
Gần chợ Ba Làng, nhà hàng, quán cà phê, tiện ích đầy đủ.
Phù hợp xây ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. dt438m2. ngang 15m. gần biển. giá48 tỷ
6
48.17 tỷ 437 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Dương Hiến Quyền, Sát bên cạnh KS Mường Thanh Grand - Ba Làng. Vĩnh Hoà - Nha Trang
Cách biển 100m - Giá: 110tr/m2

Diện tích đất: 437,9m² m². ngang rộng 15m
Đường nhựa hiện trạng rộng hơn 16m.
Hướng Đông Nam .
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí cách chợ Ba Làng 100m, cách đường Phạm Văn Đồng và Bãi biển chỉ 100m
Tiện ích xung quanh: chợ , biển , nhà hàng , khách sạn
Phù hợp ...
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Bán đất đẹp 301m2  giá 29,5 tỷ. đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. gần biển xây ks
5
29.5 tỷ 301 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh:
Giảm mạnh 31 tỷ hạ bán nhanh còn: 29,5 tỷ.

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường Dương Hiến Quyền khu Ba Làng - Vĩnh Hoà - Nha Trang.
Nay là P. Bắc Nha Trang.
============
- Tổng DT đang sử dụng: 301,7m² (Ngang 11m).
- Diện tích trừ sau quy hoạch GT còn lại: 248m².
- Sổ hồng đất ở tại đô thị.
- Hướng Tây và Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 16m và bê tông bên hông rộng 4m.

- Vị Trí kinh ...
Giảm giá bán nhanh lô cặp lý thái tổ, ngang 8m giá 87tr/m2 bắc nha trang, khánh hòa
3
16.01 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang. (Hòn Xện, Vĩnh Hòa).

- DT: 184m (ngang 8m)
- Hướng: Bắc
- Lô đất nằm trên trục đường Vip nhất khu vực Hòn Xện. Khu vực tập trung nhiều KS, căn hộ, đường rộng 20m thông thoáng, cách biển chỉ 350m, các resort xung quanh rất nhiều
- Tiện xây căn hộ, khách sạn...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 87tr/m. Thương lượng

Zalo
Bán lô đất đẹp view biển xây biệt thự đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang
6
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp view biển Xây Biệt Thự Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang

- Diện tích đất 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam view biển và Thành phố
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tiến độ xây dựng).
- Đường Têuệu Quang Phục rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây ...
Đất dân, ô tô ba làng  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m. giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân, Ô tô Ba Làng - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 10,5 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 174m² (odt).

+ Ngang: 6m (hướng Tây Nam).

+ Bê tông ô tô thông : 6m.

+ Cách Biển Ba Làng : 200m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Chỉ 24 tỷ sở hữu 166,8m2 ngang 18,77m. góc 2 mặt đường phạm văn đồng, vĩnh hòa. bắc nha trang
5
24 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Đẹp 2 Mặt Đường Phạm Văn Đồng. Vĩnh Hòa. Bắc Nha Trang

- Diện tích: 166,8m² ngang 18,77m
- Hướng Đông Nam
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 26m và hẻm bên hông rộng 2m
- Vị trí tiềm năng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
- Pháp lý: sổ hồng

Giá bán nhanh : 24 tỷ

LH E ĐỊNH:
Từ 0 tới 20 của 26