Bán đất tại Phường Phước Long B, Quận 9 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 200m2 đất hẻm ô tô  phước long b  cách đỗ xuân hợp 400m. giá bán 13tỷ tl
3
13 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN 200m² ĐẤT HẺM Ô TÔ - PHƯỚC LONG B - CÁCH ĐỖ XUÂN HỢP 400m
Giá bán: 13tỷ TL

Dtcn: 200m² - Ngang 8m - Sàn hơn 500m² chưa tính hầm
Hẻm xe hơi - Khu dân cư hiện hữu - Xây dựng cao có thể khai thác CHDV, mua đất giữ tiền
Pháp lý chuẩn, có hỗ trợ vay
Ngay xa lộ hà nội ga metro bình thái cpxd 5 tầng 1 hầm lô gócthích hợp văn phong chdv chỉ 12 tỷ
5
12 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 128.5m² và giá chỉ 12 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Điểm đặc sắc:
+ Vị trí thuận lợi, giao thông dễ dàng
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh
+ Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên

- Gần ...
Bán nhanh 320m giá 74 tr/m2 đường liên phường quận 9 sát global city / đối diện công viên
8
23.68 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất hai mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9.
- Cách Global City 800m.
- 1 sẹc Liên Phường.
- Khu dân cư đông đúc..
Lô : 16x20m
Đối diện Công Viên
Giá : 74 tr/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán nhanh 200m ngang 10m view công viên nam long đường liên phường quận 9 giá 70 tr/m
8
14 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vtri : ngay công viên Nam Long, gần sông mát, thoáng, chung cư fuji...
Dân đông , hạ tầng đẹp, hè rộng,...
Đất : 10x20m View công viên
Pháp lý : Sổ cty ( xây nhà hoàn công liền ).
Giá : 14 tỷ
Đường : 12m thông thoáng ...

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ ,..

Liên hệ
NHẬN KÍ GỬI MUA BÁN NHANH ĐẤT NỀN LIÊN PHƯỜNG QUẬN 9
Bán lô đất mặt đường huy cận, phước long b quận 9. kdc gia hoà 154m2 7x22 18.6 tỷ còn bớt.
6
18.6 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Huy Cận, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền gửi bán lô đất mặt tiền đường Huy Cận 30m. Lô Đất Cực Kỳ Đẹp. Mặt đường Kinh Doanh Tấp Nập.

- Diện tích 154m² ngang 7m dài 22m.
- Sổ hồng riêng thuộc Khu Dân Cư Gia Hoà
- Mặt Tiền lớn phường Phước Long TP.HCM
- Quy hoạch xây dựng trệt 2 lầu sân thượng.

Liên hệ em Ngô Hinh chuyên bán đất Quận 9, Quận 2.
Bán đất tặng nhà, dt rộng 193m2, phước long b, quận 9, chỉ 75tr/m2
5
14.5 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Đường 359, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHỦ NGHÈO CẦN TIỀN XÂY NHÀ_ BÁN GẤP_ NHÀ NÁT 193M_ CHỈ ~75TR/M2
Vị trí đẹp:
MT Đường 359, sát Dương Đình Hội QUẬN 9, THỦ ĐỨC
Thông 2 đầu ra ĐỖ XUÂN HỢP, PHƯỚC LONG B

Diện tích:
193m ngang 11m bề ngang hiếm, dễ xây dựng

Hiện trạng:
Nhà cấp 4 cũ, xác định bán đất, tiện xây mới
Phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ hoặc tòa nhà cho thuê

Tiện ích xung quanh:
Gần ĐH Văn Hóa, CĐ ...
Đất trục chính đối diện the global cityphước long bquận 9110m2giá 13ty1
4
13.1 tỷ 108 m²
Đất Riêng

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG 659_PHƯỚC LONG B_QUẬN 9_ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY
-Diện tích : 108m² (5m x 21,5m).
- Giá bán : 13,1 tỷ
- Đất dân cư xây dựng tự do 1 trệt 2 lầu sân thượn
*Gần trường Cao Đẳng Mẫu Giáo TW 3.
* Cách Khu Đô Thị The Global city 100m, đường Liên Phường đã thông xe ra Mai Chí Thọ... Cùng nhiều tiềm năng tăng giá khác
- Liên hệ em Trinh tin thật - BĐS thật - để tham khảo thêm ...
Hiếm bán gấp ! đất 140m2 (7 x 20m)  sổ cá nhân  vay bank được  kdc nam long sát global city
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hiếm - Chủ Bán Gấp ! Đất 140m² (7 x 20m) - Sổ Cá Nhân - Vay Bank Được - KDC Nam Long Sát Global City

- Diện tích : 140m² ( 7 x 20m)

- Hiện trạng : đất trống

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân

- Đường trước đất 16m

- Giá bán : 13.5 tỷ

- Vị trí: nằm trong kdc Nam Long, Liên Phường - Phước Long. KDC đồng bộ, phân lô đẹp ngay sát khu phức hợp Thể Thao Bắc Rạch Chiếc, Global City. Kết nối Q1 chỉ 15 ...
Giá đáy  chỉ 78 triệu/m2 shr  đất 320m2 (16 x 20m) mtkd sát liên phường  khu tt bắc rạch chiếc
3
25 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ Gồng Hết Nổi Lãi Suất Ngân Hàng, Cần Bán Gấp Lô Đất MTKD Ngay Liên Phường, Phước Long B.

- Diện tích : 320m² ( 16 x 20m)

- Hiện trạng : Đất Trống

- Pháp lý : Sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- Giá bán : 25 tỷ ( 78 triệu/m²)

- Vị Trí: mặt tiền kinh doanh sầm uất, đoạn đẹp nhất tuyến phố, cách Global City -Khu thể thao bắc Rạch Chiếc chỉ 500m. 10 Phút tới Bình Thạnh, 12 Phút tới Trung ...
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Bán nhanh đất nền đường liên phường 30m giá 81 tr/m2 / 200m
8
16 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường quẹo vô tầm 100m.
Trục thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành..
Pháp lí: Sổ riêng.
Diện tích: 10x20m
Giá: 81 tr/m²
có thương lượng.

Ngoài ra còn nhiều nền nhà phố giá tốt khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9.
Chủ gửi bán nhanh 200m đất nền nam long đường liên phường quận 9 giá tốt
8
15.7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9.
Đi trung tâm tầm 25 phút...
Lô: 10x20m ( View công Viên Nam Long ) gần chung cư Fuji
Giá: 78,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý Khak hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2, quận 9
67 tr/m2. bán đất tặng nhà cách đỗ xuân hợp 300m
3
13 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

67 TR/M2 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÁCH ĐỖ XUÂN HỢP 300m
Giá bán: 13 tỷ TL (giá rẻ nhất khu vực)

- DTCN: 194m² (6.5x28m) nở hậu 8.5m
- Kết cấu: Nhà cấp 4 ở tốt - Hoặc tiện khai thác mới
- Sổ sẵn cc ngay
- Vị trí trung tâm Phước Long cách Global chưa tới 1km

LH: (Thư) xem đất
Còn xót lại những lô đẹp nhất dự án 120m2 q9 | giá 3 tỷ 700 triệu, ngang chuẩn 6m,quy hoạch bài bản
5
3.7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐẤT NAM LONG PHƯỚC LONG B (Q9) DIỆN TÍCH ĐẸP 120M

DT: 6x20m (120m²) ngang 6m vuông đẹp
Xây dựng: 1 trệt 1 lửng 2.5 lầu
Ưu điểm nổi bật:

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, không ngập
Hạ tầng hoàn chỉnh, đường sá rộng rãi
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài

Kết nối thuận tiện:

Cách đường Liên Phường chỉ ~5 phút
Gần dự án The Global City (chuẩn bị triển khai TTTM 12,3ha)
Dễ dàng di chuyển về ...
67TRIỆU/M2_ BÁN ĐẤT HXH NGAY ĐỖ XUÂN HỢP_PHƯỚC LONG B_TP.THỦ ĐỨC_ NGANG 8M_THÍCH HỢP XÂY CHDV
- Diện tích: 200m² (8m x 27m)_Diện tích sử dụng: 240m2
- Gía bán: 13,45Tỷ (Thương Lượng)
Xây full 5 tầng (hoặc căn hộ dịch vụ mini), gần nhiều trường ĐH/CĐ dễ cho thuê sinh lời tốt.
Vị trí: Hẻm xe hơi (ô tô vào được), khu dân cư đông đúc, dân trí ổn.
bán kính 300m đầy đủ tiện ích (chợ, trường học, ...
Bán nhanh lô đất 1 xẹc liên phường, diện tích 200m2  giá siêu rẻ 90 triệu/m2
3
18 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Chủ cần bán gấp lô đất:
Vị trí: 1 xẹc Liên Phường, chỉ cách Liên Phường 200m.
Diện tích 200m² (10m x 20m).
Đường trước nhà 14m.
Giá chỉ 90 triệu/m².
Liên hệ: Mr Thuận để được tư vấn.
Lô biệt thự view sông & công viên kdc gia hòa
6
39 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Công Sơn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HÀNG HIẾM ĐẤT VIEW SÔNG & CÔNG VIÊN
ĐƯỜNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA QUẬN 9
Diện tích: 15 x 20 m (300 m)
Lộ giới đường: 16 m, hạ tầng hoàn chỉnh
Pháp lý rõ ràng, GPXD: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 2 lầu
Vị trí đắc địa: đối diện công viên & sông, không gian thoáng mát, view vĩnh viễn
Khu dân cư cao cấp, an ninh, phù hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán: 39 tỷ chủ nhà thiện ...
Bán gấp lô đất 2200m2 hẻm xe hơi ngay đường đỗ xuân hợp  phước long  quận 9, giá chỉ 39tr/m2
3
85.8 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất hẻm xe hơi Đường 359 Đỗ Xuân Hợp - Phước Long - Quận 9 - TPHCM.
Cách đường Đỗ Xuân Hợp 200m. Đường rộng hẻm xe hơi ra vào tận lô đất.
Diện tích: 2200m² (50m * 45m). Thổ cư 100%. Giá chỉ 39tr/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh: Cách trường 200m, gần UBND Phước Long B, siêu thị TGDĐ, cách trường CĐ kinh tế Đối Ngoại 500m.
Khu vực đông dân ...
Đất ngay KDC cao cấp Khang Điền - Phước Long B - Quận 9 - Khu dân trí cao - gần công viên.
- Diện tích công nhận: 156m² (ngang 6 x 26m).
- Giá bán: 14tỷ350.
- Vị trí: Đường trước đất 12m có vỉa hè, có công viên, không gian yên tĩnh, không khí trong lành cây cối 2 bên vỉa hè mát mẻ, tích hợp đầy đủ tiện ích là nơi An Cư Lý Tưởng.
* Tiện ích: Chợ truyền thống, siêu thị, trung tâm mua sắm, khu vui ...