Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Long B, Quận 9 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bank cần bán nhanh nền đất nhà phố đường trục chính hoàng anh minh tuấn 108m2 giá 13.1 tỷ
9
13.1 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền đất nhà phố Hoàng Anh Minh Tuấn, sát ngay The Global City .
- Diện tích 108m² ngang 5
- Hướng: Đông Nam
- Đường 12m thông
- Thiết kế: 1 trệt 2.5 lầu ( xin được hầm)
- Pháp lý: sổ hồng riêng cá nhân
- Giá: 13.1 Tỷ
Liên hệ: Gia Long chuyên bán đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn, Làm việc chính chủ
Chính chủ gửi bán nền biệt thự hoàng anh minh tuấn, diện tích 250m2, giá 109tr/m2, sổ hồng riêng
8
27.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 10 x 25m.
- Phân lô: Xây dựng theo mẫu 3 lầu.
- Đường trước nhà: Rộng 12m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ cá nhân, sang tên ngay.
- Giá: 27,25 tỷ (109 triệu/m²).
- Website: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-hoang-anh-minh-tuan/
Liên hệ: .
Bán nền biệt thự kdc hoàng anh minh tuấn, tp thủ đức, dt 10x25m, giá 115 tr/m2, trục chính dự án
3
28.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9:

+ Lô E:
- Diện tích: 10x25m.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m, trục chính dự án.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán: 115 tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhanh nhà đất TP Thủ Đức.
Công ty môi giới BĐS Đất Việt.
LH: (A. Quốc).
Bán đất lô c, dự án hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, diện tích 10x17,5m, đường 12m
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán đất lô C, dự án Hưng Phú 1.
Diện tích 10x17,5m, đường 12m, hướng Tây Bắc.
Lô đất kề bên đường Vành Đai và Liên Phường, kế bên shophouse MIK River Park, và khu biệt thự triệu đô Riviera Cove.
Phù hợp ở hay kinh doanh.
Giá bán: 76 tr/m².

Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9 (TP Thủ Đức).
Chính chủ bán đất nền biệt thự phú nhuận, q9, phước long b, lô b, dt 14,5x20m,  0975 147 ***
3
23.49 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, quận 9, hoàn chỉnh, điện nước đầy đủ. Là dự án duy nhất toàn bộ là nền biệt thự tạo thành khu nhà ở cao cấp.
- Đất đã có sổ đỏ, xây dựng ngay.
+ Lô B2:
- Đường trước mặt 12m, mặt tiền rộng 14,5m.
- Diện tích đất 14,5x20m (290m²). Đất vuông vức, hướng Tây Bắc.
- Vị trí đắc địa ngay gần đường chính dự án.
Vị trí đi lên cao tốc chỉ 4 phút, cách ...
Bán đất khu dân cư nam long q9 (tp thủ đức), lô biệt thự g, dt 12x20m, giá 93 tr/m2, 0914 920 ***
3
22.32 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hạ tầng cơ sở lên rất đẹp thuận tiện đi lại.
Lô G:
Là lô biệt thự đường 16m, diện tích 12x20m, hướng Tây Bắc.
Xung quanh đã xây dựng nhà để ở và làm văn phòng rất nhiều.
Giá bán: 93 triệu/m².
Vị trí đẹp chỉ 200m là ra tới đường Liên Phường. Ra đường Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, Võ Chí Công, Cao Tốc, đều rất gần.
Thuận tiện đi lại, giá trị đầu tư sinh lời cao.
Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ...
Chủ gửi bán 1 số lô nhà phố tại kdc thời báo kinh tế sg hẻm 68 bưng ông thoàn dt 8x20m giá 65 tr/m2
3
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô C.
- Diện tích 8x20m (160m²), hướng Đông Bắc, đường 10m.
- Giá: 65 tr/m².

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.

+ Nhận ký gửi môi giới bán nhanh đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế.
Liền kề global city nhưng giá ~90tr/m2, đất biệt thự view sông 313,5m2, sát trục liên phường
4
28.5 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự view sông tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, có diện tích 313,5m². Cách Global City chỉ 500m.

Mặt tiền rộng 16m, thích hợp cho việc an cư, đầu tư lý tưởng khi đơn giá chỉ bằng 1/3 Global City Trung tâm biểu tượng mới của khu Đông Sài Gòn.

- Diện tích: 313,5m² (17m x 18m).
- Giá bán: 28.5 tỷ ~ 90 triệu/m² có thương lượng.
- View trực diện sông thoáng mát.
- ...
Bán đất nền dự án kiến á, phường phước long b, tp thủ đức, lô kd dt 10x20m, bán 85 tr/m2
3
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô KD, trục đường 12m, kề bên đường Liên Phường.
- Diện tích: 200m² (10x20m).
Vị trí đẹp, thuận tiện để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 triệu/m².
Sổ đỏ chính chủ cần bán, hướng Tây Bắc.
Quý khách có nhu cầu liên hệ: (A. Quốc).
BĐS Đất Việt: Lô R31 dự án Phú Nhuận.
+ Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất dự án: Phú Nhuận, Bách Khoa, Kiến Á, SVHTT, Đông Dương, Thời Báo Kinh Tế..
Hàng hiếm tại hưng phú 1, 92 triệu / m2, 111 m2, , phường phước long hcm
3
10.21 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 111m², giá 92 triệu / m².
+ Pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán.
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, đón gió mát.
+ Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao.

Gần các tiện ích:
+ Dân cư đông đúc
+ Cách công viên Quận ...
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long, quận 9, tp thủ đức
5
29.76 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô O2: DT 384m², đường 12m, hướng TN giá 77.5 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn đường 20m, dt 5x21,5m giá rẻ
6
12.96 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Cần bán đất Hoàng Anh Minh Tuấn.
- DT 5x21.5m 108m².
- Đường 20m.
- Vị trí đẹp, giáp đại đô thị Global City. Giao thông thuận tiện, đường Đỗ Xuân Hợp, Đường Liên Phường, cách trung tâm 15 phút di chuyển.
* Giá chỉ rẻ
* Pháp lý Sổ hồng.
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Bán đất dự án kiến á quận 9, đất nền dự án nhà phố, biệt thự phước long b, q9,  0975 147 ***
3
11.62 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Kiến Á, sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Nền 5m x 25m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 93 tr/m².
- Nền 10m x 20m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 87 tr/m².
- Nền 10m x 21m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 86 tr/m².
- Nền 5m x 22m, hướng Tây Nam, view sông, đường 16m, giá 99 tr/m².
- Nền 24m x 20m, 2 mặt tiền, hướng Đông Bắc - tây bắc, đường 20m, giá 98 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Nhận ký gửi ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Cần gặp khách thiện chí mua 220m2 đất biệt thự nhẹ nhàng 25 tỷ
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên tới 220m², cực kỳ rộng rãi cho mọi ý tưởng xây dựng. Pháp lý đầy đủ, an tâm để đầu tư. Chỗ này phù hợp cho những ai muốn xây nhà hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa trong khu dân cư sầm uất.

- Giá: 25 tỷ VND
- Diện tích: 220m2
- Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm xung quanh
- Trạm ...
Từ 0 tới 20 của 316

Xem quy hoạch tại P. Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Long B, Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Long B, Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Long B, Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Long B, Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Long B, Quận 9 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.