Bán đất tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu hiếm chỉ tiêu xây cao chỉ ~115 tr/m2 ngay trần não  11x24m, 256m2 xd hầm 6 tầng  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Không mua lô này mua thì lô nào nữa, siêu phẩm siêu rẻ chỉ ~115 triệu/m², ngay mặt tiền Trần Não, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 6 tầng.
- Công nhận: 256m².
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, vị trí trung tâm An Khánh kinh doanh vô cùng tiện.
- Giá 30 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Ngọc Thành: - 24/7.
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Cần bán đất da tđc khu 17,3 ha thủ thiêm, phường an khánh, tp hcm.
4
22 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Ngôn, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Trang (5 tin đăng)
Cần bán đất DA ĐTMT khu 17,3ha
MT chợ Bình khánh, phường An Khánh, TP HCM. Thuận tiện kinh doanh, thương mại, mở cty đại diện, văn phòng, đầu tư sinh lợi nhuận, pháp Lý có sổ
- DT: 5m x 16m = 80m. Giá bán 2,2tỷ
+ Lô A hiếm có trong khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ.
+Hạ tầng hoàn chỉnh, khu vực an ninh dân trí cao.
+Vị trí trung tâm khu dân cư An Khánh.
Gần trường, chợ, ngân hàng, siêu ...
Quỹ đất xây dựng building & hotel số 169 trần não, quận 2 (tp.thủ đức) p. an khánh hcm
3
850 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất XD Building & Hotel: Hạ 900 Tỷ Về 8xx Tỷ (LVCC)
Quỹ Đất 169 Trần Não, Q2 (Tp.Thủ Đức) P. An Khánh HCM
DTTT: 2,200m2
DTCN: 1,450m² (41mx48m) ODT
CTXD: Hầm 30 tầng
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC
Giá: 8xx Tỷ (LVCC)
Minh Vương
Bán nền đất 5x20 đường 12m ngay lương đình của  giá 19 tỷ tl
3
19 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất 5x20m đường rộng 12m có vỉa hè ngay Lương Đình Của , Phường An Khánh - Q2
- sổ hồng cá nhân , mua bán nhanh
- chỉ tiêu xây dựng 4 Tầng
- giá bán 19 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Từ 40 tới 46 của 46

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh