Đất RiêngHồ Chí MinhQuận 2P. An Phú
Bán đất tại Phường An Phú, Quận 2 diện tích lớn hơn 60 m²
Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM
Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Địa chỉ: Lô Đất Mặt tiền Đỗ Pháp Thuận, phường An Phú, Quận 2
- Diện tích: 16m20m
- Công Nhận 320m2
- Khu dân cư cao cấp, vị trí VIP an ninh, yên tĩnh, giao thông thuận tiện
- Giá bán: 73 Tỷ
Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Đường Song Hành, P.An Phú, Quận 2, HCM
P An Phú , quận 2 cũ
DT 80m² ( 5 x 16m ) . H- Bắc
Đường 12m
Sổ hồng riêng
QHXD : 1 hầm + 3 tầng
KDC xây dựng đông đúc . Tiện ở / cho thuê văn phòng
Gần chợ , trường học quốc tế , siêu thị
Giá : 12.2 tỷ
Xem đất LH : gặp Nguyễn Thắng
Nhận ký gửi nhà đất quận 2
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC ...
Đường Số 5, P.An Phú, Quận 2, HCM
Giá: 22 tỷ.
Lh: .
Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM
Lô đất vàng cần bán để có tài chính thực hiện hoàn tất công việc còn lại của các dự án khác.
- Tổng DT 3.300 m².
- Vị trí khu biệt thự giờ quy hoạch mới xây được chung cư, cao ốc... Được xây cao 18 tầng, hồ sơ đầy đủ điều kiện chuyển nhượng, khách hàng quan tâm khảo sát thị trường.
- Giá tốt cho nhà đầu tư - chốt bán 560 ...
Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM
Tiện ích cao cấp: Trung tâm thành phố, trường học, khu dân cư đông đúc...
+ Ngay khu công nghiệp quốc tế thích hợp kinh doanh ăn uống, vui, giải trí... Xây phòng trọ.
+ Khu đô thị sinh thái tiện ích đầy đủ. Thích hợp ở và đầu tư ...
Phố Vũ Tông Phan, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Khu dân cư hiện hữu - gần siêu thị Mega Market - BV quốc tế AIH - trường THPT Thủ Thiêm.
- Giá sở hữu nhanh 2TỶ350. Sổ trao tay.
- Không tiếp cò, môi giới.
Liên hệ ngay xem đất thực tế.
Đường Số 2, P.An Phú, Quận 2, HCM
DT: 10m x 33m.
Công nhận: 313.5m².
CTXD: Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp:
Đường rộng 8m xe hơi tránh nhau.
Kế ga Metro Rạch Chiếc.
Gần sông, gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội.
Phù hợp xây biệt thự, building văn phòng, CHDV cao cấp.
Giá hiện thuộc dạng rẻ nhất khu An Phú cho lô ngang 10m.
Giá: 52 tỷ chốt còn 50 tỷ.
Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM
Địa chỉ: Cao Đức Lân, An Phú, Q2.
Diện tích: 4x20 m.
Vị trí đắc địa, khu vực dân trí cao, gần các tiện ích nổi bật tại An Phú An Khánh con đường sầm uất bậc nhất khu vực.
Nhà xây dựng kiên cố, tiện lợi cho thuê hoặc đầu tư lâu dài.
- Liên hệ Đăng Khoa: (sms, zalo, 24/7).
(Chuyên môi giới bất động sản khu vực Thảo Điền, để ...
Đường An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích rộng rãi 105m², thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 17,9 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ ...
Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 21x20m DTCN: 406,3 m².
- Ngay công viên Cao Đức Lân, khu đồng bộ toàn người giàu.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá Bán: 100 tỷ giảm về 85 tỷ.
- Pháp lý: Cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.
- LH: - Vũ (Call/SMS/Zalo) gặp chính chủ, tư vấn thông tin miễn phí, hỗ trợ xem nhà 24/7.