Bán đất tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
Bán đất tại khu caric, 15 tỷ, 90 m2, pháp lý đầy đủ
5
15 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất nền tại Khu Caric, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 90m², giá 15 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Khu vực an ninh, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
+ Diện tích lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần các tiện ích như cửa hàng Winmart, Bách Hóa Xanh, Genshai Saigon Pearl.
+ Hệ thống công viên gần đó như Công ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Đất đẹp góc 2 mặt tiền đường 12 trần não. dt 9.5x30m. xd hầm/6tầng. giá chỉ 38 tỷ tl
3
38 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp, góc 2 mặt tiền đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 9.5M x dài 30M, công nhận 270m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Khu vực được quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG - Thích hợp xây dựng để làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê; hoặc có thể kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, vừa ở vừa làm ...
Quỹ đất hiếm an phú q2 10x20m đất trống xây ngay  đối diện nhà ca sĩ noo phước
8
51 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 28, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG 28 AN PHÚ, QUẬN 2

Vị trí: Đường 28, P. An Phú, TP. Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển

Diện tích: 10m 20m
Công nhận: 200m²

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới ngay
Hướng: Đông Nam mát mẻ

Pháp lý: Sổ công ty mua bán ký HĐMB với chủ đầu tư

Ưu điểm nổi bật:
Ngang 10m đẹp, phù hợp xây biệt thự hoặc building
Khu An Phú phát triển mạnh, gần ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Khu vip xây cao hầm 6 tầng trần não quận 2 phù hợp xây toà văn phòng căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở
3
32.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (16 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán đất rẻ nhất an khánh. 26,9 tỷ (6 x 22 cn 138m2)
4
26.9 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Số 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM ĐÃ LỘ DIỆN

- DT : 6 x 22 CN 138M2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- ĐẤT ĐƯỢC PHÉP XÂY CAO

- KẾT NỐI TRẦN NÃO CHỈ 100 MÉT

- GIÁ : 26,9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG

ĐT / ZALO : DUY NGUYỄN CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT TẠI SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/7 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT, ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN.
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Lô đất 140tr/m2 ngay trần não,q2dt19x20mkhu xây cao tầng giá 54 tỳ
5
54 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Giá Siêu Tốt ngay mặt tiền Trần Não - Quận 2

- Diện Tích: 19x20m
- Công Nhận: 375M2 ( 140tr/m² )
- Khu Được Xây Cao Tầng

- Khu vực dẫn cư, an ninh đảm bảo
- Gần bệnh viện Bưu Điện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khoe.