Đất RiêngHồ Chí MinhH. Nhà BèX. Long Thới
Bán đất tại Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè giá 7 tỷ đến 10 tỷ
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích : 12x25=300m², thổ cư 100% .
Đường nhựa 12m, sổ hồng riêng cá nhân.
Hướng Đông Nam
Giá bán : 8.6 tỷ.
LH A HIỀN chuyên giới thiệu đất nền khu vực Long Thới và Hiệp Phước, Nhà Bè, TPHCM
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
DT 200m²(10x20m).
Giá 7,5 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích : 296m²
Giá chỉ : 8,68 tỷ ( Thương lượng cùng khách thiện chí)
Đường nhựa trước đất rộng 12m, xe hơi, xe tải tránh nhau thoải mái
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, cao ráo
An ninh, yên tĩnh phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền, xây kho, xưởng
Vị trí kết nối cực kỳ thuận lợi:
Di ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Đường nhựa trước đất 12m, phía sau có đường 6m.
DT 300m²(12x25m).
Giá 29.3 triệu/m².
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Cách Đường Nguyễn văn tạo 50m
Đường Dẫn cao tốc bến lức long Thành 400m
Giá 7,5 TỶ
LH:
Đường 512, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
+ Diện tích: 200m2
+ Giá bán: 7,9 tỷ VND
+ Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng tiếp cận
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ ...
Xem quy hoạch tại X. Long Thới, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán đất Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.