Bán đất tại Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất khủng 7x29 full thổ  hxh né nhau  chỉ 5tỷ1 tl | nguyễn văn tạo, nhà bè
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT KHỦNG 7x29 FULL THỔ HXH NÉ NHAU CHỈ 5TỶ1 TL | NGUYỄN VĂN TẠO, NHÀ BÈ
Diện tích đẹp: 7m x 29m gần 203m²
Khuôn đất vuông vức, cực hiếm tại khu vực
Hẻm xe hơi rộng, xe tránh nhau thoải mái
Khu cao ráo, không ngập nước
Thích hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ hoặc đầu tư giữ tiền
Vị trí đẹp Nguyễn Văn Tạo Nhà Bè
Chỉ vài bước chân ra cao tốc Bến Lức Long Thành
Kết nối nhanh ...
Tuấn hailongreal 5,6 tỷ là lô 120m trục đường chính 24m tại 274 nguyễn văn tạo long thới nhà bè
4
5.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

5,6 Tỷ cho lô đất 120m ngang 6 dài 20m
Toạ lạc ngay vị đẹp phía trước đất có công viên giữa 2 đường trục chính KDC 274 Nguyễn Văn Tạo Nhà Bè chi cách Phú Mỹ Hưng 15 phút
- Pháp lý chuẩn sổ có hỗ trợ Vay bank
Đất thổ cư hẻm 512 nguyễn văn tạo 8x25m đường nhựa 12m giá 6,2 tỷ
4
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư MT đường nhựa 12m, phía sau có đường 6m.
Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, đối diện trung tâm sát hạch lái xe Thành Công.
DT 200m²(8x25m).
Giá 6,2 tỷ.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
160(8x20) đường xe hơi 12m, kdc nguyễn văn tạo, giá 5 tỷ 150tr
4
5.15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán nền đất 160m² khu dân cư sau lái xe thành công đường nguyễn văn tạo xã long thới huyện nhà bè
Đất thổ cư
Sổ riêng
Xây tự do
Đường xe hơi 8m
Kdc hiện hữu, điện nước tiện ích đầy đủ
Giá 5 tỷ 150tr
Anh chị quan tâm liên hệ Đức Minh
Bán nhanh đất thổ cư hẻm chính 10m 154 nguyễn văn tạo, nhà bè
3
5.12 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh đất thổ cư hẻm chính 10m 154 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè.
Diện tích: 103m² (5*20,5m).
Cạnh nút giao đường dẫn cao tốc Bến Lức - Long Thành, ủy ban xã Long Thới, ngân hàng...
Hẻm thẳng ô tô tránh, phù hợp cho cả ở và đầu tư.
Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
Giá bán: 5,12 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất.
Đất thổ cư hẻm 512 nguyễn văn tạo, dt 150m2(6x25m) đường nhựa 12m giá 5,25 tỷ
4
5.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, khu tái cư IPC Tân Thuận.
Đường trước đất 12m, phía sau có đường 6m.
DT 150m²(6x25m).
Giá 5,25 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Nhỉnh 5 tỷ đất (160m2) khu nhà ở công nhân viên  nhà bè. gần trường dạy lái xe phú mỹ hưng
4
5.2 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

* Nhỉnh 5 tỷ đất (160m²) khu nhà ở công nhân viên - Nhà Bè.
- Bán đất kdc hiện hữu, đường Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, Nhà Bè.
- Đường lớn (12m), ôtô tải đỗ cửa, khu nhà cao tầng, dành cho công nhân viên Nhà Bè, gần trường dạy lái xe Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích: 8m x 20m =160m².
- Hướng: Tây.
- Pháp lý: Đã có sổ.
- Giá: 5 tỷ 200 triệu (thương lượng).
- .
* Cảm ơn anh, chị đã xem tin! *.
Đất rộng giá hời  lô đất 186m2 giá chỉ 5,2 tỷ hẻm xe hơi nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
3
5.2 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất rộng giá hời - chủ cần ra gấp lô đất 186m² giá chỉ 5,2 tỷ hẻm xe hơi Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.

Vị trí: Gần chợ Bà Chồi, cao tốc Bến Lức - Long Thành, kết nối Q7 chỉ hơn 10 phút.
Diện tích: 186m².
Đường xe hơi đỗ tận đất, thuận tiện đi lại. 3 bước ra chợ, 5 bước có siêu thị, ngân hàng, phòng khám. Tiện ích xung quanh ko thiếu thứ gì.
Xây dựng tự do, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh ...
Đất thổ cư hẻm 126 nguyễn văn tạo 222m2(10x22m) giá 30 triệu/m2
6
6.66 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư hẻm 126 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
Đường trước đất 10m, xe tải ra vào thoải mái.
DT 222m²(10x22m).
Giá 30 triệu/m².
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Tuấn hailongreal bán đất 200m 6,35tỷ kdc 512 nguyễn văn tạo đối diện trường dạy lái xe thành công
3
6.35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Còn 1 nền duy nhất giá tốt đường nhựa 12m tại khu dân cư 512 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới Nhà Bè đối diện trường dạy lái xe Thành Công.
Diện tích: 200m² (8*25m).
Ngay cạnh trường học Trang Tấn Khương, trung tâm dạy nghề Nhà Bè, ngân hàng Aribank, Sacombank, BIDV, Vietcombank, chợ Bà Chồi, siêu thị Điện Máy Xanh, Bách Hóa Xanh, Gà Rán KFC, Khu công nghiệp Hiệp Phước và Long Hậu gần khu đô thị T&T ...
Cần bán đất thổ cư đường 12m hẻm thông xe tải tránh nhau tại nguyễn văn tạo
3
5.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đường 12m hẻm thông xe tải tránh nhau tại Nguyễn Văn Tạo.
Diện tích: 150m² (6*25m).
Cạnh KCN Hiệp Phước, trung tâm dạy lái xe Thành Công, Điện Máy Xanh, siêu thị, chợ, trường học các cấp...
Cách nút giao cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 5 phút xe máy.
Sổ hồng riêng, được xây dựng ngay.
Giá bán: 5,25 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Chuyên nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất tại Nguyễn ...
Kdc bộ công an, long thới, nhà bè, thổ cư 210m2, xây theo mẫu 1t2l mái thái, 5.2tỷ
6
5.2 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

KDC Bộ Công An, Long Thới, Nhà Bè, ngay KCN Hiệp Phước, đường Nguyễn Văn Tạo nối thông Nguyễn Hữu Thọ, đi Q7 chỉ 20p
- DT: 10x21, thổ cư 210m², xây theo mẫu 1T2L mái thái.
Bán nhanh đất thổ cư hẻm nhựa 12m, 512 nguyễn văn tạo, nhà bè
3
6.4 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh đất thổ cư hẻm nhựa 12m 512 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè.
Diện tích: 200m² (8*25m).
Gần mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, cạnh trung tâm lái xe Thành Công, Agribank, điện máy xanh...
Thích hợp xây biệt thự, khách sạn, nhà trọ, kinh doanh...
Sổ riêng, xây dựng ngay.
Giá bán: 6,4 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất.
Bán đất trồng cây lâu năm hẻm 512 nguyễn văn tạo, diện tích 637m2 (lô góc) giá 5.8 tỷ
3
5.8 tỷ 637 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất trồng cây lâu năm hẻm 512 (lô góc) diện tích 637m² quy hoạch khu dân cư đường thông qua 484 ra Nguyễn Văn Tạo...
Ngang 36m.
LH: .
Bán đất hẻm 154 đường nguyễn văn tạo xã long thới diện tích 100m2 giá 51 tr/m2
3
5.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền Hẻm 154 Nguyễn văn tạo xã long thới Huyện Nhà bè TPHCM
Diện tích 100m² (5 x 20)
Đường 10m xây dựng tự do
Cách Nguyễn Văn tạo 100m Đường Dẫn cao tốc bến lức long Thành 500m
Gần trường Quốc tế Mỹ
Cảng Sài Gòn, khu công nghiệp Hiệp phước
Giá 5,1 TỶ
LH:
Bán đất hẻm 126 nguyễn văn tạo  long thới, huyện nhà bè, diện tích 113m2, giá 50tr/m2
3
5.65 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm 126 Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, diện tích 113m².
Đường 10m.
Xây dựng tự do, đất sạch an toàn 100%.
Đất dư 17m² phía sau.
Giá 50tr/m².
LH .
Bán đất lô góc gần đường nguyễn văn tạo xã long thới diện tích 120m2 giá 6,2 tỷ
3
6.2 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán Đất Lô Góc Gần Đường Nguyễn Văn Tạo xã Long Thới Diện tích 120m² Khu dân cư đông Cách Nguyễn Văn Tạo 50m
Xây dựng 1tret, lửng 2 lầu
Gần chợ, siêu thị, cảng Sài Gòn, khu công nghiệp hiệp Phước trường cấp 1,23
Giá 6,2 Tỷ
Liên hệ:O979961158.
Bán đất 200m2 (8x25) tại nguyễn văn tạo, kdc long thới, chỉ 31 triệu / m2, chính chủ
3
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền có vị trí đẹp, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Diện tích: 200m², phù hợp nhu cầu xây dựng và phát triển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng đảm bảo quyền sở hữu.
- Mặt tiền rộng 8m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
- Ngõ vào rộng 12m, dễ dàng di chuyển, xe hơi vào thoải mái.

Điểm cộng:
- Nằm trong khu vực phát triển, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao trong tương ...
Bán đất thổ cư 218m2  hẻm xe hơi 6m nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
4
6.5 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 218M2 HẺM XE HƠI 6M NGUYỄN VĂN TẠO, LONG THỚI, NHÀ BÈ

Diện tích 218m² (ngang 9m, dài 23m) đất vuông vức, phong thủy đẹp

Đường hẻm nhựa 6m ô tô ra vào thoải mái

Vị trí đắc địa ngay trục Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Lô đất hiếm, phù hợp xây biệt thự sân vườn hoặc nhà vườn nghỉ dưỡng

Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng, sang tên ...