Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 1 lô duy nhất  f0 trung tâm phường thiên hương  giá đầu tư 1,5xx tỷ
3
1.58 tỷ 71 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí: Ngay trục thôn rẽ vào 20m, sau 1 nhà mặt đường, ngõ 3,5m ô tô đỗ cửa, trước mặt view cánh đồng thoáng.

Tiện ích lõi trung tâm: bán kính 300m là UBND phường chợ Trịnh trường học các cấp.

Gần KCN giày da, KCN Nam Cầu Kiền tập trung nhiều công nhân và chuyên gia tiềm năng khai thác cho thuê lớn.

Diện tích 71m², mặt tiền hơn 4m, nở hậu

Hướng Bắc - View cánh đồng thoáng

Giá ...
Bán lô đất 62m2 đẹp tuyến 2 trục thôn thấp linh, minh tân, kiến thụy, hải phòng
5
1.27 tỷ 62 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Vị trí trung tâm: Thôn Thấp Linh dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ, gần đường lớn, kết nối nhanh ra các tuyến chính của huyện.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 62m² vuông vắn.
Mặt tiền: 4,25m.
Đường trước đất: Nhựa rộng, ô tô vào tận nơi.
Cách trục chính chỉ vài chục mét.
Khu dân cư văn minh an ninh sầm uất.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, tách thửa chuẩn theo đo đạc xã Kiến Minh.
Hỗ trợ sang tên nhanh ...
Bán đất mặt đường 301, bát trang, an lão, hải phòng
3
2.1 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Bán đất mặt đường 301, Bát Trang, An Lão, Hải Phòng.
Nhà cấp 5 trên đất.
Diện tích 138m².
Mặt tiền 6m.
Vị trí mặt đường 301 thuộc Quán Trang, Bát Trang, Hải Phòng.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 2.1 tỷ
Liên hệ: .
Bán đất đẹp tại thôn chùa, hoa động, thủy nguyên, hải phòng, 73m2. gần hoàng huy và doji
3
1.55 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Đen, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất thôn Chùa, Hoa Động, Thủy Nguyên.
Vị trí sát Doji & Hoàng Huy Green giá tốt để ở & đầu tư.
Vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá mạnh.
Lô đất nằm ngay thôn Chùa, xã Hoa Động trung tâm phát triển mới của Thủy Nguyên.
Cách trục thôn (2 ô tô tránh nhau) chỉ 30m, ngõ trước đất rộng 3m, đi lại thuận tiện.
Sát cạnh dự án Doji và Hoàng Huy Green, tương lai hưởng trọn hệ thống tiện ích hiện ...
Chính chủ tên em cần bán 61m2 an dương, hải phòng, ngõ 3.5m giá 1,35 tỷ
3
1.35 tỷ 61 m²
Đất Riêng

X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Chính chủ tên em cần bán 61m² An Dương, Hải Phòng, ngõ 3.5m giá 1,35 tỷ
- Giá hợp lý nhất khu vực.
- MT = 4m vị trí đẹp.
- Ô tô đỗ cửa, gần chợ, trường học, UBND.
Hotline :
Bán lô đất đẹp tại thấp linh, minh tân kiến thụy, hải phòng
5
980 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Đón sóng nhà ga mới cơ hội đầu tư đón đầu tiềm năng.
Bán lô đất đẹp tại Thấp Linh, Minh Tân Kiến Thụy, Hải Phòng.
Diện tích: 60m² ngang 4.34m.
Giá chỉ: 980 triệu hiếm có trong khu vực.
Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng sang tên nhanh chóng.
Vị trí đẹp:
- Ô tô đỗ tận cửa.
- Gần tuyến đường quy hoạch kết nối Nhà Ga mới và Cảng Nam Đồ Sơn.
- Hạ tầng khu vực đang phát triển mạnh từng ngày.
Tiềm năng tăng giá ...
Bán đất ngang 10m trục chính tđc thành công, đặng cương, an dương  giá 4,64 tỷ
5
4.64 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường An Kim Hải, P.An Hải, H.An Dương, HP

Bán đất ngang 10m trục chính TĐC Thành Công, Đặng Cương, An Dương
- Diện tích: 180m² ngang 10m
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trục chính trải nhựa 9m vỉa hè 3m.
- Sổ hồng chính chủ
- Vị trí tuyến 2 đường mương An Kim Hải. Đường to rộng rãi.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, giá thì lại rẻ nhất khu vực, diện tích to, mặt tiền rộng xây villa, biệt thự thì hết ý.
- Giá: 4,64 tỷ (có ra lộc)
LH E.Văn: ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
57m2 đất tđc sao sáng 618 ngô gia tự  ngang 5m  đông tứ trạch
4
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ

119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
- LÔ MẶT NGÕ VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ CÁCH ĐƯỜNG 402 CHỈ TẦM 100m Giá 9xx triệu
Tổ 9 xuân diệu Hòa Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Vị trí cực đẹp: cách trục chính chỉ 20m
Khu dân cư đông đúc văn minh, nhiều nhà cao tầng, xây dựng đồng bộ

- Diện tích: 43.9m² . ngang 5m đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:
Cách chợ chỉ 200m
Gần trường học,tiện ích đầy đủ
Phù ...
Chính chủ Đất nền nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển.
Diện tích 126m², giá chỉ 3,*** tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, môi trường sống thoải mái.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.

Liên hệ: Phan Nhật Hiếu - .
Lô góc siêu đẹp đường nhựa 6 - 7m toạ lạc tại xã (Minh Tân cũ) ngay cạnh ga Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng.
- Đường nhựa sẽ trải rộng 6 m, bó vỉa đẹp lung linh.

- DT: 91 m² ngang 4,5m (nở hậu).

- Giá 1 tỷ 650.

- Quý khách có nhu cầu mua bán, đầu tư, tư vấn bất động sản xin vui lòng liên hệ chúng tôi.

- (em Tiến).
Chính chủ cần bán lô góc siêu đẹp chung cư Nam Hải - Đoàn Xá - Kiến Thụy - Hải Phòng. Nhìn ra cảng Nam Đồ Sơn!

Mặt đường nhựa hơn 10m giá chỉ bằng trong ngõ quá rẻ và ok ạ).

Diện tích 194m² mặt tiền 10m (lô góc siêu đẹp, xây vina biệt thự quá đẹp). Hướng Nam mát mẻ!

Giá chỉ 2,3 tỷ (rẻ hơn đất trong ngõ).

Ace có nhu cầu xin vui lòng LH:
================================
(E Tiến) đất nền Dương ...
Từ 640 tới 660 của 725