Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hoa hậu 300m2 giá tốt nhất, cạnh trường quốc tế qsi tại khu biệt thự mê linh
3
8.7 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán lô hoa hậu DT 300m² (15x20m), cạnh trường học Quốc Tế QSI tại khu biệt thự Mê Linh.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà thô cấp bìa.
- Khu đô thị dân cư về ở đông đúc, dân trí cao. Hệ thống an ninh tốt.
- Tiện ích: Cách trung tâm TP 10p chạy xe, bán kính 500m đầy đủ hệ thống trường liên cấp quốc tế.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: Lương Phúc chuyên đất nền Anh Dũng.
Đất nền trung tâm núi đèo giá chỉ 865 triệu 1 lô
3
865 triệu 50 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

ĐẤT NỀN F0 TẠI TRUNG TÂM NÚI ĐÈO

* Diện tích: 50m
* Mặt tiền rộng: 5m cực đẹp
* Đường ôtô đỗ trước đất

Vị trí cực kỳ tiềm năng: nằm gần khu vực Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế nơi sắp tới tập trung lượng lớn bác sĩ, nhân viên y tế về làm việc nhu cầu mua nhà đất tăng cao

Ngay cạnh trường mầm non Việt Úc và trường thpt dân lập cùng hàng loạt tiện ích xung quanh

100m là ra đến đường 25-10 kết ...
Chuyển nhượng lô đất biệt thự kđt anh dũng 7 dt 280m2 đường 15m giá 2x tr/m2
3
7.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng chuyển nhượng lô biệt thự DT 280m² hai mặt tiền, vị trí hoa hậu.
- Lô đất với pháp ký chuẩn chủ xây nhà cấp bìa, đường to ô tô đánh võng.
- Hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ xung quanh là trường liên cấp quốc tế Anpha, Qsi, Dewey, siêu thị. Trong bán kính 1km.
- Giá chỉ 27.5 tr/m².
- LH .
Bán đất 185m2 view công viên cực đẹp tại khu nhà ở anh dũng 3, ngay cầu rào 2
3
6.48 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 3, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Cần bán gấp lô đất trong KBT Anh Dũng 3 view công viên cực kì đẹp.
- Vị trí đi lại thuận tiện, ngay vòng xuyến Cầu Rào 2, khu vực đông dân cư, dân trí cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ. Đối diện là trường mầm non chuẩn Quốc tế Hugo House. Sau khi trường tuyển sinh xong có thể giá sẽ không còn thấp.
- Đường 12m, vỉa hè đèn cao áp.
- Diện tích 185m² ngang 9,25m.
- Hướng Tây tứ trạch.
Giá rẻ nhất toàn ...
Lô đất 60,3m² ngang 4,3m (đường rộng 15m) nằm ngay trong quần thể Vinhomes Dương Kinh thuộc phân khu Ánh Sao, đường Ánh Sao 11 đối diện dãy Shophouse.
Hạ tầng đồng bộ, vỉa hè đèn chiếu sáng, cây xanh, điện nước âm, hưởng trọn tiện ích của Vin.
LH .
Cc bán mảnh đất ngõ 3,5m trải nhựa, ngõ thông, dân cư đông đúc, văn minh
6
1.05 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

NGÕ 3,5M TRẢI NHỰA TRUNG NGHĨA, NAM ĐỒ SƠN

- Diện tích: 40,2m²
- Ngõ thông, có đèn đường
- Cách 353 Phạm Văn Đồng chỉ 100m, tuyến 2 Trung Nghĩa, khu vực dân cư đông đúc, văn minh,...
---------------
- Giá : 1ty050
LH: ( Thanh Hằng )
Chuyên nhà đất khu vực Dương Kinh, Đồ Sơn,
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
Cần bán lô đất biệt thự 276m2 nam sông lạch tray (thuỷ lợi) ven sông cực mát.
3
11.59 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Rào 1, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ gửi bán lô đất biệt thự Nam Sông Lạch Tray (Thuỷ Lợi) view sông cực mát.
DT 276m² ngang 13,5m.
Hướng Bắc.
Giá 42 triệu/m².
Địa điểm cực đẹp gần các tiện ích khu dân cư đông đúc, bệnh viện, trường học.
Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ: Lương Phúc
Bán nhanh lô đất biệt thự 180m2 khu biệt thự mê linh, giá đầu tư.  0973 793 ***
3
6.21 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Thông số ngang 9.5m dài 20m DT 190m².
- Hướng Tây tứ trạch.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà cấp bìa.
- Khu đô thị với mật độ xây dựng toàn khu đạt 70%, các tiện ích nội khu như công viên, sân tập tennis, pickeball, bể bơi, siêu thị đã đưa vào sử dụng. Ngoài ra còn rất nhiều trường quốc tế từ mầm non đến cấp 3 trong bán kính 500m. Thuận tiện cho các gia đình có con trong độ tuổi đi học.
- ...
Đất bìa đỏ siêu hiếm cách biển chỉ 300m, đồ sơn, hải phòng 72m
8
2.55 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

Đất bìa đỏ siêu hiếm cách biển chỉ 300m, Đồ Sơn, Hải Phòng 72m

Dt : 72m ; Mt : 5m

Hướng : Đông Bắc

Vị trí cực đẹp giữa trung tâm Đồ Sơn, mặt ngõ rộng 3m ô tô đỗ tận đất
Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, phường, ngân hàng, công viên
Xung quanh dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Cách biển Đồ sơn 300m, cách đường lý thánh tông chỉ 50m, ngay gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng.
Rất ...
Cần bán 107m2 gần himlam central park và công viên an hồng, giá 28tr/m2
3
3 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

Người đăng: Mr Lợi (1 tin đăng)
CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG KHÁNH THỊNH- AN HỒNG CŨ ĐƯỜNG QUY HOẠCH MỞ RỘNG LÊN 23 MÉT.
GẦN HIMLAM CENTRAL PARK VÀ CÔNG VIÊN AN HỒNG
Diện tích 107m² (ngang 5m)
Cách chợ Quán toan chỉ 1km
Bán kính 3km là 4 kcn: Nomura, Nam Cầu Kiền, An Dương, Tràng Duệ...
Cách 1km trường học, ủy ban, chợ, siêu thị, nhà hàng ...
Giá bán: 28 triệu/m2
:liên hệ: (Em Lợi)
==========@@@@@=========
chuyên nhà đất ...
Chính chủ cần tiền 59.7m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.7m giá đầu tư
3
7.52 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 59,7m² TDC 20B Lê Hồng Phong. Sau tiệc cưới Lạc Hồng & Big C Go.
- Diện tích: 59,7m² ngang 4,7m khe sau 2m.
- Hướng: Đông Nam
- Vị trí đẹp, trục đường thông 13,5m, full tiện ích Big C Go, Parkson, Diamond Crown, khách sạn. Phù hợp để ở và mở văn phòng cty.
- Pháp lý bìa đỏ, xây được 6,5 tầng.

Giá: 126 triệu /m² (thương lượng).
LH Lương Phúc BĐS
Bán đất 180m2 khu đô thị nam sông lạch tray (thủy lợi) giá 40tr/m2. ngay chân cầu rào 1
3
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần chuyển nhượng lô đất 180 m² mặt tiền 9m đường hè 12m khu đô thị Nam Sông Lạch Tray.
- Dự án với pháp lý chuẩn chỉ xây nhà cấp bìa, với mật độ dân cư về ở Đông vị trí trung tâm đi lại thuận tiện. Dân trí cao các tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500 m.
Thông số: Ngang 9m DT 180m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Giá 40 triệu/m².
- Liên hệ: .
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán lô góc 94,5m2 mặt đường kiều hạ, quốc tuấn, an dương  giá 2,4 tỷ
4
2.4 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường 351, X.Quốc Tuấn, H.An Dương, HP

Bán lô góc 94,5m² mặt đường Kiều Hạ, Quốc Tuấn, An DƯơng - Giá: 2,4 tỷ.
- Diện tích: 94,5m² ngang 5,2m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.
- Lô đất nằm trên đường trục thôn trải nhựa rộng 6m, đường bên cạnh rộng 3m. Dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Giá: 2,4 tỷ.
Liên hệ E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Cực hot chỉ 1.06tỷ sở hữu đất phong cầu, đại đồng, kiên thuỵ, hp
5
1.06 tỷ 53 m²
Đất Riêng

X.Đại Đồng, H.Kiến Thụy, HP

Diện tích: 53m².
Mặt tiền: 5,6m vuông vắn, đẹp.
Đường trước đất: Hơn 4m trải nhựa ô tô đỗ tận cửa.
Vị trí trung tâm:
- Nằm ngay Phong Cầu Đại Đồng Kiến Thuỵ.
- Bán kính 500m đầy đủ: Trường học, chợ, UBND.
- Cách Vinhomes Dương Kinh chưa đến 2 phút đi xe.
Ưu điểm:
Khu dân cư đông đúc ở ngay hoặc đầu tư đều hợp.
Ngõ rộng, giao thông thuận tiện.
Giá mềm dễ thanh khoản.
Sổ hồng chính chủ pháp lý rõ ...
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
3 lô duy nhất khu vực phù ninh  thuỷ nguyên giá chỉ từ  645tr/lô
3
645 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.An Sơn, H.Thủy Nguyên, HP

3 lô duy nhất khu vực Phù Ninh - Thuỷ Nguyên
Giá chỉ từ : 645tr/lô
Đường 5m, ô tô tránh nhau
Dân cư đông, hạ tầng đồng bộ
Gần khu đấu giá Phù Ninh. Gần mọi tiện ích.
Phù hợp an cư, đầu tư ngắn và dài hạn
Sdt :
Chỉ từ 8xx triệu  ngay sau lưng trường học, đi bộ ra 2 bệnh viện lớn, giữa trung tâm thuỷ nguyên
7
865 triệu 55 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chỉ từ 8xx triệu . Ngay sau lưng trường học, đi bộ ra 2 bệnh viện lớn, giữa lòng trung tâm Thuỷ Nguyên , Hải Phòng

Diện tích : 55m2
Đường rộng 3-5m
Bao mọi thủ tục sang tên

Chỉ 50m ra đường 25/10. 2 phút tới Trung tâm Núi Đèo.

Ba bước ra trường học các cấp, chợ, đồn công an... cực sầm uất.

Chỉ 200m là tới 2 bệnh viện lớn BV Thuỷ Nguyên và BV Đa Khoa Quốc Tế Thuỷ Nguyên

3 phút tới KCN ...
Bán đất nền dự án tại anh dung 7 đối diện công viên , giá 5,4 tỷ, 180m2
4
5.4 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

CƠ HỘI SỞ HỮU BIỆT THỰ ANH DŨNG 7 GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN
Diện tích: 180m² (ngang 9m sâu 20m)
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, thoáng vĩnh viễn
Nằm ngay cạnh trục đường đôi 35m, thông thẳng ra Cầu Rào 3 kết nối cực thuận tiện
Hướng:Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần trường Anfha
Gần trường Quốc tế Mỹ
Gần bể bơi, sân thể thao
Gần chợ khu dân cư ...