Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất giá rẻ tại lê thiện  an dương  hải phòng.
3
3.2 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Lê Thiện, H.An Dương, HP

- Diện tích: 205m², mặt tiền 6.4m
- Đường trước nhà 3.5m.
- Gần các tiện ích trường học, chợ, đường quốc lộ 5 bán kính khoảng 250m.

- Giá: 3.2 tỷ, (Có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).

Liên hệ: Thành VP: (hỗ trợ 24/24).
Hot nhất khu vực giáp kiến an, lô f0 giá chỉ 600tr dt 70m2
4
600 triệu 70 m²
Đất Riêng

X.Tân Dân, H.An Lão, HP

Giáp Kiến An, TP Hải Phòng.

Đường thông ô tô vào tận đất.
Giá chỉ 600tr.
Bao mọi thủ tục sang tên pháp lý.

Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.
Phù hợp đầu tư, xây ở, giữ tiền cực tốt.
Hàng F0 giá tốt không còn nhiều.

Liên hệ ngay: .
Zalo hỗ trợ 24/7.
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Bán lô đất tđc đồng thái, an dương, hải phòng
3
3.65 tỷ 78 m²
Đất Riêng

X.Đồng Thái, H.An Dương, HP

BÁN NHANH LÔ ĐẤT ĐẸP ĐỒNG THÁI AN DƯƠNG
Cơ hội cực tốt cho nhà đầu tư và khách mua ở
Vị trí: Đồng Thái An Dương, khu vực dân cư đông đúc, đường thông thoáng
Đường trước đất rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái
Hướng Nam mát mẻ quanh năm
Diện tích: 78,75m
Mặt tiền: 4,5m vuông vắn, dễ thiết kế
Nằm trên trục đường thông tuyến 2 hộ phụ xi măng
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra các ...
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Quỹ đất hiếm dưới 600tr tại an lão, đường 6m, sổ đỏ riêng
4
580 triệu 65 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

ĐẤT BÌA ĐỎ CHÍNH CHỦ . Ngay KCN Tràng Duệ Bát Tràng, An Lão
Diện tích 65m², đường 6m ô tô tránh nhau
Cách TL301 chỉ 30m kết nối nhanh QL10 Hải Phòng Quảng Ninh Hải Dương
Khu dân cư đông đúc cạnh nhà văn hóa
Bán kính 300m trường học, chợ dân sinh
Sổ đỏ riêng pháp lý sạch mua là yên tâm
Tầm tiền này KHÔNG có lô thứ 2 đẹp hơn khu Bát Tràng An Lão
Giá F0 rẻ nhất khu vực KCN Tràng Duệ 3 ...
Cần bán lô góc 62,5m2 đường nhựa Quán Toan, Hồng Bàng - Giá: 2,05 tỷ
3
2.05 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Đống Hương, P.Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

Cần bán lô góc 62,5m2 đường nhựa Quán Toan, Hồng Bàng
- Vị trí nằm trong khu phân lô Đống Hương, Quán Toan. Cách trường học, chợ, tiện ích chỉ 1km, dân cư đông đúc.
- Diện tích: 62,5m2 ngang 5m
- Sổ hồng chính chủ
- Đường trước nhà trải nhựa 6m, vỉa hè 3m, ô tô đỗ cửa
- Lô góc vuông vắn cực đẹp, không lỗi lầm.
- Giá: 2,05 tỷ (có ra lộc)
LH E.Văn: 0904.621.8850904.621.xxx (Zalo/SĐT) để biết thêm tt chi ...
Bán lô đất nằm tại vị trí đắc địa ở mặt đường xã Liên Khê nay là phường Lưu Kiếm, TP Hải Phòng.
- Diện tích: 68m².
- Chiều ngang mặt tiền: 4.25 m.
- Chiều rộng đường trước đất: 8.5 m.
- Pháp lý: Sổ đỏ/ sổ hồng đầy đủ.
Điểm đặc sắc:
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và đậu xe.
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia ...
F0 1lô mặt đường thôn, cạnh ngay nhà văn hoá, gần tỉnh lộ tại thuỷ nguyên  hải phòng
3
F0 1lô mặt đường thôn, cạnh ngay nhà văn hoá, gần tỉnh lộ tại Thuỷ Nguyên - Hải Phòng

Diện tích : 65m² ngang 4,3m
đường rộng 8m 2 ôtô tránh nhau

300m ra ĐT 352.

2 phút ra trường, chợ.

1,5km ra cầu Lại Xuân sang Quảng Ninh nhanh chóng.

Chỉ 720triệu

Số lượng có hạn - F0 Chính Chủ
Pháp lý chuẩn chỉ - Bao mọi thủ tục chi phí

Ms Thu
Bán đất tại đường 403, minh đức, quận đồ sơn, hải phòng, 985 triệu, 64 m2
3
985 triệu 64 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất nền chính chủ tại Đường 403, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng (Quận Đồ Sơn, Hải Phòng cũ) với diện tích 64 m², giá bán 985 triệu VND.
+ Đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
+ Có sẵn hạ tầng điện, nước.
+ Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống.
+ Đã có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng.
+ Đầy đủ nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh...
Liên hệ để ...
Chỉ 725tr có ngay đất mặt đường 68m dương xuân
3
725 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 352, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Mặt đường nhựa, giao thông thuận tiện
Gần chợ, trường học, dân cư đông đúc
Trọng điểm giao thoa Hải Phòng-Hải Dương-Quảng Ninh
Diện tích 65m
Giá F0 vị trí đắc địa
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
4 lô FO TDP Mỹ Đồng nay chỉ còn 1 lô duy nhất giảm giá 100 triệu cho nhà đầu tư nhanh tay chốt cọc.
Vị trí đẹp, ngay mặt đường rộng 7,5m, giao thông thuận tiện khu dân cư đông đúc, vài phút di chuyển ra kcn Nam Cầu Kiền, 15 phút vào TTHC mới tp Hải Phòng. Tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời.
Diện tích: 60m² ngang gần 5m.
Gần chợ, trường học, trục đường chính.
Hạ ...
Đất siêu hiếm tại đồ sơn chỉ 15tr/1m2
5
985 triệu 65 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

-Nằm trên đường tỉnh 403
-Sát đường đôi ven biển
-Sát KCN Đồ Sơn
-Gần cảng logistic lớn nhất miền Bắc
❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m
6
2.39 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m

➡️Dt : 86,6m ; Mt : 4,3m

➡️Hướng : Đông Bắc

✅Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng 5m ô tô tránh nhau.
✅Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, Phường, UBND quận, công viên, ngân hàng ...
✅Cách biển chỉ vài trăm mét, giữa trung tâm quận Đồ Sơn. Có thể chia 2 lô cực đẹp
✅Rất thích hợp xây ...
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

Từ 180 tới 200 của 699

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm