Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Cần bán lô góc đất đường 7m tại cát vũ, tràng cát 63,7m2 giá chỉ 2 tỷ 675 triệu
3
2.68 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 63,7m². Mặt tiền: 4,25m
Giá: 2 tỷ 675 triệu ( Có bớt )
- Lô đất vuông vắn, bằm trên mặt đường 7m ngõ cạnh 2.5m
- Khu vực dân cư đông đúc, không quy hoạch
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, phù hợp đầu tư trung hạn
Lh. Em Tuấn để được tư vấn - Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Mặt đường 40m tđc tràng cát trục vip chưa tới 3,6tỷ
4
3.59 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 40M TĐC TRÀNG CÁT TRỤC VIP
Trục chính 40m kinh doanh đỉnh cao
Nội khu 26m vỉa hè 7m mỗi bên
60m vuông đẹp không lỗi
Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá mạnh
Ở/kinh doanh/đầu tư đều quá hợp
Giá đầu tư cực tốt (có thương lượng)
(Zalo - E.Hùng)
Trục vip hiếm nhanh tay chốt ngay!
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
57m2 đất tđc sao sáng 618 ngô gia tự  ngang 5m  đông tứ trạch
4
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
Bán đất tđc sao sáng , đằng lâm hải an 57m ngang 5m hướng bắc siêu đẹp k lỗi gì
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán đất TDC Sao Sáng Đằng Lâm Hải An.
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
120m2 đất tđc đường dứa  ngang 5m  đường 9m
4
5.16 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đường Dứa.
- Diện tích: 120m² ngang 5m dài 24m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Lô đất đẹp ko bốt điện hố ga.
- Giá: 43 triệu/m² ~ 5.16 tỷ.

89.8m2 đất tđc đằng lâm 2 654 ngô gia tự  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Lâm II 654 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 100 tới 113 của 113

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm