P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Mặt tiền 5m, ngang đường 13,5m, vị trí giao thông đi lại thuận tiện.
Tiện ích: Công viên cây xanh 8k m², trung tâm văn hoá 6k m², trường mầm non 2k m², hạ tầng đồng bộ, ven sông Lạch Tray.
Giá: 96 triệu /m² (thương lượng).
Tùng Anh Land: .
- Lô 18 N21 TĐC 9,2ha Thành Tô.
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Vị trí: Siêu tiện ích, đối diện Bệnh viện quận Hải An, trung tâm hành chính, kinh doanh tốt.
Diện tích: 63m², ngang 4,2m.
Đường 20m, vỉa hè rộng, ô tô đi lại thoải mái.
Bìa đỏ chính chủ.
Giá: 120tr/m². (~7,56 tỷ - thương lượng).
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 56,26m² (MT 4m x 14m).
- Hướng: Đông Nam.
- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất tuyến 2 sau mặt đường lớn, không chút lỗi lầm.
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ, gần sân bay Cát Bi.
Giá: 94 triệu/m² (thương lượng).
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 9,2ha Thành Tô.
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 180m² (ngang 9m x 20m)
- Hướng: Đông tứ trạch
- Vị trí đẹp: đoạn đầu đường Bến Láng, kết nối Trung Lực, cách nhà hàng Amakong chỉ vài bước chân
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch
Giá: 64 triệu/m² (thương lượng) 11,5 tỷ
____________________________
Tùng Anh Land:
P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 57m² (5m x 11.4m) vuông vắn.
- Hướng: Bắc.
- Đường rộng, có vỉa hè 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.
- Vị trí đẹp, đường thông giao thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 109 triệu/m² (có thương lượng).
Tổng: ~6.2 ...
Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Ngõ 4m ô tô đỗ cửa,
Cách mặt đường Hàng Tổng 30m
_ Diện tích: 41m ngang 4.65m
_ Sau 1 nhà mặt đường, ngõ 4m
_ Hướng : Đông TT
_ Sổ đỏ cc, gpxd cấp chính
Giá : 2 tỷ 390 triệu có bớt
_ Liên hệ:
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Lô đất đẹp vuông vắn không lỗi lầm, nằm trong khu phân lô cách vòng xuyến Lê Hồng Phong 800m.
- Đường nội bộ vào 14m, vỉa hè mỗi bên 3m.
- Hướng: Nam, sổ đỏ.
- Pháp lý rõ ràng, xây dựng tối đa 4 tầng.
- Nền đất cao không bị ngập lụt.
- Xung quanh gần UB Phường, gần trường chợ.
- Diện tích: 131,25m² ngang 7,5m.
- ...
Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 56m² ngang 4m dài 14m.
- Đường rộng 5m.
- Vị trí cách mặt đường Cát Bi đúng 20m, nhìn thẳng vào sân trường LQĐ.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá: 76.5 triệu/m² ~ 4.28 tỷ.
Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.
Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.
Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An