Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
150m2 đất khu biệt thự vườn hồng  ngang 7.5m  hướng bắc
4
8.55 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 150m² đất khu biệt thự Vườn Hồng.
- Thông số: Ngang 7.5m dài 20m.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Đường phân lô 12m có vỉa hè ô tô đỗ cửa 24/7.
- Khu phân lô biệt thự thuộc phường Đằng Hải ngay sau trường Trần Phú 3 thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong.
- Thích hợp xây villa, biệt thự, toà nhà văn phòng.
- Giá: 57triệu/m² thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, ...
Đất biệt thự vườn hồng, hải an. dt 131.25m2, giá 54 tr/m2
4
7.09 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Cần chuyển nhượng lô đất khu BT Vườn Hồng. Lô đất đẹp ko lỗi lầm nằm khu dân cư văn minh & tiện ích.
- Diện tích: 131.25m² ngang 7.5m dài 17.5m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
Giá: 5x ạh LH: - Trần Phô.
Bán đất tái định cư tại tràng cát, hải an, hải phòng giá ưu đãi 50 triệu / m2
3
2.5 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Đất nền tái định cư Tràng Cát, Phường Hải An, Hải Phòng, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với những đặc điểm nổi bật:
+ Diện tích 50 m², giá 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, thuận lợi cho phong thủy.
+ Chiều ngang mặt tiền 4.2m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước 6m, dễ dàng tiếp cận cho ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Điểm nổi bật của đất nền ...
Bán lô đất 150m²  hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²
4
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. giá 60 triệu/m2
3
11.22 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu BT Vườn Hồng, Đằng Hải. Giá: 60 triệu/m².
Thông tin lô đất thuộc dự án - Khu đô thị Vườn Hồng.
- Diện tích: 187m², ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam & sổ đỏ chính chủ.
- Quy hoạch xây biệt thự.
- Giá: 60 triệu/m².
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: (Zalo - Hoàng Hiếu).
Nhà đất Vườn Hồng.
Bán đất lô góc 2 mặt tiền tại khu đô thị vườn hồng  quận hải an. giá 62.5triệu/m2 (có thỏa thuận)
4
14.78 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 2 mặt tiền khu đô thị Vườn Hồng tại quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m² (có thỏa thuận).
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất vừa đẹp về vị trí, vừa chuẩn về phong thủy? Đây chính là cơ hội hiếm có dành cho bạn:
Diện tích trên bìa: 236.5m² (ngang 18m, sâu 20m).
Diện tích thực tế: 260m².
Giá chào bán: 62.5 triệu/m² (có thương lượng).
Hướng: Đông Tứ Trạch (chính Bắc & chính Đông) ...
Bán đất tại khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. dt 131m2 (7,5*17m). giá 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất tại khu biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải. DT: 131m² (7,5*17m). Giá: 6,8 tỷ.

- Khu phân lô biệt thự, quy hoạch đồng bộ, đường sá rộng rãi.
- Vị trí đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thủy.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non quốc tế, sân tập golf, nhà xe bãi đỗ xe công cộng, xung quanh có nhiều trường học các cấp.
- Cách vòng xuyến trục đường Lê Hồng Phong 800m.

- Diện tích: ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng. dt 150m2 ngang 7,5m. giá 62.5 triệu/m2
6
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Vườn Hồng - N10 - Hướng Bắc. Giá: 62.5 triệu/m².
Đất sạch, quy hoạch phân lô biệt thự.
Khu dân cư văn minh mới, nhiều tiện ích sống.
Gần trung tâm thành phố, gần Lê Hồng Phong.
Xung quanh nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.
- Diện tích: 150m², ngang 7,5m.
- Hướng: Bắc (Đông tứ trạch).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 62.5 triệu/m² CTT.
Liên hệ: Hoàng Hiếu .
Bán lô đất 150m2 khu đô thị vườn hồng  đằng hải. giá 62.5 triệu/m2
5
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² khu đô thị Vườn Hồng - Đằng Hải. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất thuộc dự án Vườn Hồng, nằm sát trục đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, cách Ngã 4 BigC & Lê Hồng Phong chỉ khoảng 800m. Giao thông rất thuận tiện. Nội khu dân chí cao, toàn người tri thức & công chức nhà nước rất văn mình, có trường mần non quốc tế & sân tập golf ngay trong nội khu, xung quanh có nhiều trường học các cấp và chợ ...
Bán lô góc biệt thự vườn hồng diện tích 193.5m²  giá 63 triệu/m²
5
12.19 tỷ 193 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc biệt thự Vườn Hồng diện tích 193.5m²- Giá: 63 triệu/m²

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 193.5m² ngang rộng trên 15m
- Hướng: Tây & Bắc, sổ đỏ chính chủ
- Đường nội bộ quy hoạch 12m
- Vị trí thuận tiện, dân cư đi lại sầm uất, có thể kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng, siêu thị mini, nằm ngay sát công viên, trường mầm non quốc tế và nhiều tiện ích khác.
- Giá bán: 63 triệu/m2

Liên ...
Bán lô đất 125m2 tại khu biệt thự vườn hồng  đằng hải  hải an  hải phòng. giá 60 triệu/m2
5
7.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 125m² tại khu biệt thự Vườn Hồng - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng. Giá: 60 triệu/m2

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự Văn Minh, dân trí cao, có trường mầm non Quốc Tế, sân tập golf, xung quanh có nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.

Cách ngã tư Lê Hồng Phong (siêu thị Go) 800m. Đường sá rộng rãi thuận tiện, không bị lụt.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non Quốc Tế, sân ...
Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. 232m
4
13.2 tỷ 232 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. 232m.
- Loại hình đất biệt thự đơn lập.
- 2 mặt tiền trước và sau.
- Mặt tiền 15m sâu 15.5m.
- Hướng: Nam & Bắc.
- View trường mầm non quốc tế.
- Sát mặt đường 30m đi vào.
- Giá: 13,x tỷ.
Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự vườn hồng hải an, hải phòng
4
9.22 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 139,7m².

Vị trí vàng trong khu đô thị cao cấp Vườn Hồng.

Pháp lý chuẩn, sổ đỏ trao tay xây dựng ngay.

Sở hữu lô đất biệt thự sang trọng giữa lòng đô thị đáng sống nhất Hải Phòng!
Giá hấp dẫn cho nhà đầu tư và khách hàng an cư.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội!
ST: - Hoàng Hiếu.
Bán lô đất 260.25m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. giá 56 triệu/m2
6
14.57 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 260.25m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. Giá: 56 triệu/m².

Lô đất đẹp 2 mặt tiền hiếm hoi còn sót lại tại khu biệt thự Vườn Hồng, nằm tại vị trí đắc địa, áp lưng với lô mặt đường 30m, phía đối diện là dãy biệt thự đơn lập xây thô chuẩn bị được khởi công xây dựng.
- Diện tích: 260.25m² ngang 23,9m sâu 12m.
- Hướng: Bắc & Đông (lô góc 2 mặt tiền).
- Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu ...
Bán đất tdc 9.2ha thành tô gần công viên, nhà thi đấu thể thao đa năng phường hải an, hải phòng
6
5.4 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đồng Xá, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô 60m TĐC THÀNH TÔ, HẢI AN KHU SỐNG XANH, TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ
Khu quy hoạch đồng bộ, đường rộng rãi, sạch đẹp
Gần công viên lớn 8.000m không gian sống thoáng mát
Có trung tâm văn hóa, trường mầm non ngay trong khu
Lợi thế sống:
Gần sông Lạch Tray không khí trong lành
Khu dân cư văn minh, phù hợp gia đình trẻ

Diện tích: 60m ngang 5m
Đường: 13,5m ô tô thoải mái
Hướng: Tây tứ trạch
- ...
Bán đất mặt đường 40m khu tdc tràng cát gần dự án ecopark
3
3.59 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Mặt đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An

- D.tích: 60m (ngang 6 x 10)
- Hướng: Đông Bắc
- Lô áp góc, mặt tiền rộng thoáng, vỉa hè 7m kinh doanh hết ý
- Tiềm năng sinh lời cao, kinh doanh buôn bán, làm văn phòng ... khi các khu công nghiệp đi vào hoạt động
- Giá: 3 tỷ 590 tr (~ 59,8 tr/m)

Liên hệ:
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.