Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
89.8m2 đất tđc đằng lâm 2 654 ngô gia tự  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Lâm II 654 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán đất mặt đường số 1  khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
Từ 20 tới 33 của 33

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm