Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải (e313)  0917 696 ***
3
11.25 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E313) LH .

D. Tích: 93 m² (ngang 5,1 x 18,4m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 2 bên, lô góc ngã tư ngay chợ Lũng Đông kinh doanh sầm uất.
- Cạnh dài bán đường 25m vỉa hè cực rộng, kinh doanh siêu đỉnh...

Giá: 121 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 11,2 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP93).
+ Chuyên BĐS các ...
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5.9m  đường 8m
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Lũng Đông
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại P. Đằng Hải, Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Hải, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm