P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan
Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...
Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc
- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...
Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:
* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Phố Hoàng Thế Thiện, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP
DT 100m² - mặt tiền 6m3_ đường 15m
Thửa 2: 118m (mặt tiền 7,4m)
Hướng đông nam_ thoáng trước thoáng sau giáp công viên cây xanh hồ phương lưu ( sắp triển khai)
Vị trí giáp 3 trung tâm thương mại đang xây dựng doji crown, Golden crown, Lakeside garden giáp hồ phương lưu
Giá : 135 triệu/m (có gia lộc)
Lh: Văn Cường ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.
Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.
- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận
Liên hệ quyền bds
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:
Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)
Đất ...
P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.
Giá: 88 tr/m² (thương lượng).
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 93 m² (ngang 5,1 x 18,4m) - Hướng: Đông Bắc.
- Đường 25m vỉa hè 2 bên, lô góc ngã tư ngay chợ Lũng Đông kinh doanh sầm uất.
- Cạnh dài bán đường 25m vỉa hè cực rộng, kinh doanh siêu đỉnh...
Giá: 121 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 11,2 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP93).
+ Chuyên BĐS các ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.
- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...
Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Phố Vĩnh Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP
Ngõ ô tô vào tận đất
Khu dân cư đẹp ở cực thích
100m ngang 5m
Hướng Đông Bắc
Diện tích rộng giá mềm hiếm khu
37tr/m (có bớt nhẹ)
Hàng đẹp tài chính tốt chốt nhanh kẻo mất!
Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ
Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Giá: 35tr/m² ( Có thoả thuận )
- Lô đất đẹp, nằm trên mặt đường 8m có vỉa hè
- Vị trí nhìn sang Vin happy home Tràng Cát
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, tiềm năng phát triển tốt
Lh. Em Tuấn để được tư vấn !! Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng
Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.