Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự khu phúc lộc  lê hồng phong hải an (trần hoàn đi vào)
3
21 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Khu đô thị Phúc Lộc - Tuyến 2 Lê Hồng Phong, Trần Hoàn đi vào đường to, đất rộng cực kì phù hợp xây biệt phủ.

- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Lô góc 262.5m2 mặt đường trần hoàn tuyến 2 lê hồng phong  ngang 10.5m  đường 25m
5
35.44 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc mặt đường Trần Hoàn tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại P. Đằng Hải, Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Hải, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm