Bán đất tại Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gấp! Bán đất đấu giá X2 Lại Yên, hoài đức, DT 52m2, mt4m, oto giá chỉ 7.78 tỷ
4
7.78 tỷ 52 m²
Đất Riêng

X.Lại Yên, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp lô đất khu đấu giá X2 xã Lại Yên, hoài đức:
- diện tích: 52m2, sđcc
- mặt tiền: 4m
- vị trí đẹp , đường oto tránh vỉa hè 2m, cách 50m ra đường Liên khu 8 và kdt Mailand hanoi city, giao thương thuận tiên
- hiện trạng đất trống, vuông vắn mua ở hay đầu tư đón sóng hạ tầng phía tây đều chuẩn chỉ
- chủ thiện chí, mua bán nhanh chóng
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Chính chủ bán 70m2 đất tại du nội, mai lâm, đông anh.
5
7.35 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Du Nội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán 70m đất Du Nội, Đông Anh vuông vắn, tiềm năng tăng giá mạnh!
Hướng Đông Nam, mặt tiền= hậu 4,38m.
Chỉ 5 phút tới cầu Tứ Liên, Vinhomes Cổ Loa, cầu Đông Trù 3km. Cách đường dẫn cầu Tứ Liên (rộng 60m) 1 km. Làm cầu xong 10 phút tới Nghi Tàm. Khu vực dân cư đông đúc, cạnh nhà văn hoá Du Nội, tiện ích không thiếu gì.
Giá 7,35 tỷ
Liên hệ:
Đất đẹp đường nhạn  thư lâm. đường nhựa. ô tô giá tốt
3
7.08 tỷ 122 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Đất đẹp Thư Lâm đường nhựa ô tô giá tốt.
- Vị trí: Đường Nhạn, xã Thư Lâm ngay bìa làng, tiện ích đủ đầy.
- Thửa đất vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đường nhựa apphan, ô tô chạy thoải mái, thông thoáng.
- Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
- Giá chỉ 5xtr/m² cơ hội tốt cho nhà đầu tư đón sóng.
- Hàng đẹp, giá tốt không nhanh là mất.
Liên hệ ngay: (e Cương).
Bán đất tái định cư 120m2 tại thôn xuân nộn xã thư lâm tp hà nội
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán mảnh đất tái định cư vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá cao.

Diện tích: 120m².
Mặt tiền = mặt hậu: 8m vuông vắn đẹp.
Đất 2 mặt tiền trước sau cực thoáng, lưu thông không khí tốt, thuận tiện thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh.

Đường trước đất rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, đã rải nhựa phẳng lì, giao thông đi lại thuận tiện.

Khu vực dân cư phát triển, bán kính 500m ...
Cần bán nhanh lô đất tặng căn nhà cũ có thể đầu tư kinh doanh tại trần phú
5
9.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Tôi cần bán nhanh lô đất tặng căn nhà cũ tại đường Trần Phú cạnh chợ Phùng Khoang, vị trí ngay cổng sau của Học viện Y Dược Học Cổ Truyền và bệnh viện Tuệ Tĩnh, cách chợ Phùng Khoang 100m. Có dự án thành phố mở đường ra mặt đường phía sau thông từ chợ ra UB phường và đường Tố Hữu.
DT 60.8m².
Hiện tại có thể xây nhà 7 tầng mỗi tầng 3 phòng cho thuê rất hiệu quả mà có thể ra mặt đường thì giá có ...
60m2 tđc bộ công an  cổ dương. giá 16x tr/m2
3
9.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Hàng hiếm khu tái định cư Bộ Công An - Cổ Dương
- Giá chỉ 16x triệu/m² mặt bằng giá cực tốt khu vực.
- Vị trí chiến lược ở hay đầu tư đều đẹp.
Liên hệ e Cương: .
Rẻ nhất khu vực đại áng đối diện vin olympic e có 80m đất ngõ ôtô tránh giá đầu tư
3
7.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Quốc Trinh, X.Đại Áng, H.Thanh Trì, HN

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC ĐẠI ÁNG
Vị trí vàng: Đối diện dự án VIN OLYMPIC tâm điểm phát triển khu Nam Hà Nội
Cơ hội đón sóng hạ tầng tăng giá mạnh trong thời gian tới
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m²
Mặt tiền rộng vuông vắn cực đẹp
Ngõ ô tô tránh nhau thoải mái
Đường thông kinh doanh nhỏ tốt
Dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện
Điểm mạnh không thể bỏ qua:
Đối diện đại dự ...
Bán gấp đất đấu giá văn lôi tam đồng mê linh, 112.5m2, kd tốt, 76tr/m2
3
8.55 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 312, X.Tam Đồng, H.Mê Linh, HN

Tôi chính chủ cần bán gấp đất đấu giá Văn Lôi - Tam Đồng Mê Linh HN - tiềm năng tăng giá chóng mặt.
+ Vị trí cực hót, ngay ngã tư đường 100 Mê Linh và TL312, gần công viên hồ điều hòa. Gần trung tâm hành chính mới huyện Mê Linh.
+ Cách 200m dự án bến xe, bệnh viện, TTTM.. Xung quanh nhiều KĐT hót, gần nhiều KCN, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích 112.5m², mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, hai ...
Bán lô đất 84m đấu giá x1 bến trung bắc hồng đông anh hà nội, đường to vật vã, gần vin bắc hồng
3
7.98 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất 84m đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh - Trước đất là đường QH 24m

- Đường 7m ô tô tránh nhau. Đường trước đất QH 24m.

- Vị trí bán đất đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh: Gần Vin Bắc Hồng

- Cách 200m ra đường trục liên thôn Bắc Hồng, 500m ra chợ Bắc Hồng, trường học, ủy ban xã, đường vành đai 3, ga Bắc Hồng,.

- 2km ra đường Võ Nguyên Giáp, Cao tốc Nhật Tân - NB. ...
Chủ thở ô xi , bán rẻ mảnh đất tây mỗ, ô tô 7 chỗ vào tận nơi , gần vinhomes
4
8.9 tỷ 74 m²
Đất Riêng

đường Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Sơn (2 tin đăng)
Chị chủ cần bán gấp mảnh đất rẻ nhất Tây Mỗ
Thông số
DT 74m² ,mt 4m
- Ô tô 7 chỗ đi qua, cách trục chính ô tô tránh 30m
- Gần TTTM Vincom Vinhomes Smart City, 5p ra đại siêu thị Aeon
-Gần chợ
Sổ vuông đẹp, không lỗi lầm
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Sơn bgay hôm nay
Bán đất giá tốt tại phố xốm, 105 triệu / m2, 75 m2, phường phú lương, quận hà đông
3
7.88 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Xốm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Phố Xốm, Phường Phú Lương, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một mảnh đất tuyệt vời, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. Với diện tích 75 m² và giá chỉ 105 triệu / m², đất nền tại đây mang lại giá trị đầu tư cao.

+ Diện tích: 75 m².
+ Giá: 105 triệu / m².
+ Chiều ngang mặt tiền: 6.2m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 3m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ ...
Bán 69.3m2 đất kiên thành  trâu quỳ  gia lâm
3
8.66 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần chuyển nhượng mảnh đất cực đẹp tại Kiên Thành - Trâu Quỳ - Gia Lâm.
- Diện tích 69.3m² mặt tiền 4.11 nở hậu.
- Vị trí nằm cạnh dự án Eurowindow chỉ vài bước chân, đường trước đất ô tô chạy thông, cách Vin Ocean Park chỉ 300m, bệnh viện đa khoa, trường học chỉ trong bán kính 1km.
- Giá bán 125tr/m² có thương lượng.
Bán gấp đất đấu giá ao ngòi đức thượng hoài đức 60m2 phân lô, vỉa hè giá 119 tr/m2
3
7.14 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: huuthao (20 tin đăng)
Bán gấp đất đấu giá Ao Ngòi Đức Thượng Hoài Đức.
Vị trí đẹp trục chính khu đấu giá đường 2 ô tô tránh, có vỉa hè.
Diện tích: 60m² đất phân lô, vuông vắn, xây dựng ngay.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch pháp lý rõ ràng.

Giá chỉ hơn 100 triệu/m² cơ hội đầu tư cực tốt, khu dân cư đã ở đông.
Liên hệ: (Hữu Thảo) Xem đất & sổ trực tiếp!
Xã Dân Hòa, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 100m², đất đấu giá nhà nước và pháp lý đầy đủ, đây là lựa chọn tuyệt vời để phát triển cuộc sống.

+ Diện tích: 100m²
+ Giá: 81 triệu VND
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m

Đất có phong thủy ...
Vị trí: Đất toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, đường trục chính Nhị Khê - QL1A, Cầu Vân.
- Cách 300m QL1A cầu Quán Gánh.
- 300m đường Vành Đai 4.
- 1km, TT Đại Áng, đô thị Olympic, ga Ngọc Hồi.
- Dòng tiền 30tr/năm.
- Sổ đỏ chính chủ.
Đất rất phù hợp xây nhà, cửa hàng kinh doanh, đầu tư sinh lời cao.
Liên hệ em Bình: để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết.
Tìm kiếm cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Cao Xá, Dũng Tiến, Thường Tín, Hà Nội, ( lXã mới: Thượng Phúc )
Đây là một mảnh đất để lý tưởng cho những ai mong muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
+ Vị Trí: Ô tô đỗ cổng, cách 10m ra đường trục chính, Cao Xá. Quy hoạch KĐT thể thao Olympic.
- Diện tích: 175 m2
- Giá chỉ: 55 triệu/m2
- Pháp lý: đầy đủ