Bán đất tại Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất thổ cư đường to giá chỉ hơn 10 triệu / 1m2 tại phú cát, hoà lạc
8
9.69 tỷ 692 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

Bán lô đất giá rẻ tại thôn Hoà Trúc Phú Cát Hà Nội.
Diện tích: 692,4 m² (trong đó 200 m² thổ cư).

Vị trí đắc địa tiện ích vượt trội.

Đường trước đất xe container vào thoải mái.

Cách trục ĐH 09 chỉ 100 mét.

Lô góc 2 mặt thoáng, trước mặt là sân bóng thôn, có thể tận dụng làm bãi đỗ xe hoặc kinh doanh quán bia, quán ăn cực kỳ hợp lý.

Phù hợp làm nhà xưởng, nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh ...
Chính chủ bán 55m đất dịch vụ đồng giường sát khu d geleximco giá tốt nhất khu vực
3
8.9 tỷ 55 m²
Đất Riêng

X.La Phù, H.Hoài Đức, HN

- Diện tích 55 mt 3.7m vị trí đẹp k lỗi gì , đường vỉa hè rộng 11 m

- Hàng xóm Gleximco khu D gần lê trọng tấn

- Vị trí trung tâm, đi lại thuận tiện các hướng: Aeon Mall, Lê Quang Đạo, Mỹ Đình..vv
Lh ms giang
Chủ cần bán mảnh 55m2 khu dịch vụ đồng giường, sát khu d geleximco, giá đầu tư.  0961 628 ***
4
8.97 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán nhanh lô đất 55m² sát trục chính khu dịch vụ Đồng Giường, Dương Nội
- DT 55m², mt 3.7m, ko lỗi phong thủy.
- Vị trí đẹp, ngay đầu lối vào Geleximco, nằm trọn trong khu D Geleximco, hưởng mọi tiện ích của KĐT.
- Cách Aeon Mall Hà Đông 1km.
- Cách công viên Thiên Văn Học 1.5km.
- Cách Đại Lộ Thăng Long 1km.
- SĐCC, giá chỉ 163tr/m².
Lh (Hương).
BÁN 99m sẵn nhà 3 tầng bìa làng DỤC TÚ, ĐÔNG ANH. Đất 2 mặt tiền, giá rẻ , đầu tư tốt
-Diện tích: 99m²
-Nhà 3 tầng kiên cố, hiện đang cho thuê 3 triệu/tháng
-Đường oto tránh 2 mặt tiền trước sau
Vị Trí:
- 300m RA ĐƯỜNG GOM CẦU TỨ LIÊN
- 1km RA CAO TỐC HÀ NỘI - HAI PHÒNG.
- chỉ 20f SANG PHỐ VÀ SÂN BAY QUỐC TẾ GIA BÌNH , NỘI BÀI
- 500m ra SÂN VÂN ĐỘNG VÀ VIN LIÊN HÀ ...
Bán đất yên nghĩa, hà đông dt 73m2 ngay mặt đường vành đai 4, hai mặt thoáng đường ô tô cực đẹp
4
8.5 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Bán đất Yên Nghĩa, Hà Đông DT 73m² ngay mặt đường Vành đai 4, hai mặt thoáng đường ô tô cực đẹp. Liên hệ .

- Diện tích : 73m2
- Mặt tiền : 4.04m
- Hướng : Đông Bắc

Đất vuông đẹp, hai mặt thoáng trước - sau xây nhà chia phòng cực đẹp. Đất phù hợp cho cả khách xây ở và nhà đầu tư xây chung cư mini, căn hộ dịch vụ.
Ngõ rộng ô tô lùi cửa, vài bước chân ra mặt đường lớn.

Vị trí cực kì tiềm năng cho ...
Bán lô đất đẹp 85m2 đấu giá x1 thôn trung  việt hùng  đông anh  hà nội, đường trải nhựa gần 8m
3
8.5 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Dục Nội, X.Việt Hùng, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất đẹp 85m² đấu giá X1 thôn Trung - Việt Hùng - Đông Anh.
- Nằm ngay cạnh đường trục chính của xã Việt Hùng, gần UBND xã Việt Hùng và chợ Dục Nội.
- Đường nội khu rộng khoảng 7m - 8m (2 ô tô tránh nhau thoải mái), có vỉa hè, hệ thống điện nước và chiếu sáng đã hoàn thiện.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.
- Tiện ra Vin Cổ Loa, gần khu đô thị đa mục tiêu.
- Đón ...
Cần bán lô đất đấu giá tại đặng xá, gia lâm , hà nội
4
9 tỷ 113 m²
Đất Riêng

X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI THÔN ĐỔNG XUYÊN , XÃ ĐẶNG XÁ, GIA LÂM HÀ NỘI

DIỆN TÍCH 113m², lô góc 3 mặt thoáng, mặt tiền rộng 22m.
Đường trước đất rộng 13m, vỉa hè 3m, mặt tiền quyền lực , xây nhà lên cực bề thế đẳng cấp
Vị trí kinh doanh , văn phòng, dịch vụ đều rất phù hợp. Giao thông đi lại vô cùng thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc văn minh

Sổ đỏ chính chủ - cần bán nhanh
giá ...
Phương nhị liên ninh 74m sổ vuông đẹp 115tr/m ô tô vào tận đất
3
8.63 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Phương Nhị, X.Liên Ninh, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Huê (1 tin đăng)
Phương Nhị Liên Ninh
74m sổ vuông đẹp
115tr/m

Ô tô vào tận đất
Vị trí đẹp, đường thông thoáng
Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài
Bán lô đất dịch vụ 25,2ha Vân Canh, DT 52m, giá chỉ 7.5 tỷ
3
7.5 tỷ 52 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô đất dịch vụ khu 25.2ha Vân canh, hoài đức:
- diện tích: 52m2, sđcc
- Gần ĐH Công Nghiệp, khu Dịch vụ phân lô liền kề, trường học cấp mầm non, cấp 1,2,3 đủ cả.
- Nằm ngay cạnh khu đô thị Anlac green syphony, cạnh công viên, cạnh vành đai 3.5 (đang thi công xong 95% dự kiến sang năm lưu thông), Đối diện khu đô thị Vườn Cam
- Cách Mỹ Đình chừng 4 km. Đường nhựa rộng rãi 3 ô tô tránh ...
Gấp! Bán đất đấu giá X2 Lại Yên, hoài đức, DT 52m2, mt4m, oto giá chỉ 7.78 tỷ
4
7.78 tỷ 52 m²
Đất Riêng

X.Lại Yên, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp lô đất khu đấu giá X2 xã Lại Yên, hoài đức:
- diện tích: 52m2, sđcc
- mặt tiền: 4m
- vị trí đẹp , đường oto tránh vỉa hè 2m, cách 50m ra đường Liên khu 8 và kdt Mailand hanoi city, giao thương thuận tiên
- hiện trạng đất trống, vuông vắn mua ở hay đầu tư đón sóng hạ tầng phía tây đều chuẩn chỉ
- chủ thiện chí, mua bán nhanh chóng
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Chính chủ bán 70m2 đất tại du nội, mai lâm, đông anh.
5
7.35 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Du Nội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán 70m đất Du Nội, Đông Anh vuông vắn, tiềm năng tăng giá mạnh!
Hướng Đông Nam, mặt tiền= hậu 4,38m.
Chỉ 5 phút tới cầu Tứ Liên, Vinhomes Cổ Loa, cầu Đông Trù 3km. Cách đường dẫn cầu Tứ Liên (rộng 60m) 1 km. Làm cầu xong 10 phút tới Nghi Tàm. Khu vực dân cư đông đúc, cạnh nhà văn hoá Du Nội, tiện ích không thiếu gì.
Giá 7,35 tỷ
Liên hệ:
Đất đẹp đường nhạn  thư lâm. đường nhựa. ô tô giá tốt
3
7.08 tỷ 122 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Đất đẹp Thư Lâm đường nhựa ô tô giá tốt.
- Vị trí: Đường Nhạn, xã Thư Lâm ngay bìa làng, tiện ích đủ đầy.
- Thửa đất vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đường nhựa apphan, ô tô chạy thoải mái, thông thoáng.
- Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
- Giá chỉ 5xtr/m² cơ hội tốt cho nhà đầu tư đón sóng.
- Hàng đẹp, giá tốt không nhanh là mất.
Liên hệ ngay: (e Cương).
Bán đất tái định cư 120m2 tại thôn xuân nộn xã thư lâm tp hà nội
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán mảnh đất tái định cư vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá cao.

Diện tích: 120m².
Mặt tiền = mặt hậu: 8m vuông vắn đẹp.
Đất 2 mặt tiền trước sau cực thoáng, lưu thông không khí tốt, thuận tiện thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh.

Đường trước đất rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, đã rải nhựa phẳng lì, giao thông đi lại thuận tiện.

Khu vực dân cư phát triển, bán kính 500m ...
Cần bán nhanh lô đất tặng căn nhà cũ có thể đầu tư kinh doanh tại trần phú
5
9.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Tôi cần bán nhanh lô đất tặng căn nhà cũ tại đường Trần Phú cạnh chợ Phùng Khoang, vị trí ngay cổng sau của Học viện Y Dược Học Cổ Truyền và bệnh viện Tuệ Tĩnh, cách chợ Phùng Khoang 100m. Có dự án thành phố mở đường ra mặt đường phía sau thông từ chợ ra UB phường và đường Tố Hữu.
DT 60.8m².
Hiện tại có thể xây nhà 7 tầng mỗi tầng 3 phòng cho thuê rất hiệu quả mà có thể ra mặt đường thì giá có ...
60m2 tđc bộ công an  cổ dương. giá 16x tr/m2
3
9.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Hàng hiếm khu tái định cư Bộ Công An - Cổ Dương
- Giá chỉ 16x triệu/m² mặt bằng giá cực tốt khu vực.
- Vị trí chiến lược ở hay đầu tư đều đẹp.
Liên hệ e Cương: .
Rẻ nhất khu vực đại áng đối diện vin olympic e có 80m đất ngõ ôtô tránh giá đầu tư
3
7.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Quốc Trinh, X.Đại Áng, H.Thanh Trì, HN

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC ĐẠI ÁNG
Vị trí vàng: Đối diện dự án VIN OLYMPIC tâm điểm phát triển khu Nam Hà Nội
Cơ hội đón sóng hạ tầng tăng giá mạnh trong thời gian tới
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m²
Mặt tiền rộng vuông vắn cực đẹp
Ngõ ô tô tránh nhau thoải mái
Đường thông kinh doanh nhỏ tốt
Dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện
Điểm mạnh không thể bỏ qua:
Đối diện đại dự ...
Bán gấp đất đấu giá văn lôi tam đồng mê linh, 112.5m2, kd tốt, 76tr/m2
3
8.55 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 312, X.Tam Đồng, H.Mê Linh, HN

Tôi chính chủ cần bán gấp đất đấu giá Văn Lôi - Tam Đồng Mê Linh HN - tiềm năng tăng giá chóng mặt.
+ Vị trí cực hót, ngay ngã tư đường 100 Mê Linh và TL312, gần công viên hồ điều hòa. Gần trung tâm hành chính mới huyện Mê Linh.
+ Cách 200m dự án bến xe, bệnh viện, TTTM.. Xung quanh nhiều KĐT hót, gần nhiều KCN, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích 112.5m², mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, hai ...
Bán lô đất 84m đấu giá x1 bến trung bắc hồng đông anh hà nội, đường to vật vã, gần vin bắc hồng
3
7.98 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất 84m đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh - Trước đất là đường QH 24m

- Đường 7m ô tô tránh nhau. Đường trước đất QH 24m.

- Vị trí bán đất đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh: Gần Vin Bắc Hồng

- Cách 200m ra đường trục liên thôn Bắc Hồng, 500m ra chợ Bắc Hồng, trường học, ủy ban xã, đường vành đai 3, ga Bắc Hồng,.

- 2km ra đường Võ Nguyên Giáp, Cao tốc Nhật Tân - NB. ...
Chủ thở ô xi , bán rẻ mảnh đất tây mỗ, ô tô 7 chỗ vào tận nơi , gần vinhomes
4
8.9 tỷ 74 m²
Đất Riêng

đường Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Sơn (2 tin đăng)
Chị chủ cần bán gấp mảnh đất rẻ nhất Tây Mỗ
Thông số
DT 74m² ,mt 4m
- Ô tô 7 chỗ đi qua, cách trục chính ô tô tránh 30m
- Gần TTTM Vincom Vinhomes Smart City, 5p ra đại siêu thị Aeon
-Gần chợ
Sổ vuông đẹp, không lỗi lầm
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Sơn bgay hôm nay
Bán đất giá tốt tại phố xốm, 105 triệu / m2, 75 m2, phường phú lương, quận hà đông
3
7.88 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Xốm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Phố Xốm, Phường Phú Lương, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một mảnh đất tuyệt vời, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. Với diện tích 75 m² và giá chỉ 105 triệu / m², đất nền tại đây mang lại giá trị đầu tư cao.

+ Diện tích: 75 m².
+ Giá: 105 triệu / m².
+ Chiều ngang mặt tiền: 6.2m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 3m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ ...
Từ 20 tới 40 của 394

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm