Bán đất tại Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại ngõ ngã tự chợ cống phường chương mỹ, hà nội cách ql6 70m. dt sổ 190m2 full đất ở
5
5.22 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền chỉ cách ngã tư chợ cống 70m, phường Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích trên sổ 190m², diện tích thực tế 215m².
Giá bán chỉ 27,5triệu / m².
Vị trí đắc địa: Cách chợ Cống 100m; cách trụ sở phường 500m. Cách tiện ích điện, đường, trường, trại chỉ một bước chân.
Cô chú anh chị đầu tư xây nhà trọ cho thuê thì rất đắt khách. Có ngày dòng tiền về hàng tháng.
Mặt tiền rộng 11.5m đủ điều kiện tách ...
Bán đất bìa làng Nam Hồng, Đông Anh. DT 64m, chỉ 5.x tỷ
3
5.7 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Nam Hồng, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

Chủ cần bán lô đất tại Nam Hồng, Phúc Thịnh, Đông Anh
- DT 64m, full thổ cư
- Mặt đường bìa làng rộng thênh thang 3 ô tô tránh thoải mái
- Vài chục mét ra đường vành đai 3 Đông Anh cực tiềm năng
- Giá chỉ 5.x tỷ
- Sổ đẹp sẵn giao dịch
Bán đất tại ngã 3 chợ cống, đường 6, tiên phương, 6,623 tỷ, 200.7 m2
4
6.62 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 6, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền có vị trí đắc địa tại Ngã 3 chợ cống, Đường 6, Phường Chương Mỹ, Hà Nội (cũ: Huyện Chương Mỹ, Hà Nội), diện tích 200.7 m², giá 6,623 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ
- Chiều ngang mặt tiền 7.6m
- Chiều rộng ngõ vào 4m, thuận tiện cho xe ô tô
- Khu vực thoáng đãng, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư

Ưu điểm:
- Mặt tiền rộng, có thể kinh doanh
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc ...
Lô góc 2 mặt tiền, ngay ngã tư, ô tô quay đầu tại đất.
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4, 79M2, mt7m, 7.0 tỷ Nam Hồng, Đông Anh, Lô góc, 2mt, ô tô quay đầu tại đất.
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN Ô TÔ NGỦ TRONG ĐẤT Thôn Đoài, Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội
Diện tích 80m², Mặt tiền rộng 7m cực đẹp.
Sẵn nhà Cấp 4 đủ công năng: khách bếp 2 ngủ
Lô góc 2 mặt tiền, thoáng sáng cực hiếm.
Ô tô vào đất, quay đầu ngay ngã tư ...
Bán đất tại minh quang, ba vì, hà nội, 7 tỷ, 2800 m2, giá ưu đãi
6
7 tỷ 2800 m²
Đất Riêng

X.Minh Quang, H.Ba Vì, HN

Đất nền rộng rãi tại xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội, với diện tích lên đến 2800m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi đầu tư tiềm năng hoặc xây dựng nhà ở.

- Mặt tiền 73m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với không gian thoáng đãng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Giá bán 7 tỷ VND, phù hợp với giá trị thị trường hiện tại.

Liên hệ ngay để biết ...
Chính chủ gia đình cần bán gấp lô đất thố bảo  vân nôi  đông anh oto đỗ cửa đường thông thoáng
3
5.3 tỷ 53 m²
Đất Riêng

Đường Vân Trì, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Gia đình cần bán mảnh đất ở khu Thố Bảo Vân Nội
Diện tích khoảng 55m²
Mặt tiền gần 4m
Ngõ rộng ô tô vào tận cửa
Đường thông, dân cư ở đông ổn định
Cách trục liên xã vài phút đi bộ
Gần chợ Vân Trì, tiện sinh hoạt
Đất vuông vắn, phù hợp xây ở lâu dài hoặc giữ tiền.
Hiện gia đình cần xử lý công việc nên muốn bán nhanh cho khách thiện chí.
+ Giá nhỉnh 5 tỷ, có trao đổi thêm trực tiếp.
+ Ai thực sự ...
Bán lô 115m đấu giá hk04,hoàng xá, yên lãng, mê linh, gần vành đai 4, cầu hồng hà, giá rẻ
4
5.65 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Hoàng Kim, H.Mê Linh, HN

Siêu phẩm F0 lô 115m khu dân cư khu đấu giá HK04, Hoàng Xá, Yên lãng, HN
-Khu đấu giá thiết kế đẹp, hạ tầng đồng bộ văn minh, hiện đại
-Lô đất 2 mặt thoáng.
-Cách 400M là Vành đai 4 và cầu Hồng Hà
-Kết nối các tuyến đường lớn , dễ dàng di chuyển
-Tiện ích đầy đủ
-Đầu tư tốt, giá quá rẻ
HÀNG HIẾM GIÁ RẺ VỊ TRÍ VÀNG ĐÔNG ANH
Chủ gửi bán lô đất đẹp cực hiếm: Diện tích: 80.2m2
Mặt tiền quyền lực: 7.2m khổ đất vuông vắn cực đẹp
Vị trí đỉnh cao: chỉ 20m ra chợ, sát trục chính
Khu vực đẹp bậc nhất Đông Anh
Đi bộ ra Vin Cổ Loa tiềm năng tăng giá cực mạnh
Giá sốc
LH ( Bích Phượng)
Chính chủ bán lô góc 63,2m² lô góc Thôn Cam, Gia Lâm. Cách 10m ra đường thông ô tô 7 chỗ.

+ Diện tích: 63,2m², mặt tiền 3,5m, nở hậu, dài 16,4m, tọa hướng TN & TB.

+ Giá bán: 6.2 tỷ đồng ( có ra lộc cho người mua thiện chí ).

+ Đất vuông đẹp, lô góc hai mặt nên rất thoáng, cách 100m ra chợ Vàng chợ Cam. Ngõ xóm sạch sẽ, dân cư hiền lành tốt bụng, xung quanh ở đông, tiện ích cơ bản chỉ 500m là ...
Tài chính 5 tỷ đầu tư lô này xuất sắc nhất
3
5.25 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

5 TỶ NÊN ĐẦU TƯ ĐÂU THỜI ĐIỂM NÀY?
Nếu đang tìm một kênh an toàn dễ thanh khoản dư địa tăng giá rõ ràng, thì đây là lựa chọn đáng để xuống tiền:
ĐẤT KIÊU KỴ GIA LÂM | VÙNG LÕI PHÁT TRIỂN
Diện tích: gần 60m², vuông vắn dễ xây dựng, tối ưu công năng
Đường rộng, ô tô di chuyển thuận tiện
View thoáng, không gian sống dễ chịu, lâu dài không bị bí
Vị trí trung tâm Kiêu Kỵ kết nối nhanh nội thành ...
Bình vọng ,xã thường tín DT 57,1m
MT 4,5m
Giá 6,2 tỷ
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP BÌNH VỌNG, THƯỜNG TÍN

Diện tích: 57,1 m

Mặt tiền: 4,5 m Hậu: 4,5 m (đất vuông vắn đẹp)

Đường trước đất: Oto đi thoải mái, đường thông cực thuận tiện

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch

Vị trí tiện ích:

Gần chợ và các trường học các cấp

Cách đường 427 chỉ vài bước

Cách Quốc lộ 1A khoảng 150m giao thông ...
Bán đất lô góc 61m thôn cam, xã gia lâm ô tô 7 chỗ vào đất
3
6.2 tỷ 61 m²
Đất Riêng

đường Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 61m²

Mặt tiền: 3,5m

Đất nở hậu phong thủy đẹp

Lô góc 2 mặt thoáng, rất sáng và thoáng

Đường trước đất ô tô 7 chỗ vào tận đất

Vị trí: Thôn Cam xã Gia Lâm Hà Nội

Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Gần UBND xã Gia Lâm, chợ, trường học, trạm y tế

Kết nối nhanh ra Trâu Quỳ Quốc lộ 5 trung tâm Gia Lâm

Hướng: Tây Nam

Giá bán: 6.2 tỷ (có thương lượng)
Bán Đất Thổ Cư 55.2m² Tại Thôn Mai Hiên, Xã Mai Lâm (Cũ), Đông Anh - Cơ Hội Đầu Tư Hấp Dẫn

Loại hình: Đất thổ cư
Đặc điểm: Lô góc 2 mặt đường, ô tô đỗ cửa.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Vị trí chiến lược: Nằm gần sông, gần cầu Đông Trù và dự án Vinhomes Cổ Loa. Đặc biệt, với vị trí gần cầu Tứ Liên đang được xây dựng, tiềm năng tăng giá của khu vực này là rất lớn, giúp cư ...
Đất vàng 61m2 hội phụ, khu vực cực khan hiếm nhà bán, lõi vin cổ loa, gần vinspeed, vin yên thường
14
5.4 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Hội Phụ, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Thông Hội Phụ, xã Đông Anh (Đông Hội cũ), TP. HN. Sát Vinhomes Cổ Loa mà giá vẫn còn 8X triệu.
- Diện tích: 61m², nở hậu.
- Vị trí vàng: Đất nằm gần nhà văn hóa.
Cách cầu Đông Trù khoảng 800m.
Cách Vinhomes Cổ Loa khoảng 200m.
Giao thông liên kết vùng cực thuận lợi. Khu vực đông dân, văn minh và đầy đủ tiện ích.
- Đầu tư an cư ổn định, bền vững lâu dài.
- Chủ đang rất thiện chí bán.
- Sổ cất két ...
Bán đất tại thôn đìa  nam hồng, 102 triệu/m2, 64 m2, giá tốt, nhiều tiện ích
5
6.53 tỷ 64 m²
Đất Riêng

đường Thôn Đìa-Nam Hồng, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Tùng (1 tin đăng)
Đất nền có vị trí thuận lợi tại Thôn Đìa - Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội.
- Diện tích 64m², giá bán 102 triệu/m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Tây, tạo phong thủy tốt cho gia chủ.
- Mặt tiền rộng 4m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Tùng - .
BÁN ĐẤT VÂN CÔN, HOÀI ĐỨC - 89,9M2 - Ô TÔ TRÁNH - GIÁ 60TR/M2 - LH
Vị trí: Xã Vân Côn, Hoài Đức. Đất nằm tại vị trí đắc địa, đường trước nhà rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Ưu điểm: Lô đất hiếm có trong khu vực với đơn giá rẻ nhất thị trường hiện tại. Không gian thoáng đãng, hạ tầng xung quanh đang phát triển mạnh mẽ.
Thông số: 89,9m, mặt tiền rộng, đất vuông ...
Đấu giá X1 Lỗ Khê, Liên Hà, vỉa hè, ô tô tải tránh chỉ hơn 6 tỷ.

- Diện tích 65m², mặt tiền = hậu 4,7m.

- Đường rộng thênh thang ô tô tải tránh, có cả vỉa hè.

- Cách đường liên xã kinh doanh sầm uất chỉ 80m, đi bộ ra trường cấp 3.

- Sổ hoa hậu sẵn giao dịch ngay.

- LH em .

Giá 97 triệu/m².
Cần bán 54m² ĐẤT THỊ TRẤN TRÔI – Ô TÔ VÀO ĐẤT – GẦN CHỢ, HỒ ĐIỀU HÒA – GIÁ 5.X TỶ
3
5.7 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

- Vị trí đẹp, thửa đất vuông vắn, nằm ngay trung tâm Hoài Đức, tiện ích ngập tràn.
- Sổ đỏ sang tên ngay, phù hợp mua ở, giữ tiền hoặc đầu tư lâu dài.
Giá: 5.7 tỷ
Liên hệ trực tiếp để xem đất.
Chính chủ bán lô góc 63,2m2 lô góc Thôn Cam, Gia Lâm. Cách 10m ra đường thông ô tô 7 chỗ.

+ Diện tích: 63,2m2, mặt tiền 3,5m, nở hậu, dài 16,4m, tọa hướng TN & TB.

ÔTÔ THÔNG, LÔ GÓC 92M2 KIM SƠN, GIA LÂM, MT 5M, HẬU 5M, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, GIÁ 65 TR/M2
3
5.98 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

LÔ GÓC 92M2, KIM SƠN, GIA LÂM, HÀ NỘI - SIÊU HIẾM
+ Đường THÔNG ô tô 7 chỗ
+ Diện tích 92m2- MT 5M- đất vuông đẹp
Giá chỉ 65 triệu/ 1m2 ( thương lượng, gia lộc mua bán )
+ Mặt tiền rộng không lỗi phong thủy, xây nhà cực đẹp.
+ Bán kính 500m trường học các cấp, chợ, cômg an xã an ninh tuyệt đối,xung quanh tiện ích ngập tràn khống thiếu thứ gì.
+ Hàng xóm thân thiện giá đầu tư siêu ngon nhập là ...
Từ 60 tới 80 của 388

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm