Bán đất tại Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
🔥 Bán đất Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội 66m2  7 chỗ thông chỉ hơn 5 tỷ 📍 📞 0989894845 ☎️
3
5.7 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường 18B, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

🔥 Bán đất Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội 66m2 7 chỗ thông chỉ hơn 5 tỷ 📍 📞 09898948450989894xxx ☎️
📐 Diện tích 66m2, mặt tiền 4,5m vuông vắn đẹp 🏡
🚗 Đường trước đất ô tô 7 chỗ chạy thông thoải mái 🚘
🔄 Kết nối nhanh ra 2 trục chính cực thuận tiện 🛣️
📍 Vị trí Kiêu Kỵ cũ, phát triển mạnh – Gia Lâm trung tâm kinh tế phía Đông Hà Nội. 📈
🏙 Nằm giữa nhiều đại đô thị lớn phía Đông Hà Nội 🌆
🛍 Tiện ...
3
5.7 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường 18B, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

📐 Diện tích 66m2, mặt tiền 4,5m vuông vắn đẹp 🏡
🚗 Đường trước đất ô tô 7 chỗ chạy thông thoải mái 🚘
🔄 Kết nối nhanh ra 2 trục chính cực thuận tiện 🛣️
🏙 Nằm giữa nhiều đại đô thị lớn phía Đông Hà Nội 🌆
🛍 Tiện ...
3
5.7 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường 18B, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Nam Lee (5 tin đăng)
📐 Diện tích 66m2, mặt tiền 4,5m vuông vắn đẹp 🏡
🚗 Đường trước đất ô tô 7 chỗ chạy thông thoải mái 🚘
🔄 Kết nối nhanh ra 2 trục chính cực thuận tiện 🛣️
🏙 Nằm giữa nhiều đại đô thị lớn phía Đông Hà Nội 🌆
🛍 Tiện ...
Tài chính nhỉnh 6 tỷ xíu, sở hữu 80m đất đường Ỷ LAN, ô tô tải tránh vèo vèo.
1
6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp tại đường Ỷ Lan. Phân khúc hữu hạn, ít nhà bán.
Gần hồ điều hoà, công viên.
Trường học các cấp, chợ, cách nhà chỉ 10 phút di chuyển.
Sổ vuông đét, không lỗi lầm.
Nói không với quy hoạch, hàng F0, pháp lý chuẩn, chính chủ.
Liên hệ : Lan Hương Thổ Cư 09652809230965280xxx.
Có những lô đất
Xem xong là muốn xuống tiền ngay
Mai Lâm Đông Anh
Một vị trí vừa thuận tiện di chuyển, vừa hưởng trọn sóng phát triển từ Vinhomes Global Gate Cổ Loa
5 phút ra Cầu Đông Trù
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
54m² cực đẹp
G.iá hơn 5 tỷy
Mức g.iá quá hợp lý cho một sản phẩm:
Có vị trí
Có tiềm năng
Có tính thanh khoản
Liên hệ: Bích Phượng
Tổng Kho Đất Đẹp Đông Anh
Bán đất kẹt lai xá kim chung hoài đức vị trí thuận lợi xung quanh đã xây nhà cam kết xây dựng
3
5.5 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Lai Xá, X.Kim Chung, H.Hoài Đức, HN

Đất kẹt thuộc diện được xây dựng phù hợp xây căn hộ cho thuê, cơ cấu chuyển đổi mục đích sử dụng đất sang đất ở.
Có các loại giấy tờ liên quan.
Bán lô đất đẹp tại Do Hạ, Tiền Phong, Mê Linh nay thuộc xã Mê Linh, Hà Nội.

- Diện tích: 81m² [ MT và hậu 6,5m² ] khổ đất vuông vắn.
- Đường trước đất rộng 5m, ngõ thông, ô tô tránh nhau trước đất.
- Cách bìa làng hướng đông chỉ 30m.
- Cách trục chính đường 23B chỉ 100m.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, dịch vụ dân sinh.
- Giao thông kết nối thuận lợi về trung tâm và khu vực lân ...
5.x tỷ 60m2 sát tái định cư yên viênngõ otongõ thônggần đặng công chất, đường 28m đang mởsổ đẹp
4
5.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Hà Huy Tập, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

ĐẤT ĐẸP YÊN HÀ YÊN VIÊN GIA LÂM
Sát khu tái định cư đất sạch vị trí tiềm năng tăng giá cao

Diện tích: 60m²
Mặt tiền: 4m tiêu chuẩn, vuông đẹp
Giá: 5.8 tỷ

Vị trí:

Cách khu tái định cư Yên Hà chỉ khoảng 20m
Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ từng ngày
Tiềm năng tăng giá cực tốt theo khu TĐC

Ưu điểm nổi bật:

Đất sạch, không quy hoạch
Ngõ thông, lưu thông thuận tiện
Đường xe tải 1.5 ...
Chủ cần tiền bán gấp giảm giá mất phanh luôn ạ
Chính chủ gửi em bán Lô góc 3 mặt thoáng giá chỉ 5x tr/m.
Lâu lắm rồi mới có giá 5x ở khu vực đấu giá Khánh Tân, Quốc Oai này ạ
Các bác nhanh tay ib em nhé
AC quan tâm ib em:
Bán lô đất đẹp 81 m kinh doanh, view hồ việt hùng  đông anh  hà nội , gần đô thị đa mục tiêu
3
6.48 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Dục Nội, X.Việt Hùng, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất đẹp 81 m, kinh doanh, view hồ, gần chợ Việt Hùng- Đông Anh
-Đường trước đất rộng thông thoáng
-Ngay gần chợ kinh doanh buôn bán tốt
-View hồ, cảnh đẹp, không khí trong lành
-Gần trường cấp 1,2,3 , tiện ích tốt
-Tiện ra cầu Đông trù, Vin Cổ Loa
-Gần khu đô thị đa mục tiêu
Bán đất thôn đoài nam hồng , ngõ thông ô tô tránh nhau 69m giá 5,6 tỷ
4
5.65 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Thôn Đoài, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư đẹp, diện tích 69m² tại Đường Thôn Đoài, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội).
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 4,5m, ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi.
Khu vực nhiều tiện ích, phù hợp với phong thủy.
Giá chỉ 5,65 tỷ.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Dương Mạnh Linh - .
ĐẤT SẴN NHÀ RẺ NHẤT YÊN BÀI CHỈ 4.XTR/M2
- Địa chỉ: thôn Bặn, Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội - Khu vực đất nghỉ dưỡng ven chân núi Ba Vì
- Diện tích 1440m², có 250m² đất ở, còn lại là đất cây lâu năm
- Sẵn nhà mái Thái kiên cố rất đẹp chỉ việc dọn dẹp, cải tạo sân vườn chút là ở được luôn
- Thế đất lưng tựa đồi mặt hướng cánh đồng: cao thoáng, mát mẻ, vuông vắn
- Ra trục chính xã chỉ chưa đầy 500m, ra ...
Chính chủ 3x/m2 trục chính kinh doanh tại an mỹ, đại thắng, phú xuyên
3
5.57 tỷ 141 m²
Đất Riêng

X.Văn Hoàng, H.Phú Xuyên, HN

Đất đấu giá cũ tại trục chính.
- Diện tích: 141m² ngang 6,5m.
- Trục chính xe tải tránh nhau.
- Gần cụm công nghiệp Đại Thắng Cạnh làng nghề Phú Đôi.
- Giá 39,5 tr/m².
- Alo em để vào việc.
Bán mảnh đất tđc phú cát.75m2.ô tô tránh.vỉa hè cây xanh.kinh doanh.ngay ql 21a.cnc.đhqg.giá đt
4
5.85 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Phú Cát, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

+ Duy nhất mảnh đất tái định cư Bắc Phú Cát,khu phân lô vỉa hè ô tô tránh,kinh doanh đa dạng,hạ tầng đồng bộ,vỉa hè cây xanh,tiện ích vô vàn, bán kính 1,5km có đầy đủ trường học cấp 1.2.3 Phú Cát,xung quanh nhiều nhà hàng,cafe,khách sạn
+ Đặc biệt khu vực xây CCMN cho thuê dòng tiền cực tốt,thiết kế 8 tầng thang máy,với 20 phòng cho thuê,tạo nên dòng tiền cực tốt và thụ động
+ Sổ đỏ pháp lý ...
Bán đất tại quyết tiến, an khánh, hà nội. cách đại lộ thăng long 30m kinh doanh sầm uất ngày đêm
5
6.53 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Đất nền tại Đại Lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 56.3 m².

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 4.02m, ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển, kinh doanh thuận lợi.
+ Khu vực phát triển, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Cách Đại lộ Thăng Long chỉ 30m, cạnh chợ.
Giá chỉ 116 triệu / m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư tại khu ...
60m2 dương hà phù đổngtrong đêoto tránhlô gócngõ thônggần nhà văn hoá, chợ, trường
3
6.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Yên Viên, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

60M DƯƠNG HÀ PHÙ ĐỔNG | LÔ GÓC | Ô TÔ TRÁNH | NỞ HẬU

Diện tích: 60m²
Mặt tiền: 4m vuông vắn nở hậu tài lộc
Lô góc 2 mặt thoáng, cực kỳ sáng và dễ thiết kế

Đường ô tô tránh nhau thoải mái ngõ thông đi lại thuận tiện

Đầu tư giữ tiền, thanh khoản ...
Bán nhanh lô góc đấu giá khánh tân  sài sơn quốc oai 58tr/m.  0983 477 ***
3
5.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Cần bán nhanh lô góc đất đấu giá Khánh Tân, Sài Sơn Quốc Oai
Diện tích 100m², 2 mặt thoáng
Vị trí: gần đại lô Thăng Long tiện đi Mỹ Đình, bên cạnh là trường cấp 3, khu đô thị, nhiều tiện ích...
Sổ đỏ pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh
Gia 5.8 tỷ
LH
5.x tỷ 70m2 dương hà phù đổng mới trong đêoto vàongõ thông mặt đường chân đêtương lai đường lớn
4
5.8 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Yên Viên, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

ĐẤT DƯƠNG HÀ Ô TÔ ĐỖ CỬA SÁT CHÂN ĐÊ TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH

Lô đất đẹp tại thôn Hạ vị trí thoáng, giao thông thuận tiện, phù hợp ở và đầu tư đón sóng hạ tầng.

Vị trí đắc địa:
- Đối diện trường mầm non, không gian thoáng đãng
- Ngõ thẳng ra đường chân đê, cách khoảng 50m
- Khu vực đang phát triển, tiềm năng tăng giá cao

Giao thông thuận tiện:
- Ngõ rộng, xe con đỗ trước cửa
- Kết nối nhanh ra ...
SIÊU PHẨM NGHỈ DƯỠNG ĐẲNG CẤP
NẰM TRONG QUẦN THỂ KHU DU LỊCH
- ĐẤT THÔN XOAN, VÂN HOÀ, BA VÌ, HÀ NỘI.
NAY LÀ THÔN XOAN, XÃ YÊN BÀI, TP HÀ NỘI.
- VỊ TRÍ ĐẤT CỰC ĐẸP CÁCH KHU DU LỊCH THIÊN SƠN SUỐI NGÀ, VƯỜN QUỐC GIA BA VÌ CHỈ KHOẢNG 1KM.
- ĐẤT CÁCH TRỤC CHÍNH THIÊN SƠN SUỐI NGÀ CHỈ 100 mét.
- Dt: 725m², mặt tiền rộng 25 mét, có 150m² đất ở.
- Hàng xóm xung quanh có nhiều homstay, villa nghỉ ...
Bán 67.8m kính nỗ , đông anh view hồ  hơn 5 tỷ
4
5.6 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

BÁN 67.8M KÍNH NỖ , ĐÔNG ANH

VIEW HỒ - HƠN 5 TỶ

Đường ô tô tránh, đỗ, có vỉa hè

Hướng Đông + view hồ thoáng mát

Vị trí trung tâm, gần trường THCS, THPT Đông Anh, chợ Z153, chợ Cửa Hàng Mới, bệnh viện Bắc Thăng Long...