Bán đất tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bác em cần tiền bán gấp 863m2 300m2 thổ cư lô góc 2 mặt thoáng tại thôn hạnh côn xã nam phương tiến
8
7 tỷ 863 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

+ 863m² 300m² thổ cư tại thôn Hạnh Côn Xã Nam Phương Tiến Chương Mỹ Hà Nội.
+ Cách trung tâm Hà Nội tầm 30km.
+ Cách đường HCM 1km cách trục chính liên huyện.
50m.
+ Đường trước đất rộng 7m.
+ Mặt tiền 35m hậu 37m.
+ Điện đường trường trạm hội tụ đủ các yếu tố nơi hàng vạn hộ dân sinh sống.
+ Phù hợp đầu tư nghỉ dưỡng xây dựng nhà xưởng.
Tiềm năng giá trị tăng cao.
+ LH em Thực để biết thêm ...
Rẻ nhất văn mỹ  180m2  giá tốt để đầu tư
4
2.9 tỷ 180 m²
Đất Riêng

X.Hoàng Văn Thụ, H.Chương Mỹ, HN

- Lô này quá đẹp, giá lại đang tốt.
- Toạ lạc: Tái định cư Văn Mỹ, Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội.
- Mặt tiền 7.5m, dài 24m, TC 100m².
- Đã xây bờ bao ranh giới rõ ràng, mặt bằng đẹp.
- Đường rộng 5,5m, bàn cờ, thông tứ phía.
- Gần: Hồ Văn Sơn, sân Golf Skylake, trường cấp 1,2,3.
- Cách đường Hồ Chí Minh: 500m.
- Cách trung tâm Hà Nội: 28km.
- Sổ hồng sẵn công chứng trong ngày.

Chi tiết: - em ...
155m² vân canh xây ccmn cực tốt, dòng tiền khủng
3
13 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường 442, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

155m² Vân Canh xây CCMN cực tốt, dòng tiền khủng!

Lô đất đẹp hiếm có tại Vân Canh, diện tích 155m² cực kỳ lý tưởng để xây chung cư mini, căn hộ cho thuê.

Vị trí tiềm năng, gần khu đô thị (Vườn Cam, ĐH Vân Cnah, HUD... ) trường học (mầm non, C1 - 2) khu công nghiệp.
Gần nhiều tuyến huyết mạch, trục đường chính khu vực (TL422, Vành Đai 3.5, di chuyển Trịnh Văn Bô qua Mỹ Đình chỉ vài phút).
Nhu ...
Bán đất tại trích sài, 65 tỷ, 272 m2, view đẹp, 2 ô tô tránh, vài bước ra hồ tây, chia 3  4 lô
3
65 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Trích Sài, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường Trích Sài, Phường Tây Hồ, Hà Nội (cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội) với các đặc điểm nổi bật sau:

- Diện tích lớn 272 m², phù hợp cho xây dựng hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 65 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ có sẵn.
- Chiều ngang mặt tiền 16m, (chia đẹp 3 lô, 4 lô).
- Ngõ vào rộng 7m, 2 ô tô tránh thoải mái.
- Phong thủy tốt, vài bước chân ra Hồ Tây.

Gần trường học, ...
Siêu phẩm 250m2 mặt đường tỉnh lộ huyện thạch thất gần khu công nghệ cao giá chỉ nhỉnh 10tr/m2
5
Thỏa thuận 250 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 446, X.Yên Bình, H.Thạch Thất, HN

- Vị trí: Tỉnh lộ 446, Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội.
- Diện tích: 250m², mặt tiền 8m.
- Sổ hồng pháp lý rõ ràng, không tranh chấp, không quy hoạch.
- Đường tỉnh lộ sắp mở rộng 24m.
- Cách khu du lịch Thác Bạc Suối Sao khoảng 200m.
- Cách tuyến đường sắt metro số 5 và Đại lộ Thăng Long khoảng 2km.
- Cách khu Đại học Quốc gia Hà Nội khoảng 3km.
- Nằm trong khu dân cư đông đúc có thể kinh doanh ...
Tôi cần bán gấp đất đa tốn  đường oto 7 chỗ vào cách oto tránh 10m. full thổ cư  365m2,mt12,5m
4
Thỏa thuận 365 m²
Đất Riêng

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Cần bán gấp đất Đa Tốn - Đường oto 7 chỗ tránh xe máy - Cách oto tráng chỉ 10m - Đất Full thổ cư - Mua ở , Chia Lô, Đầu tư đều đẹp. Giá tốt nhất khu vực không có mảnh thứ 2

Diện tích:362, mặt tiền:12,5m. Giá chào: Nhỉnh 25 tỷ còn Thương Lượng Thoải mái.

Sổ đỏ vuông chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Nhỉnh 5tỷ 352m2 full thổ cư view triệu usd tại hồ văn sơn
9
Thỏa thuận 352 m²
Đất Riêng

Đường 21A, X.Hoàng Văn Thụ, H.Chương Mỹ, HN

Hơn 5tỷ 352m² phun thổ cư lô góc 2 mặt tiền - view triệu usd tại hồ Văn Sơn Chương Mỹ Hà Nội.

+ Vị trí tốt đầy đủ tiện ích. Cơ sở hạ tầng tốt. Dân trí cao, giao thông tứ tung quanh khu vực rất nhiều điểm vui chơi mọi lứa tuổi...
+ Phân lô bàn cờ.
+ 200m đến trường mầm non + đường Quốc Lộ 21A.
+ Trường cấp 1 cấp 2 Lương Mỹ cấp 3 Nguyễn Anh Trỗi.
+ Chợ lớn TT của 3 thôn.
+ Trạm y tế + bệnh viện ...
6.5 tỷ 2500m2 300m2 thổ cư view triệu usd tại xã xuân mai, thành phố hà nội
5
6.5 tỷ 2500 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

6.5 tỷ 2500m² 300m² thổ cư view triệu USD tại Chương Mỹ Hà Nội.

+ Diện tích 2500m² 300m² thổ cư tọa lạc tại Nam Phương Tiến Chương Mỹ Hà Nội.
+ Trong sổ 1573m² 300m² thổ cư diện tích thực 1700m².
+ Cộng thêm ao rộng 863m² trong đất.
+ Cách trung tâm Hà Nội 30km.
+ Cách đường HCM 2km.
+ Cách trục chính liên thôn 50m.
+ Thế đất bằng phẳng xung quanh tường bao ranh giới rõ ràng.
+ Điện đường trường ...
Bán đất mặt đường bắc sơn nhựa kinh doanh sầm uất mà giá chỉ 6.5tr/m2
3
3 tỷ 457 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Bắc Sơn, H.Sóc Sơn, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp lô đất tại Phúc Xuân, Bắc Sơn, Sóc Sơn
Diện tích 457m², mt 7m
trục chính đường nhựa kinh doanh sầm uất
đường rộng 12m
gần hồ Cầu Bãi,nhiều khu nghỉ dưỡng
giá bán 3 tỷ
Liên hệ e Thái xem đất:
Bán mảnh đất 415m2, đường thông, ô tô tránh, tại ngũ hiệp, thanh trì, giá 33 tỷ
3
33 tỷ 415 m²
Đất Riêng

X.Ngũ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

+ DT : 415m², sổ đỏ vuông vắn
+ Mặt tiền siêu rộng, ô tô thông, tránh...
+ Gần trung tâm huyện, tiện ích nhiều, giao thông thuận tiện
+ Mảnh đất đẹp, vị trí tốt, mặt tiền rộng, phù hợp làm xưởng, phân lô, đầu tư...
THÔNG TIN CHI TIẾT LH : NGUYỄN TRUNG, XEM NHÀ, ĐẤT MIỄN PHÍ 24/7
Bán gấp đất đấu giá văn lôi tam đồng mê linh, 112.5m2, kd tốt, 76tr/m2
3
8.55 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 312, X.Tam Đồng, H.Mê Linh, HN

Tôi chính chủ cần bán gấp đất đấu giá Văn Lôi - Tam Đồng Mê Linh HN - tiềm năng tăng giá chóng mặt.
+ Vị trí cực hót, ngay ngã tư đường 100 Mê Linh và TL312, gần công viên hồ điều hòa. Gần trung tâm hành chính mới huyện Mê Linh.
+ Cách 200m dự án bến xe, bệnh viện, TTTM.. Xung quanh nhiều KĐT hót, gần nhiều KCN, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích 112.5m², mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, hai ...
Chính chủ bán lô đất đấu giá mạ châu đông la lk01 ô 8 đường to 12m, giá rẻ vị trí đẹp đắc địa
4
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán lô đất đấu giá Mạ Châu Đông La LK01 ô 8 có diện tích 105m² đường trước nhà rộng 12m.
- Lô đất nằm ngay quần thể khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa nên được hưởng chọn hạ tầng và toàn bộ các tiện ích của khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa.
- Lô đất nằm cách công viên Cây Đàn của khu đô thị mới Dương Nội Đô Nghĩa 150m.
- Từ lô đất đi đường Lê Văn Lương kéo dài chỉ có 300m, lô đất cách ...
Tổng hợp các lô đất 80m 110m150m2 đất dịch vụ vân canh (t5/2026), giá tận gốc, rẻ nhất thị trường
8
Thỏa thuận 120 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Hoàng (4 tin đăng)
Em kết nối trực tiếp bán lô đất đẹp như sau:

Lô 123m² khu 25ha.
- Mặt tiền 8.12m.
- Giá 14x/m².

Lô góc 80m².
- Mặt tiền 5.7m.
- Lô số 1098 khu 25ha.
- Đường lớn 13m, to hơn đường khác 2m. Đẹp không tì vết.

Lô góc 108,8m².
- Mặt tiền 9.9m.
- Lô số 950 khu 25ha: Đường 11m và đường 4m, hè 2,5m.
- Hướng Bắc ghé ghé Đông.

113m² - MT 8,4m.
- Lô góc số 1268 khu 25ha:
- Hướng Tây Bắc, Đông Bắc.
- ...
Bán gấp siêu phẩm đất đầu tư/kinh doanh thôn lễ pháp, đường 7.5m có vỉa hè. dt 148.9m2
7
22.7 tỷ 148 m²
Đất Riêng

Đường Lễ Pháp, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Bán gấp siêu phẩm đất sát khu đấu giá thôn Lễ Pháp, xã Phúc Thịnh (xã Tiên Dương cũ).
- DT: 148.9m²; MT: 10m, hậu: 10m.
- Đường hiện hữu trước nhà 7.5m, vỉa hè 1m, ô tô chạy vòng quanh. Quy hoạch mở rộng đường trước nhà là 17m.
- Vị trí: Khu vực này có vị trí thuận lợi, bám trục đường 25m nối trung tâm Đông Anh với đường Võ Nguyên Giáp và cách Võ Nguyên Giáp khoảng 150m. Gần các dự án Xây dựng hạ ...
F0 cắt bán 120m2 full thổ cư trục chính liên thôn tại xã nam phương tiến chương mỹ hà nội
5
2.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

F0 CẮT BÁN 120M2 FULL THỔ CƯ TRỤC CHÍNH LIÊN THÔN TẠI XÃ XUÂN MAI THÀNH PHỐ HÀ NỘI

+ Diện tích 120m² full thổ cư toạ lạc tại Nam Phương Tiến Chương Mỹ Hà Nội.
+nay thuộc thôn đồi mít xã Xuân mai thành phố Hà Nội
+Mặt tiền 5.8m hậu 5.8m đường rộng 7m
+ Cách trung tâm Hà Nội 30km.
+ Cách đường HCM 500m.
+ Cách hồ văn sơn 200m.
+ Thế đất vuông vắn bằng phẳng xung quanh tường bao ranh giới rõ ...
Bán đất phân lô Việt Hưng diện tích 330m mặt tiền 13m đường 12m vỉa hè 2 bên - giáp phố khu trung tâm phường Việt Hưng hàng xóm toàn biệt thự khủng giá 86,9 tỷ em Sơn Giang Biên
Hàng hiếm tại đàm quang trung, 22,5 tỷ, 105m2
3
22.5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền bán tại Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội với diện tích 105m², Tách 2 sổ quá nét.
Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào rộng 3m, oto ra vào. Cách mặt phố 30m.
Vị trí thuận lợi, giúp dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Giá bán là 22,5 tỷ VND (TL n).
Khu vực ngập tràn tiện ích;
Giao thông thuận lợi: Cầu Vĩnh Tuy, cầu Trần Hưng Đạo, hầm chui Aeon; Đàm quang Trung, Phố Trạm, Cổ ...
3.5tỷ 400m2 có 200m2 thổ cư tại xã xuân mai hàng phân lô cho nhà đầu tư
7
3.5 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

Siêu phẩm nghỉ dưỡng 400m², có 200m² thổ cư tại thôn Đông Nam Xã Nam Phương Tiến Chương Mỹ Hà Nội.

+ Diện tích 400m² 200m² thổ cư toạ lạc tại Nam Phương Tiến Chương Mỹ Hà Nội.
+ Cách trung tâm Hà Nội 30km.
+ Cách đường HCM 500m.
+ Cách hồ Văn Sơn 400m.
+ Thế đất vuông vắn bằng phẳng xung quanh tường bao ranh giới rõ ràng.
+ Điện đường trường trạm hội tụ đủ các yếu tố.
+ Nơi hàng vạn hộ dân sinh ...
Bán lô biệt thự, rẻ nhất thị trường. trung tâm gia lâm khu 31ha trâu quỳ, gia lâm 280m2 giá 130tr/m
3
36.4 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh mảnh đất thông số vàng siêu đẹp xây biệt thự thiết kế theo ý chủ nhà,
- Vừa ở vừa kinh doanh, vị trí tiềm năng khu vực vùng lõi trung tâm phường Gia Lâm tương lai.
- Diện tích: 280
- Mặt tiền: 12m
- Đường: 17m.
- Vỉa hè: 3m.
- Địa chỉ: Trung tâm khu 31ha - Gia Lâm - HN.
- Vị trí: Hiếm có, cách 50m ra chợ, 30m ra hồ, 70m ra ủy ban / cách 10m ra trường học.
- Không có vị trí nào đẹp hơn, ...
Bán đất phường đông ngạc tp hà nội dt 715m2 vị trí đẹp giá bán 80 tỷ  0986 529 ***
3
80 tỷ 715 m²
Đất Riêng

Đường Tân Nhuệ, P.Thụy Phương, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán đất phường Đông Ngạc Tp Hà Nội, Diện tích 715m². Vị trí đẹp sát khu đô thị, gần các trục giao thông huyết mạch và Trong khu vực đang triển thi công hệ thống cây xanh hồ điều hòa. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, giá bán 80 tỷ. Liên hệ: .
Từ 80 tới 100 của 1205

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm