Bán đất tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nằm ở vị trí đắc địa tại Thôn 3 phú cát quốc oai hà nội, Khu công nghiệp Bắc Phú Cát - Hà Nội, Xã Phú Cát, Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, Hà Nội), lô đất này cực kỳ lý tưởng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích lên đến 700m², giá chỉ 20 triệu VND/m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. Đất có mặt tiền rộng 20m, ngõ vào 5.5m, rất thuận lợi cho giao thông và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, ...
Chính chủ bán 650m2 đất ở tân triều, đường ô tô đỗ.  0975 555 ***
3
Thỏa thuận 650 m²
Đất Riêng

Đường Tân Triều, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH LỚN TẠI TÂN TRIỀU Ô TÔ ĐỖ CỬA.

Vị trí: Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.
Khu vực dân cư hiện hữu, phát triển ổn định, gần nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển vào trung tâm.

Diện tích: 650m².
Đất rộng, vuông vắn, dễ phân lô hoặc xây dựng.
Phù hợp làm: Biệt thự, nhà vườn, đầu tư giữ tiền hoặc xây căn hộ cho thuê.

Giao thông:
Đường trước đất rộng, ô tô đỗ cửa.
Kết ...
Bán đất phân lô cuối hồ tùng mậu, vỉa hè ô tô dừng đỗ ngày đêm, kd đỉnh, 150m2, 3x tỷ. 0978 996 ***
3
36 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Siêu phẩm đất phân lô cực hiếm, vỉa hè 5m, ô tô tránh, dừng đỗ ngày đem, kinh doanh nhiều loại mặt hàng.

- Khu vực phát triển siêu mạnh, gần các đại đô thị lớn, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện, vô vàn tiện ích.

- Mảnh đất đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp xây tòa nhà văn phòng 10 tầng 1 hầm. Xung quanh hàng xóm đã xây dựng những tòa nhà 10 tầng cực đẹp.
- Di chuyển vào trung tâm qua con đường ...
Chính chủ bán đất đấu giá quang tiến sóc sơn. quy hoạch quốc lộ 18 và kcn nội bài 0332 104 ***
3
4.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Thượng, X.Quang Tiến, H.Sóc Sơn, HN

* Đất trúng đấu giá. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ sang tên ngay.
* Hạ tầng đồng bộ, đường 8 m, vỉa hè 3 m.
* Quy hoạch Quốc Lộ 18, Vành Đai 4 và KCN Sạch.
* Quý khách quan tâm mời liên hệ ĐT và Zalo CHÍNH CHỦ KHÔNG QUA MÔI GIỚI TRUNG GIAN.
Cảm ơn đã đọc tin!
Mảnh đất lộc phát 168m khu mỹ đình, 20m ra oto. giá đầu tư nhỉnh 140tr/m, chia lô xây ccmn quá đẹp
3
24 tỷ 168 m²
Đất Riêng

Đường Mỹ Đình 1, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích 168m, 2 mặt tiền bề thế 10m, 20m ra ngõ oto, giá đầu tư siêu hời
Phân lô xây 3 cái CCMN vẫn thoải mái
Sổ đỏ vuông vức, sẵn sàng giao dịch
e Quỳnh Anh hỗ trợ anh chị xem trực tiếp
Bán gấp đất tặng nhà cầu diễn, lô góc ô tô tránh, kd, 121m2, cho thuê 20tr, chỉ 20 tỷ. 0978 996 ***
3
20 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Diễn, P.Minh Khai, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ nhờ bán mảnh đất ngay cạnh Đại học Công Nghiệp, mặt ngõ ô tô tránh nhau, lô góc siêu thoáng, kinh doanh sầm uất mọi mặt hàng.
- Nằm cách mặt đường 32 chỉ 50m, cực kỳ thuận tiện với tuyến Metro Nhổn - Ga Hà Nội, gần ngay đường Văn Tiến Dũng, Xuân Phương.
- Mảnh đất lô góc siêu đẹp, mặt tiền bề thế, ô tô tải phi thẳng vào nhà, quay đầu trước cửa.
- Trên đất sẵn có nhà 4 tầng, cùng dãy trọ ...
Bán 277m2 đất làng nghề kiêu kỵ giá rẻ nhất thị trường chỉ 43tr/m2
3
12 tỷ 277 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC
Một lô đất làng nghề ngay sát Vinhomes OCP, diện tích lớn, mặt tiền rộng, đường container tránh nhau mà giá chỉ 43tr/m2
Trong bối cảnh quỹ đất sản xuất kinh doanh tại Gia Lâm ngày càng khan hiếm, đây thực sự là hàng độc dành cho anh chị có tầm nhìn dài hạn, muốn vừa khai thác dòng tiền vừa đón sóng tăng giá mạnh trong tương lai. Khi mà làn sóng dịch chuyển dân cư sang Phía ...
DUY NHẤT! E Bán đất dịch vụ Lại Yên, DT 103.6m2 giá đầu tư TỐT nhất thị trường!
7
123 triệu 103 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Lại Yên, H.Hoài Đức, HN

🔥 E DỊCH VỤ LẠI YÊN – ĐƯỜNG TO – GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG HIỆN NAY 🔥
📍 Lô 432/1
📐 Diện tích: 103,6m²
📏 Mặt tiền: 6,28m – đẹp vuông vắn
🚗 Đường trước nhà: rộng rãi, ô tô tránh – kinh doanh thoải mái
💰 Giá: 123 triệu/m² – giá mềm hiếm có

✅ Gần đường 40m, kết nối nhanh ra Vành đai 3.5 – Trịnh Văn Bô – Đường 32
✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường, UBND, nhà văn hoá
✅ Phù hợp ở, kinh ...
Cần bán 2610m2 đất thôn nam lý, xã trung giã, hà nội, giá 4,5 tỷ
4
4.5 tỷ 2610 m²
Đất Riêng

X.Bắc Sơn, H.Sóc Sơn, HN

Người đăng: khoa (1 tin đăng)
Bán đất thôn Nam Lý, xã Trung Giã, (cũ là xã Bắc Sơn, huyện Sóc Sơn, TP Hà Nội), diện tích 2610m², 1 phần đất ở, còn lại là đất vườn, đang làm thủ tục cấp sổ đỏ, đã có nhà cấp 4, đang trồng nhiều loại cây ăn quả, đã xây tường bao quanh, ô tô vào nhà, thuận tiện làm nhà vườn, trang trại. Giá 4,5 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí, liên hệ điện thoại .
Bán gấp lô đất dịch vụ an thượng 110m2 giá 155tr/m giá rẻ nhát thị trường
4
17.38 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường An Thượng, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán lô đất dịch vụ An Thượng, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Lô 110m² - MT 8,1m
Sát đường đôi
Vị rí đẹp giáp KĐT Hà Đô, Sudico An Khánh. Vinhomes Thăng Long... Đối diện Học Viện Chính Sách.
Đường trước nhà 10m cách đường lớn 12m

Giá bán 158tr/m² có thoả thuận cơ hội đàu tư thắng lớn.

Đã cấp sổ hồng

Chi tiết LH: Mr Chiến.
VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Lô Đất Tiềm Năng Phố Hoàng Văn Thụ, Xã Vân
5
8.7 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Tân Nhựt, Tt.Vân Đình, H.Ứng Hòa, HN

VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Lô Đất Tiềm Năng Phố Hoàng Văn Thụ, Xã Vân Đình, Hà Nội
(huyện Ứng Hòa, Hà Nội cũ)
Tổng Diện tích: 213m². Đất tách làm 2 sổ hồng riêng( diện tích 110m2 và 103,3m2)
Mặt tiền rộng 9m
Giá bán: 8,7tỷ(Có thương lượng). CÓ BÁN LẺ TỪNG SỔ
Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt

- Ngõ ô tô 3,5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần ...
75tr/m2 tái định cư yên viên160m2 mt9,5mngõ oto conquy hoạch đẹpđang thi công đường + công viên
4
12 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Hà Huy Tập, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Vị trí: Sát khu Tái định cư Yên Hà
Diện tích: 158.7m²
Mặt tiền rộng: 9.5m
Đường ô tô vào tận đất, đi lại thuận tiện
Phía sau đang thi công đường + hồ điều hòa + công viên cây xanh tiềm năng tăng giá cực lớn
Giá bán: 75 triệu/m²
Pháp lý rõ ràng không dính quy hoạch
Lô đất đẹp, phù hợp đầu tư dài hạn hoặc xây ở đều rất hợp lý
Bán đất tại ngõ ngã tự chợ cống phường chương mỹ, hà nội cách ql6 70m. dt sổ 190m2 full đất ở
5
5.22 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền chỉ cách ngã tư chợ cống 70m, phường Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích trên sổ 190m², diện tích thực tế 215m².
Giá bán chỉ 27,5triệu / m².
Vị trí đắc địa: Cách chợ Cống 100m; cách trụ sở phường 500m. Cách tiện ích điện, đường, trường, trại chỉ một bước chân.
Cô chú anh chị đầu tư xây nhà trọ cho thuê thì rất đắt khách. Có ngày dòng tiền về hàng tháng.
Mặt tiền rộng 11.5m đủ điều kiện tách ...
Cần bán đất 150m2 tại đồng cổng làng, xuân mai, mặt đường 10m.
3
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

Đường 6, Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN

Cần bán lô đất 150mặt tiền 10m. Vỉa hè 2,5m đường nội bộ 5m. có 2 mặt đường QL 6 mở rộng 60m trước mặt là khu tái định cư Đồng Chằm, với nhiều lợi thế và tiềm năng phát triển.
Đầu tư kinh doanh ngân hàng nhà hàng khách sạn
Gần trường cấp 1 Xuân Mai. Cách chợ trung tâm gần 1km.
Mọi người quan tâm xin liên hệ để có thông tin chi tiết.
Đất phân lô thôn đồng trạng, cổ đông 0977 967 ***
4
22.38 tỷ 895 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

ĐẤT PHÂN LÔ THÔN ĐỒNG TRẠNG, CỔ ĐÔNGLH
+ Lô đất nằm tại thôn Đồng Trạng, xã Cổ Đông, tx Sơn Tây khu vực có dân trí cao, đông đúc.
+ Lô đất cách đường quốc lộ 21 khoảng 900m.
+ Lô đất cách khu công nghệ cao 2km.
+ Diện tích: 895 m²
+ Đất ở: 406.6 m2
+ Liên hệ: 097 bày 96 bảy 98 bảy
+ Để được tư vấn và sang tên ngay.
-----------------------------
Tại sao nên chọn mảnh đất tuyệt đẹp này để ...
Bán đất tại ngã 3 chợ cống, đường 6, tiên phương, 6,623 tỷ, 200.7 m2
4
6.62 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 6, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền có vị trí đắc địa tại Ngã 3 chợ cống, Đường 6, Phường Chương Mỹ, Hà Nội (cũ: Huyện Chương Mỹ, Hà Nội), diện tích 200.7 m², giá 6,623 tỷ VND.