Bán đất tại Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 80.8m2 đất trong đê đông dư bát tràng đường ô tô thông
3
8.08 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Thượng, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Bán 80.8m² đất Xóm 8 Đông Dư, Gia Lâm

Vị trí đẹp, đường ô tô thông thoáng di chuyển thuận tiện
Diện tích : 80.8m2
Mặt tiền 5m hậu 5.05m nở hậu tài lộc
Đường ô tô thông, khu dân cư đông đúc
Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Kết nối nhanh sang Vinhomes Ocean Park trung tâm Gia Lâm
Giá bán : 100 triệu/m2

Liên hệ :

#dongdu #gialam #datdongdu #batdongsangialam #muabannhadat ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, 260 triệu / m2, 76 m2, giá tốt
3
19.76 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền ở đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) cực chất, phù hợp cho đầu tư hay xây dựng nhà ở.
- Diện tích: 76m², mặt tiền 4m, dễ dàng thiết kế theo ý thích.
- Giá chỉ 260 triệu / m², siêu hợp lý cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm về quyền sở hữu.
- Không gian rộng rãi, thoáng đãng, thuận tiện cho mọi hoạt động.
- Khu vực đang phát triển, tiềm năng tăng ...
Bán 76m2 tái định cư đông dư, gia lâm,hn đường rộng 8m có vỉa hè 2m giá rẻ nhất khu vực!
3
7.6 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Hạ, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô tái định cư đẹp Đông Dư, Gia Lâm.
Diện tích: 76m² vuông vắn chuẩn phong thủy.
Mặt tiền 6.6m hậu 6.6m.
Đường 8m ô tô tránh vỉa hè rộng 2m.
Khu vực dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, vài bước ra trung tâm hành chính, trường trạm, chợ v.v..
Đường 379 ecopark và đường 40m lý thánh tông, chỉ 2p vào vin ocean park 1 cực kì nhiều tiện ích
Di chuyển ngay cầu thanh trì, sang nội thành chỉ ...
Bán mảnh đất Đa Tốn, Gia Lâm.
+ Ô tô vào đất.
+ Mặt tiền rộng.
+ Gần chợ bún, trường học các cấp, hàng xóm Vinhomes Ocenpark.
+ Gần đường Lý Thánh Tông, cao tốc 5B, gần cầu Thanh Trì, di chuyển thuận tiện.
+ Sổ đỏ full thổ cư, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ em Hoan, xem đất miễn phí, hỗ trợ đày đủ thông tin.

Trung gian, môi giới, tìm hộ không làm phiền.
Bán đất đường ngọc động, bát tràng (đa tốn cũ) gia lâm, hà nội 56m2, 96tr/m2
3
5.43 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Động, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Tongsang (3 tin đăng)
Bán đất Đường Ngọc Động, Xã Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội. (Thuộc Đa Tốn cũ)
Vị trí gần Vinhomes 1, trường, chợ, y tế
Diện tích 56m², mặt tiền rộng 5m, đường ô tô vào
Giá 96tr/m2
Gọi lại cho Tôi để được trao đổi.
Anh trai cần tiền bán gấp 71m² đất tại Đa Tốn cũ nay gộp về xã Bát Tràng:

- Diện tích: 71m².
- Mặt tiền: 4m hậu 4.2m nở hậu nhiều lộc.
- Vị trí hiếm có lô đường thông ôtô 7 chỗ, cách chợ 100m, cách trường học 500m, cách Vin Ocean Park cực gần 700m.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch.

Giá bán: 5.8 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ xem đất: Mr. Thăng .
Bán đất xã bát tràng, gia lâm, hà nội, 85tr/m2, gần trường, chợ.
3
5.78 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Động, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Tongsang (3 tin đăng)
Bán đất Ngọc động Xã Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội.
Diện tích 68m², MT:5m
Gần trường học, chợ
Giá 85 triệu/m2
Sổ đỏ sẵn sàng.
Liên hệ ngay:
Bán đất tặng nhà cấp 4 ở ngay, view hồ, gần công viên, ngõ nông ô tô đỗ cổng, vị trí trung tâm 78m2
6
4.35 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

- Vị trí trung tâm Đông Dư, bán kính 500m là trường tiểu học Đông Dư, THCS Đông Dư, di chuyển sang Vinhomes Ocean Park, EcoPark chỉ 5 phút hưởng trọn tiện ích đại đô thị.
- View hồ thoáng mát, xanh sạch quanh năm không khí trong lành, chất lượng sống đỉnh cao.
- Di chuyển qua cầu Vĩnh Tuy, cầu Thanh Trì chỉ vài trăm mét, đi nội đô sang Hoàng Mai, Times City cực kỳ gần.
- Gần đường di tích 25m ...
Hiếm  đất đẹp kiêu kỵ, ô tô 7 chỗ  gần trục chính, giá chỉ 5 tỷ
3
5.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Kiêu Kỵ, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

HIẾM ĐẤT ĐẸP KIÊU KỴ, Ô TÔ 7 CHỖ GẦN TRỤC CHÍNH, GIÁ CHỈ 5 TỶ
Vị trí: Kiêu Kỵ, Gia Lâm khu vực phát triển mạnh, sát các đô thị lớn, hưởng trọn tiện ích
Đường trước đất rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, di chuyển cực kỳ thuận tiện
Gần sân chơi rộng để được hàng chục ô tô, không gian thoáng đãng, lý tưởng để ở
Thông tin chi tiết:
Khuôn đất đẹp, vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng
Chỉ vài bước chân ...
Bán 77m2 đất đông dư, bát tràng (gia lâm cũ) ô tô thông, giá chỉ 100tr/m2
3
7.7 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Bán 77m² Đông Dư, Bát Tràng (Gia Lâm cũ) ô tô thông giá chỉ 100tr/m².
Diện tích: 77m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Đông.
Đường: Ô tô thông.
Giá: 100tr/m².
LH: .
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại X. Bát Tràng, H. Gia Lâm, Hà Nội

Bán đất Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm