Bán đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường 30m khu tđc bộ công an, mai hiên, mai lâm
4
17.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán lô góc xẻ khe 3 mặt thoáng mặt đường rộng 30m khu TĐC Mai Hiên, Xã Mai Lâm. Diện tích 80m² MT 5m sâu 16m. Cách cầu Tứ Liên 800m Vin Cổ Loa 900m. Giá bán 215tr/m².
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP THÔN HƯƠNG TRẦM - THƯ LÂM (XÃ THUỴ LÂM CŨ).
- DT : 55.7m².
- Mt: 4.25m, nở hậu: 4.35m; Ngõ 2.7m ô tô nhỏ vào đất.
Vị trí ưu điểm:
- Gần các trường học từ cấp 1-3, gần chợ, hồ điều hoà.
- Gần đại dự án khu đô thị đa mục tiêu của Thành phố Hà Nội cho việc di dân từ nội thành về Đông Anh. Gần với dự án Vin Liên Hà - Thuỵ Lâm đang chờ được trình phê duyệt. Gần các khu tái định cư ...
Cần bán 80m2 (7,2x11,2) đất thổ cư thôn lê xá xã đông anh, đường rộng 2,3m hướng đông bắc
4
6.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m²(7,2x11,2) đất thổ cư thôn Lê Xá xã Đông Anh đường rộng 2,3m hướng Đông Bắc. Vị trí cách cầu Đông Trù 500m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 80 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Đất đẹp 80m2 xóm gà, cổ loa  lexus đỗ cửa  15 phút ra cầu đông trù
4
5.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Đất Đẹp 80m² Xóm Gà, Cổ Loa Lexus đỗ cửa 15 Phút ra Cầu Đông Trù
Mô tả:
DT 80.2m², mặt tiền 5.3m, hậu 7m, full thổ cư
Xóm Gà, Cổ Loa, Đường nhựa, Lexus vào đất, Dân cư đông đúc, giá cực tốt, ra Vin Cổ Loa mất 10 Phút và Cầu Đông Trù mất 15 phút
Tiện ích đầy đủ, gần trường, chợ, khu di tích Cổ Loa, Ra Trung tâm hành chính Đông Anh gần. Khu vực đầu tư hay mua ở đều tốt.
Pháp lý: Sổ sẵn sang ...
Chủ cắt lỗ sâu lô 84m kính nỗ đông anh gần trường gần chợ gần bệnh viện
5
6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Kính Nỗ - Đông Anh, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng và dân cư. Lô đất có vị trí thuận lợi, đường rộng thoáng, ô tô tải vào tận đất, phù hợp xây nhà ở, đầu tư sinh lời lâu dài.

Chủ ngộp bank nên đang cần bán gấp, chủ rất thiện chí, giá tốt nhất khu vực.

Thông tin chi tiết lô đất
- Vị trí: Tổ Dân Phố 11 Kính Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
- Diện tích: 84m
- Mặt ...
Chính chủ bán đất 73.5m² đông ngàn, đông anh cách cầu đông trù 500m, đường 3m, giá 95tr/m²
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Bán 73.5m² đất Đông Ngàn, Đông Anh (xã Đông Hội cũ) gần cầu Đông Trù, giá đầu tư.

- Vị trí: Thôn Đông Ngàn, xã Đông Anh (trước đây là xã Đông Hội), huyện Đông Anh, Hà Nội.
- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Cách cầu Đông Trù 500m, cầu Tứ Liên và Trung tâm Triển lãm Quốc gia chỉ 1.2km.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 87 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Chính chủ e bán mảnh đất lô góc 59,5m2 xóm nhì vân nội đông anh !
3
5.2 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Vân Trì, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ e mở bán siêu phẩm lô góc 59,5m² xóm Nhì Vân Nội Đông Anh (cũ). Đường trải nhựa thông thoáng xe ô tô 7 chỗ chay vù vù. 500m tiện ích bạt ngàn, thông tứ tung
Bán 55.4m2 đất z153 đông anh  đường ô tô tránh
4
6.2 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Z153, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Bán 55.4m² đất Z153 Đông Anh - đường ô tô tránh.
Diện tích: 55.4m².
Đường ô tô tránh.
Mặt tiền = hậu = 4,48m.
Cách 30m ra hồ điều hòa.
Ngay gần dự án tổ hợp sân vận động quốc gia, công viên giải trí.
Khu tập thể quân đội dân trí cực cao, an sinh cực đỉnh.
Liên hệ em Tùng .
Siêu hiếm vỉew hồ ô tô tránh  67.6m2  đất việt hùng, đông anh
4
6.22 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Dục Nội, X.Việt Hùng, H.Đông Anh, HN

Siêu hiếm view hồ ô tô tránh - 67.6m² - đất Việt Hùng, Đông Anh.
Diện tích: 67.6m².
Mặt tiền: 4m.
Đường 4.5m ô tô tránh.
Siêu phẩm view hồ điều hoà cực hiếm.
Sát chợ kinh doanh ngày đêm mọi loại mặt hàng.
Ngay cạnh dự án tổ hợp thể thao đa năng và công viên giải trí 4.5 tỷ.
Di chuyển 5p ra trung tâm hành chính Đông Anh.
Cách dự án đường vành đai 3 chỉ 490m kết nối giao thông vô cùng thuận ...
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)

- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 95 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Chuyển nhượng lô đất giãn dân khu vân hà diện tích 80m2 giá 90 tr/m2,  0906 995 ***
8
7.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Gia đình tôi cần chuyển nhượng lô đất giãn dân khu Vân Hà
Nguồn gốc đất: Đất nền thuộc đất giãn dân tái định cư khu vực Long Biên, giãn dân cho mục đích chuyển đổi đất ở làm cầu huyết mạch chiến lược (Cầu Tứ Liên). Hiện tại cầu đã và đang triển khai xây dựng.

Đất được phân tại khu đấu giá thuộc: Thiết Ứng - Vân Hà - Đông Anh.

Diện tích đất: 80m²/lô.

Mặt tiền: 5m

Hướng: Đông - Đông Bắc - Tây ...
Bán đất đấu giá tây bắc lễ pháp  tiên dương  đông anh, hà nội
3
Thỏa thuận 127 m²
Đất Riêng

Đường Lễ Pháp, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Diện tích 127m² lô góc 2 mặt tiền.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch.
Giá yêu thương, đầu tư sinh lời.
Xung quanh bốn bề dự án triển khai.
Liên hệ để em bình tư vấn chăm sóc nhiệt tình.
Chính chủ cần bán 80m đất 7,2x11 vuông vắn tại lê xá , đông anh giá rẻ
5
5.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

( GIÁ RẺ NHẤT KHU ) đối diện ga Cổ Loa , Chuyển nhượng 80m Lê Xá , Mai Lâm , Đông Anh hướng Đông .
Mặt tiền khủng 7,2m = hậu , vuông vắn cực đẹp .
Di chuyển :
300m lên cầu Đông Trù .
500m Vinhome Cổ Loa , Triển Lãm Quốc Gia .
700m lên cầu Tứ Liên .
2km lên cầu Đuống
4km lên cầu Nhật Tân
Sổ cất két sẵn giao dịch . Cam kết đất không quy hoạch , khổ đất vuông đẹp và rẻ nhất bìa Vinhome Cổ Loa . ...
Bán 72m2 đất thị trấn đông anh  ô tô tránh
5
7.2 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Uy Nỗ, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Bán 72m² đất thị trấn Đông Anh - Ô tô tránh.
Diện tích: 72m².
Mặt tiền 4.5m.
Đường 5m ô tô tránh.
Cách đường Uy Nỗ chỉ 150m.
Ngay gần chợ cửa hàng mới, trường THPT, THCS Đông Anh.
Cách BV Bắc Thăng Long 300 thuận tiện chăm sóc sức khỏe gia đình.
Liên hệ em Tùng: .
Bán 60m2 đất thôn tiên hội xã đông hội đông anh hà nội giáp vin cổ loa đường 4.5m thông 117tr/m2
3
7.02 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Tiên Hội, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp tại thôn Tiên Hội, xã Đông Hội Đông Anh, Hà Nội, vị trí cực tiềm năng khi nằm sát đại dự án Vinhomes Cổ Loa.

Diện tích: 60m².
Giá bán: 117 triệu/m² (có thương lượng).
Đường trước đất rộng 4.5m, ô tô vào thoải mái.
Đường thông, kết nối trực tiếp ra chợ và bìa làng.
Cách Vin Cổ Loa chỉ 500m.
Vị trí giáp Vin Cổ Loa hưởng trọn hạ tầng và tiềm năng tăng giá khu vực.
Gần ...
Bán 68m2 đất thiết bình, thư lâm  ô tô tránh  giá rẻ
5
4.42 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Thiết Bình, X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Bán 68m² đất Thiết Bình Thư Lâm - Ô tô tránh - giá rẻ.
Diện tích: 68m².
Đường ô tô tránh.
Mặt tiền 4.1m, nở hậu hút tài lộc.
Đường trải nhựa đẹp 2 ô tô tránh.
Ngay gần dự án Vin Liên Hà chuẩn bị triển khai.
Bao quanh có 3 hồ điều hòa rộng thoáng.
Khu vực đông dân cư, kinh doanh đồ gỗ sầm uất.
Ngay trục liên tỉnh Hà Nội - Bắc Ninh.
Giá 65tr/m².
Liên hệ em Tùng: .
Bán đất hai mặt thoáng xuân canhđông anhdt 67,9mđường ô tôgiá hơn 6.5 t.ỷ
3
6.5 tỷ 68 m²
Đất Riêng

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

DT: 67,9m²
Rộng: 4.8m.
Đường rộng: 3m.
Hướng:tây nam+đông nam

Mảnh đất có vị trí rất đẹp, cách đê 50m, gần cầu Nhật Tân, cách trung tâm hội chợ triển lãm 1km.
Cách TP thông minh 108 tầng 2.5km, Cách Vinhome Cổ loa chỉ 200m
Cách dự án cầu Tứ Liên 1km, gần trường, gần chợ, giao thông đi lại thuận tiện, sang trung tâm thành phố thuận lợi giá đẹp cho khách đầu tư hay dùng ở

Giá bán: 6.5 tỷ, có ...
Bán 76m2 bìa làng thôn đồng  sát võ nguyên giáp
3
6.9 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán 76m² bìa làng thôn Đồng - sát Võ Nguyên Giáp.
Diện tích: 76m².
Đường bìa làng ô tô tránh.
Mặt tiền 5m, Hai mặt thoáng.
Sát dự án của Bộ công an đang thi công.
Ngay gần sân bóng, khu vui chơi của thôn.
Cách trung tâm triển lãm Việt Nam chỉ 15p lái xe.
Liên hệ e Tùng: .
CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN MẢNH ĐẤT KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Địa chỉ: Mai Lâm- Đông Anh
Diện tích: 60M2
Đường Rộng: 6m, 2 ôtô to vào thoải mái vị trí kinh doanh cực tốt cực hót đường thông từ tung , đi các ngả . Ra cầu đông trù khoảng 500m
Vị trí gần VIN CỔ LOA, gần TRIỂN LÃM QUỐC GIA, gần đường dẫn TỨ LIÊN.

Giá bán: 7,5 tỷ
Ms Phuong []
Chuyên Mua Bán - Ký Gửi Nhà | Đất Thổ CưĐông Anh
Bán đất đấu giá x4 xóm đầm vân nội  vị trí đắc địa
7
9.41 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Vân Nội, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Bán đất đấu giá X4 xóm đầm Vân Nội - Vị trí đắc địa

SIÊU PHẨM ĐẤU GIÁ X4 XÓM ĐẦM - VÂN NỘI: "GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG" SÁT VÁCH THÀNH PHỐ THÔNG MINH