Bán đất tại Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
lô số 294 siêu hiếm xóm thượng - uy nỗ - đông anh bán đất full thổ cư khu vực phố đầu tư sinh lời - cao an sinh đỉnh.
Diện tích 72,9m².
Vị trí đẹp, ngõ nông cách ô tô tránh đúng 20m, cách mặt phố 300m, gần bến xe bus liên tỉnh giao thông thuận tiện đi muôn nơi. -.
Khu vực đông dân cư hiện hữu, dân trí cao, văn minh, cách chợ tó 200m, BVDK ĐÔNG ANH 300m, TTHC xã Đông Anh chỉ 400m.
Pháp lý chuẩn sổ ...
Bán đất tặng nhà 2 tầng uy nỗ đông anh thông ô tô , tiện ích liền kề vô đối. chỉ hơn 11 tỷ.
3
11.7 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Phan Xá, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN ĐÔNG ANH MẶT TIỀN RỘNG OTO THÔNG.50m RA PHỐ CAO LỖ KINH DOANH NGÀY ĐÊM

Chính chủ chuyển nơi ở cần nhượng lại lô đất 91m tặng nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ.

- Vị trí trung tâm thủ phủ Đông Anh bán kính 100m tiện ích đầy đủ, an sinh tốt, dân trí cao, quy hoạch ổn định, nơi đáng sống nhất khu vực, ...

- Giá hợp lý mua đầu tư cũng như mua ở

- Sổ đỏ pháp lý chuẩn, sang tên ...
Người đăng: Ms Vân (1 tin đăng)
Một buổi sáng ghé Thôn Phúc Lộc và mình biết đây là mảnh đất đáng để gặp.

Vừa bước xuống xe là thấy yên tâm ngay.
Thôn Phúc Lộc hôm nay cho mình đúng cảm giác đó đường xá dễ đi, người qua lại nhịp nhàng, xung quanh đầy đủ tiện ích như một khu đã hình thành lâu và sống rất được.

Mảnh đất 87,5m².
Mặt tiền 5m dáng đất đẹp, thoáng.
Ngõ thông ô tô ngủ gọn trong đất, không phải suy nghĩ chuyện để ...
Bán đất rộng 100m2 tại trung tâm đông anh giá tốt
3
5.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Bán đất rộng 100m² tại trung tâm Đông Anh giá tốt.

Anh chị tìm lô đất rộng để xây nhà 3 - 4 tầng, sân cổng thoải mái thì đây là lựa chọn hợp lý.

- 100m², mặt tiền 6m.
- Thửa đất vuông vắn.
- Ô tô vào đất.
- Gần trường học, chợ, ra chợ Tó 1km.

* Giá hơn 50tr/m² mức giá cạnh tranh trong khu vực trung tâm.
70 triệu/m tổ 11. tt đông anh oto 9 chỗ vào đất
4
Thỏa thuận 83 m²
Đất Riêng

Đường Đản Dị, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

CẮT LỖ LÔ ĐẤT ĐẸP TT ĐÔNG ANH
83.4 m², MT & hậu 5.0m vuông vắn

Ô tô tránh, vào đất thoải mái

Sổ đỏ chính chủ

Cạnh chợ Z153, cách đường Đản Dị 50m, gần công viên & trường học

Giá: 70 triệu / m

Lô đẹp vị trí hiếm mua ở hoặc đầu tư đều tốt!
Vườn đào, đông anh, giá rẻ nhất kv, ô tô tránh vỉa hè view vườn hoa, kinh doanh đỉnh gần vin cổ loa
5
25 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Đào, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Hà An (7 tin đăng)
Hàng hiếm tại lõi trung tâm Đông Anh khu vực giao dịch sôi động quanh năm. Tập chung nhiều nhà hàng, ks, địa điểm ăn uống cafe.
Nơi tập trung cộng đồng dân cư văn minh, giới kinh doanh và nhà đầu tư lựa chọn sinh sống.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 108,5m².
Mặt tiền: 5,18m.
Hậu: 5,45m (nở hậu nhẹ phong thủy đẹp).
Đường trước đất ô tô tránh, có vỉa hè rộng.
View vườn hoa thoáng mát không gian sống ...
Chủ cần tiền nên giảm 520 triệu, giá còn 5.78 tỷ 82.5tr/m².

-Sổ đỏ, đất thổ cư, công chứng ngay.

Ưu điểm:
- View hồ thoáng vĩnh viễn, phong thuỷ vượng

-Đường trước đất 2 ô tô tránh, ô tô vào tận nơi, đỗ n Chủ cần tiền nên giảm 520 triệu, giá chốt 5.78 tỷ 82.5tr/m². Sổ đỏ, đất thổ cư, công chứng ngay.

-Khu dân cư Kính Nỗ cũ, an ninh, gần chợ Tó 800m, UBND xã 500m.

- Đất vuông vắn, ...
Bán đất 70m2 tại đản dị, uy nỗ, đông anh, giá thỏa thuận! hot!
4
Thỏa thuận 70 m²
Đất Riêng

Đường Đản Dị, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư diện tích 70m², nằm ở vị trí thuận lợi tại Đường Đản Dị, Xã Đông Anh, Hà Nội, trước đây Huyện Đông Anh, Hà Nội.
Hướng cửa chính: Nam.
Mặt tiền rộng 4.7m, ngõ vào rộng 4m, dễ dàng di chuyển.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Trang bị đầy đủ các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường.
Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho gia đình sinh sống hoặc đầu tư.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ ...
Bán đất tại phan xá, uy nỗ, đông anh, 7 tỷ, 82 m2, chính chủ giá tốt
3
7 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phan Xá, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Nằm tại Đường Phan Xá, Xã Đông Anh, Hà Nội, trước đây Huyện Đông Anh, Hà Nội, mảnh đất lý tưởng với diện tích 82m², giá 7 tỷ VND.

+ Đất nền thổ cư, pháp lý đầy đủ.
+ Hướng tốt, phong thủy thuận lợi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Tiện ích đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh...

Địa điểm xung quanh:
+ Cách công viên tổ 4 chỉ vài phút đi bộ.
+ Gần các siêu thị: điện máy Trần Anh Đông Anh, siêu ...
Siêu phẩm đất rộng trung tâm uy nỗ 230m2, , kính nỗ hiếm có khó tìm
3
16.3 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT RỘNG TRUNG TÂM UY NỖ, KÍNH NỖ HIẾM CÓ KHÓ TÌM
Vị trí: Trung tâm xã Uy Nỗ thôn Kính Nỗ, Đông Anh
Diện tích: 229,2m Mặt tiền 29,01m thế đất nở hậu cực đẹp
Full thổ cư Ô tô vào đất, ngõ nông, ở cực sướng
Kết nối thuận tiện:
Cách trục chính Uy Nỗ (container tránh nhau) chỉ 100m
Cách trung tâm Thị trấn Đông Anh chỉ ~2km
Gần Bệnh viện Bắc Thăng Long, chợ Z153, tiện ích đầy đủ
...
Đất đấu giá x7 uy nỗ đông anh  khu 3ha vườn đào kinh doanh
14
Thỏa thuận 119 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Đào, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Đất đấu giá X7 Uy Nỗ Đông Anh Hà Nội khu Vườn Đào.
Diện tích 119m² lô góc mặt tiền 7m hướng Tây Nam

Khu đấu giá X7 Uy Nỗ có hạ tầng siêu đẹp đất có lối đi phía sau, đường trải nhựa hai bên vỉa hè rộng lát đá, đầy đủ hệ thống chiếu sáng, cây xanh, thoát nước, đường điện ngầm.
Ngay sát trung tâm hành chính Đông Anh.
Cách Dự án Công viên Văn hóa du lịch vui chơi giải trí Kim Quy 890m.
Khu vực dân ...
Bán 67.8m kính nỗ , đông anh view hồ  hơn 5 tỷ
4
5.6 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

BÁN 67.8M KÍNH NỖ , ĐÔNG ANH

VIEW HỒ - HƠN 5 TỶ

Đường ô tô tránh, đỗ, có vỉa hè

Hướng Đông + view hồ thoáng mát

Vị trí trung tâm, gần trường THCS, THPT Đông Anh, chợ Z153, chợ Cửa Hàng Mới, bệnh viện Bắc Thăng Long...

Hotline / zalo :
Bán đất tại đản dị, uy nỗ, đông anh, hà nội, 79 triệu/m2, 96m2 đẹp, nhiều tiện ích
5
7.58 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Đản Dị, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Đản Dị, Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội. Lô đất có diện tích 96 m², giá bán 79 triệu / m², mang đến cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian sống hoặc kinh doanh. Với vị trí đẹp và nhiều tiện ích xung quanh, đất nền này hứa hẹn sẽ đáp ứng tốt nhu cầu của khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên tổ 4.
- Bệnh viện Bắc Thăng Long.
- Bệnh ...
Cực hiếm 67.8m2 view hồ kính nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2
6
6 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Cực hiếm 67.8m² view hồ Kính Nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2

Vị trí đẹp Không gian sống thoáng đãng Tiềm năng tăng giá rõ nét.
Tọa lạc tại Kính Nỗ, xã Thư Lâm (Đông Anh cũ), khu vực đang phát triển mạnh mẽ nhờ quy hoạch đồng bộ và sự xuất hiện của hàng loạt dự án lớn.
Không gian sống yên tĩnh, gần hồ điều hòa, không khí trong lành lý tưởng để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.

Thông tin lô đất:
Diện ...
Bán đất 105m2 tại kính nỗ, uy nỗ, đông anh, hà nội
4
7.56 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư nằm ở vị trí thuận lợi tại Kính Nỗ, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 105m².

- Mặt tiền rộng 5.05m, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Đường vào rộng 3.5m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Giá hấp dẫn chỉ 72 triệu/m², một cơ hội tốt cho các nhà đầu tư.
- Có sẵn một số tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh cho nhu cầu sinh hoạt.

Khu ...
Cần bán 64,2m2 trục chính nghĩa lại, uy nỗ full thổ cư
6
8.41 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Đào Duy Tùng, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Nhu cầu chuyển đổi công việc! Chính chủ gửi bán 64.2m².

Vị trí trục chính Nghĩa Lại Uy Nỗ, đất 2 mặt trước sau, mặt trước 2ôtô tránh, kinh doanh mặt sau sân chơi, nhà văn hoá.

Cách vài bước chân ra đường Đào Duy Tùng, QL3, công viên Kim Quy, 500m ra đấu giá Vườn Đào, sân vận động nhà văn hoá Đông Anh.

Pháp lý chuẩn sổ hồng cất két thơm mùi mực.

Quý ac vui lòng LH làm việc chính chủ.
Bán đất tại xã uy nỗ, 10,55 tỷ, 106m2, giá cực chất bao đẹp
3
10.55 tỷ 106 m²
Đất Riêng

X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Đất nền ở Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) đang chờ chủ mới. Diện tích 106m², mặt tiền 5m, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng. Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho việc xây nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giá: 10,55 tỷ VND
+ Thích hợp cho việc kinh doanh với mặt tiền rộng
+ Phong thủy tốt giúp thu hút tài lộc

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên tổ 4, siêu thị Lan Chi Đông Anh, ...
Bán 75m2 đất xóm thượng, uy nỗ, đông anh  dân cư chợ tó sầm uất  sát đường cao lỗ
5
4 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cao Lỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Bán 75m² đất Xóm Thượng, Uy Nỗ, Đông Anh - dân cư chợ Tó sầm uất - sát đường Cao Lỗ.
Mô tả:
Diện tích: 75m², mặt tiền 5m, full thổ cư.
Tiện ích khỏi bàn: Khu trung tâm Đông Anh, dân cư sầm uất, sát đường Cao Lỗ, gân chợ tó, nhà văn hoá Huyện Đông Anh, BV Đa khoa Huyện Đông Anh.