Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán đất nền da thủ thiêm villa dt 160m2 (8x20m), giá tốt nhất khu vực.  0938 825 ***.
3
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô nhà phố 160m² giá tốt nhất phân khúc.
- Diện tích đất: 160m² (ngang 8m, dài 20m).
- Đường trước nhà: 12m, hướng: Bắc.
- Giá: 145 triệu/m².

* Sổ riêng từng nền.
* Hạ tầng chuẩn chỉnh, khu dân cư VIP.

LH: .
Bán đất nền dự án tthc kdc huy hoàng, giá tốt nhất tt 0938 825 ***
4
40 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Huy Hoàng, diện tích nhà phố, biệt thự. Nằm ở vị trí thuận lợi thuộc Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, lô đất này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Dự án KDC Huy Hoàng.
Lô A DT 8x20m giá 250tr/m² đường 12m đối diện công viên.

Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Bán đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, 160m2(8*20m), lốc i, gần sông sài gòn, sổ cá nhân, xây 7 lầu
4
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích: 8*20m = 160m².
- Quy hoạch XD: 1 Hầm + 6 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ngay khu trung tâm Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, gần sông Sài Gòn, gần ngay đường Tạ Hiện, tiện ích xung quanh: Siêu thị, khách sạn, nhà hàng, quán hát, ngân hàng, phòng công chứng, khu thể thao, hồ bơi... Đầy đủ.
* Giá ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Bán lô đất xây cao tầng khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi q2. dt 160m2, giá 38,4 tỷ
3
38.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây hầm 6 tầng Đường số 56, Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 8m x 20m = DTCN 160m².
Kết cấu: Đất trống.
Giá chốt bán: 38,4 tỷ (240 triệu/m²).
Pháp lý: SHCN.
Ghi chú: CTXD mới: Hầm + 6 tầng.
Khu dân cư đồng bộ, đặt biệt xây cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
Bán đất xây biệt thự đường trần quý kiên quận 2 14x26m ctxd hầm 5 tầng. giá 47 tỷ
3
47 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất xây biệt thự đường Trần Quý Kiến P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Khu đô thị cao cấp hạ tầng hoàn thiện giá trị gia tăng bền vững.

Diện tích: 14 x 26m.
Công nhận: 340m² vuông vức, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp: Xây biệt thự cao cấp, villa nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty.
Giá bán: 47 tỷ thương lượng chính chủ.

Ưu điểm nổi bật:

Nằm ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi khu đô thị mới Quận 2.

Đường rộng, hạ ...
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc (10ha). hưởng trọn the global city. dt 100m2. giá siêu rẻ!
5
20.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Nam Rạch Chiếc The Global City tại Đường Số 8 (16m), P. An Phú, Q2, HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Khu đô thị rộng lớn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm trong tương lai.

Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.

Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
Bán khuôn đất xây chdv rẻ nhất thạnh mỹ lợi quận 2 11x24m2 cn 268m2 thổ xd hầm 7 tầng 35 tỷ tl
4
35 tỷ 268 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất góc 2MT rẻ nhất Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Địa chỉ: Ngay Đồng Văn Cống P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Công nhận: 268,6m² đất ở.
- Đất trống.
- Xấy dựng hầm 7 tầng.
- Giá: 35 tỷ TL.
Bán đất mặt tiền nguyễn khoa đăng, dt 5x22m, sổ đỏ cá nhân, giá 195 triệu/m²
5
21.45 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Khoa Đăng, Thạnh Mỹ Lợi cũ, TP. HCM.
- Đường Nguyễn Khoa Đăng lộ giới 40 mét, 2 mặt tiền trước sau.
- Diện tích 5x22m = 110 m².
- Pháp lý: Sổ hồng, sẵn sổ, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Giá bán: 194 triệu/m².

Liên hệ: .
Giảm ngay 3 tỷ cho nền đất biệt thự đối diện công viên khu đô thị an phú  an khánh
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.

- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.

- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).

Lh Mr. Thanh: .
Từ 60 tới 80 của 300

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh