Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp, góc 2 mặt tiền đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 9.5M x dài 30M, công nhận 270m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Khu vực được quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG - Thích hợp xây dựng để làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê; hoặc có thể kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, vừa ở vừa làm ...
Góc 2 mặt tiềndự án huy hoàng,q2dt 10x20mctxd hầm 6 tầnggiá 43 tỷ
4
43 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN CÓ CÔNG VIÊN TRƯỚC NHÀ-DỰ ÁN HUY HOÀNG - QUẬN 2

- Nền O55
- Diện tích : 10m x 20m - CN : 200M2
- CTXD: Hầm 6 Tầng
- Sổ hồng riêng cá nhân
- Công chứng ngay

- Giá bán 43 Tỷ

LH xem và thương lượng chính chủ
Bán gấp đất nền dự án khu dân cư thế kỉ 21, q2, 38,3 tỷ, 225 m2 giá tốt
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là mảnh đất nền dự án cực chất với diện tích 225m², giá chỉ 38,3 tỷ. Mặt tiền rộng 10m, cực kì thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn sàng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực này không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, rất hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Địa ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
1
25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

HANG HIEM NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Đất đẹp để xây chdv đường quốc hương. dt 11x24 (240m2). có ccxd 1hầm/8tầng. giá 32 tỷ tl
4
32 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp đường Quốc Hương, phường Thảo Điền, Quận 2

- Diện tích: ngang 11 x dài 24 mét - Diện tích công nhận: 240m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Đường hiện hữu 8m, ô tô đi hoặc đậu trước nhà thoải mái
- Lô đất đã có chứng chỉ quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 8 TẦNG, mật độ xây dựng 70%, hệ số sử dụng đất: 5.0
- Đất vị trí ...
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Bán đất 5x20m. đ số 5, p an phú, q2. đất đã đổ móng sẵn. giá 22 tỷ  0938 888 ***
4
22 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất 5x20m. Đ Số 5, P An Phú, Q2. Đất đã đổ móng sẵn.
Giá: 22 tỷ.
Lh: .
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
Bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21 mặt tiền trương văn bang, dt 5x22m, được xây 6 tầng, sổ hồng.
3
36 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Thế Kỷ 21 mặt tiền Đường Trương Văn Bang là cơ hội đầu tư hấp dẫn với các đặc điểm nổi bật như sau:
- Diện tích 5x22m = 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá chỉ 36 tỷ nền duy nhất vị trí đẹp
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đang cho thuê có thu nhập mỗi tháng 20 triệu

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Vị ...
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Từ 40 tới 60 của 300

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh