Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất 100m2 16 tỷ ngay lương đình của, q2. cách tthc hcm 800m. xây hầm 4 tầng. đối diện cv
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đường C, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất đẹp để xây ở, mở văn phòng công ty tại MT đường C, P. An Phú, Quận 2. Cách Lương Đình Của chỉ 100m. Cách trung tâm hành chính mới của TpHCM khoảng 800m.

DT: 5x20 (CN 100m² vuông vức).
Khu vực xây được 1 Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp, đối diện công viên, không gian thoáng đãng, ngay cụm Chung cư Bình Khánh - Mai Chí Thọ, Lương Đình Của.
Giá: 16 tỷ (rẻ nhất khu vực).

Cảm ơn Quý Anh/Chị ...
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc phường an phú, q2, tp thủ đức. diện tích 80m2. giá 13.3 tỷ
3
13.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất nền dự án Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Q2, TP Thủ Đức. Nay phường Bình Trưng Tp. Hồ chí Minh.
- Diện tích 80m² ngang 5mx16m pháp lý SHRCC: Giá bán 13.3 tỷ có 1 cặp mua cặp còn bớt lộc nhẹ.

Liên hệ xem nhà đất: Mr. Bình.
ĐT: - Tư vấn pháp lý dẫn xem nhà đất miễn phí.
Chuyên nhận kí gửi mua bán nhanh BĐS TP Thủ Đức.
Bán đất phú nhuận 4,p thạnh mỹ lợi
7
18.45 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Rẻ hơn thị trường 2 tỷ, qua Tết là 3 tỷ
- Bán Lô Đất KDC Phú Nhuận 4, Phường Thạnh Mỹ Lợi ( Q2 )
- Diện Tích: 90m ( 5m x 18m )
- Hướng : Đông Nam
- Xây dựng: 1 hầmTrệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
- Giá : 205tr/m²
- giảm chốt 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh
Đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá 16,5 tỷ, 80m2, mặt tiền 5m
3
16.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cực chất đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, thích hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài! 80m² với giá chỉ 16,5 tỷ, mặt tiền 5m, pháp lý đầy đủ. Thích hợp cho việc kinh doanh, xây dựng nhà ở hay cho thuê.
+ Diện tích: 80m2
+ Mặt tiền: 5m
+ Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên KDC Hà Đô
+ ...
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Bán lô đất 17,3hecta q2 ngay đường lương định của.
lô góc h dt 5*20m cn 87,5m2 giá 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 17,3hecta Q2 ngay đường Lương Định Của.
Lô góc H.
Dt: 5*20= 100m² CN 87,5m².
Hình ảnh từ flycam.
Giá: 1 tỷ.
LH Thẩm Văn .
Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 mẫu khu nguyễn duy trinh q2 lô f 3 mặt tiền 0903 034 ***
7
10.7 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 Mẫu phường Bình Trưng Đông Quận 2.
(Khu Đường 49 & Nguyễn Duy Trinh).
Lô F góc 3 mặt tiền _ Diện tích 76m² ngang 4m vạt góc. Hướng chánh Nam sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 10.7 tỷ. Ms Thảo .
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Cần bán nền đất ngay trung tâm Phường Cát Lái ( Thạnh Mỹ Lợi Cũ ), Tp. HCM, cách sông Sài Gòn 500m.
- DT &x18,5m, đường 12m, hướng ĐB, sổ đỏ, giá 19 tỷ.
- Vị trí đất đẹp nằm trên trục đường lớn của dự án tiếp giáp khu căn hộ cao cấp, trung tâm ( Thạnh mỹ Lợi cũ ) ngay cạnh trung tâm hành chính công Tp. HCM. Trong khu đã xây dựng nhiều nhà phố biệt thự đẹp, trong nội khu có công viên lớn, hồ cảnh ...
Từ 100 tới 120 của 179

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh