Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2 đẹp xuất sắc
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 21 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các dự án kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, phù hợp phong thủy.

Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết!
Lô đất đẹp, vị trí tốt, lg 5m, mt đường số 18, p.btđ.
3
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP, VỊ TRÍ TỐT, LG 5m, MT ĐƯỜNG SỐ 18, P.BTĐ.
Diện tích: 4.6 x 21 (96,5m²)
Diện tích thực tế: 97m2
Giá bán: 8tỷ. Sổ hồng.
- Zalo với Hùng
Kết bạn Zalo để được ưu tiên những lô đẹp nhất với gía tốt nhất. Nhận ký gửi mua bán cho thuê
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Bán đất 100m2 16 tỷ ngay lương đình của, q2. cách tthc hcm 800m. xây hầm 4 tầng. đối diện cv
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đường C, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất đẹp để xây ở, mở văn phòng công ty tại MT đường C, P. An Phú, Quận 2. Cách Lương Đình Của chỉ 100m. Cách trung tâm hành chính mới của TpHCM khoảng 800m.

DT: 5x20 (CN 100m² vuông vức).
Khu vực xây được 1 Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp, đối diện công viên, không gian thoáng đãng, ngay cụm Chung cư Bình Khánh - Mai Chí Thọ, Lương Đình Của.
Giá: 16 tỷ (rẻ nhất khu vực).

Cảm ơn Quý Anh/Chị ...
Bán đất phú nhuận 4,p thạnh mỹ lợi
7
18.45 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Rẻ hơn thị trường 2 tỷ, qua Tết là 3 tỷ
- Bán Lô Đất KDC Phú Nhuận 4, Phường Thạnh Mỹ Lợi ( Q2 )
- Diện Tích: 90m ( 5m x 18m )
- Hướng : Đông Nam
- Xây dựng: 1 hầmTrệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
- Giá : 205tr/m²
- giảm chốt 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh
Chính chủ bán đất mt giang văn minh 90m2 chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất MT Giang Văn Minh 90m² chỉ 26 tỷ.
- DT: 4.5 x 20m mặt tiền đường Giang Văn Minh, P An Phú Q2.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Gia: 26 tỷ.
Hàng hiếm ở tuyến đường GVM còn sót lại.
Liên hệ Đăng Khoa - (SMs, Zalo, 247).
Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê bất động sản quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).
Cần ra gấp nền đất sổ đỏ kdc cát lái dt 5x20m đường 12m giá 70tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nền Đất KDC Cát Lái.
Diện tích 5x20m, xây dựng tự do, mặt tiền đường 12m cách cụm trường học và tòa án tối cao 500m, .
- Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.
- Giá 70tr/m².
Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, Khu dân trí cao dân cư đông đúc như: Căn hộ Citi Home, CitiEsto, Citi Soho, Phố Đông Village... Nhà phố liền kề Citi Bella 1 & 2, tòa án tối ...
Bán lô đất 17,3hecta q2 ngay đường lương định của.
lô góc h dt 5*20m cn 87,5m2 giá 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 17,3hecta Q2 ngay đường Lương Định Của.
Lô góc H.
Dt: 5*20= 100m² CN 87,5m².
Hình ảnh từ flycam.
Giá: 1 tỷ.
LH Thẩm Văn .
Bán đất thổ cư nguyễn đôn tiết quận 2 ngang 5.03m nở hậu đường ô tô 7m, q2, giá tlcc
4
9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư Nguyễn Đôn Tiết Quận 2 ngang 5m nở hậu đường ô tô 7m, Q2.