Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (6 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn duy hiệu 18x28m công nhận 480m chỉ 125 tỷ
4
125 tỷ 480 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Hiệu, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán gấp Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 17.8x28m, nở hậu tài lộc 18m, công nhận 480m²
- Kết cấu: Hiện trạng đất trống, Quý đất lớn cực kì hiếm. Thích hợp phát triển Building văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp
-Mặt tiền Nguyễn Duy Hiệu kết nối trực tiếp Xuân Thủy, Nằm ngay trung tâm cộng đồng quốc tế. Bao quanh bởi villa cao cấp, nhà hàng, cafe sang ...
Bán đất nền da thủ thiêm villa dt 160m2 (8x20m), giá tốt nhất khu vực.  0938 825 ***.
3
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô nhà phố 160m² giá tốt nhất phân khúc.
- Diện tích đất: 160m² (ngang 8m, dài 20m).
- Đường trước nhà: 12m, hướng: Bắc.
- Giá: 145 triệu/m².

* Sổ riêng từng nền.
* Hạ tầng chuẩn chỉnh, khu dân cư VIP.

LH: .
Bán đất da tthc tp thủ đức, view công viên sông sài gòn, xây cao 1 hầm 7t, sổ đỏ đầu tư + văn phòng
3
94.11 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

+ Bán đất Tp. Thủ Đức (Q2 cũ), khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, sổ đỏ cá nhân, đất nền khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá rẻ, cực tốt, xây cao 6 - 7 tầng làm văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ cho thuê, khách sạn... Cần bán nhanh, khu vực đông dân cư, tiện ích nhà hàng, trường học ngay khu hành chính thành phố Thủ Đức, ngay Đảo Kim Cương, mặt tiền sông Sài Gòn. LH: ngay để biết thông tin về bất động sản ...
Bán đất nền dự án tthc kdc huy hoàng, giá tốt nhất tt 0938 825 ***
4
40 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Huy Hoàng, diện tích nhà phố, biệt thự. Nằm ở vị trí thuận lợi thuộc Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, lô đất này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Dự án KDC Huy Hoàng.
Lô A DT 8x20m giá 250tr/m² đường 12m đối diện công viên.

Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Bán gấp giá rẻ lô đất 100m2, hướng đông nam, đường thông dài ngay kdc cát lái. dt 0949 133 ***
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt Bank chủ cần ra gấp lô đất 100m², hướng mát chính Đông Nam ngay mặt tiền trục đường 12m thông dài 49CL.
Diện tích vuông vức: 5x20m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa láng đẹp, điện nước âm đến từng nhà.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 72 tr/m² ~ 7,2 tỷ/ lô có tặng lộc cho Quý Khách thiện chí

* Xem thêm nhiều sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Nhà đất hùng cát lái  bán lô sổ đỏ c5  13, dt 5x20m, tây nam, đường 67 cl, giá 70 tr/m2
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái, khu C5 - 13, diện tích: 5x20m (100m²), giá chốt 70 triệu/m².

- Mặt tiền đường 67 CL rộng 12m.

- Hướng Tây Nam, sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, chừa trước 3m, chừa sau 2m, 1 trệt 2 lầu 1 tum,...

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Từ 120 tới 140 của 793

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh