Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Đất khu trung tâm hành chính tp thủ đức xây cao tầng, giá tốt nhất khu vực
3
142.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhiều lô đất xây dựng cao tầng ngay trung tâm TP Thủ Đức (khu đất vàng Q2) trung tâm Tài Chính Khu Đông Tp Hồ Chí Minh:
- Cặp B diện tích 16x20=320m² giá 445 triệu/m².

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm, 7 lầu.
Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ vì chỉ cách trung tâm TP chỉ 5km, nằm ngay trung tâm hành chính tp Thủ Đức(khu vực đẹp nhất TP HCM trong tương ...
Đất nền tđc global đỗ xuân hợp quận 2 cũ, giá chỉ 19,5 tỷ dt 5x20m
6
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền TĐC Global Đỗ Xuân Hợp, sát bên dự án Global như hình
- Khu dự án đẳng cấp, đường nhựa rộng 12m, vỉa hè bó vỉa bằng đá
- DT 100m² (5x20m)
- Giá: chỉ 19,5tỷ
- Hướng: chính Tây
Pháp lý: Sổ riêng cá nhân.
Lh: (Mr Học).
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land. MST: , nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng ...
Một lô duy nhất sát bv lê văn thịnh 74m2 giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất sát bv Lê Văn Thịnh 4,2x 17 vuông vức hẻm xe hơi full thổ cư được xây 4 tầng giá chỉ 6,2 tỷ TL. Liên hệ em Diệp để coi đất ạ. Ngoài ra Diệp còn rất nhiều đất và nhà khu vực này phù hợp với nhu cầu mua ở và đầu tư ạ: (ms. Diệp) NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI BĐS.
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Bán nhanh khuôn đất thảo điền xây cao tầng 240m2 chỉ 46tỷ khu an ninh xây toà nhà & căn hộ dịch vụ
3
46 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất xây cao HẦM 6 TẦNG tại phường Thảo Điền, Quận 2.
-Diện tích: 8,5m x 28m, công nhận 240m². đất vuông vức đẹp
- Đường rộng 12m, 2 xe hơi tránh nhau. Khu tập trung phố Tây, xây nhiều Toà nhà
- Vị trí đất được phép xây dựng 1 Hầm 5 Tầng sân thượng -phù hợp xây Căn hộ dịch vụ cao cấp
- Pháp lý sổ hồng cá nhân,mua bán sang tên ngay
-Giá bán: 46 tỷ giảm thêm bán nhanh cho Khách ...
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Bán đất mt ngay đặng như mai , tml quận 2 dt5x20m gp hầm + 6 tầng giá 27 tỷ
4
27 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT ngay Đặng Như Mai, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( Khu dân cư Huy Hoàng)
Diện tích: 5x20m
Diện tích : 100m²
Giấy phép xây dựng: hầm + 6 tầng
Pháp lý sổ hồng cá nhân
Giá bán 27 tỷ
Liên hệ xem đất : Em Mưa
Chủ nhà thiện chí bán lô đất đáng mua nhất khu vực An Khánh, An Phú. Bề ngang 16 mét mà chỉ 39 tỷ, 5 năm nay chưa từng thấy 1 lô nào đẹp như vậy ạ.

Lô đất đường 10A, phường An Khánh, Quận 2.
* Cách Trần Lựu, Vành Đai Tây 50 mét. Khu vực sang trọng, văn minh, đẳng cấp, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 16,45m x 13,6m công nhận: 223,8m².
- Giá chào bán tháng 12/2025: 39 tỷ. Tương đương 175 ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Cần bán lô đất khu vực dự án tái định cư nam rạch chiếc kế bên global city p an phú q2, tp thủ đức
22
21.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Cần bán lô đất này ở khu vực dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc chùa Đông Hưng kế bên Global City. Đường Đỗ Xuân Hợp Q2 cũ.

DT 100m² 5mx20m giá bán nhanh 215tr.TL.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / xem zalo .
Đất trống  thạnh mỹ lợi dt 81m2  ngang 6m  hxh lớn
4
8.76 tỷ 81 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức, HXH lớn, không lỗi phong thủy.
- Ngang 5.8, xung quanh nhà cao tầng đồng bộ.
- Gần UBND Q.2, Vista Verde, CoopMart, BV Lê Văn Thịnh, Chợ Chiều,

** Đất trống tại TML KHÔNG CÒN NHIỀU, ĐÂY LÀ CƠ HỘI CHO ANH CHỊ SỞ HỮU được lô đất nằm ở vị trí đắc địa.

Liên hệ em để biết thêm chi tiết
Bán đất nền vàng Q2 (nay phường Cát Lái, TP. HCM) | 15x20m | sổ hồng cá nhân.

Đảo Kim Cương điểm đến của giới đầu tư nhờ hạ tầng hoàn thiện, nhu cầu ở thuê kinh doanh tăng đều.

- Vị trí lô đất: MT Đường Số, Nguyễn Văn Kỉnh, Đặng Như Mai - phường Thạnh Mỹ Lợi (nay phường Cát Lái), TP. HCM.
- Hướng: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng đẹp phù hợp an cư & khai thác).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang ...
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.