Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền kinh doanh mặt tiền nguyễn thị định (mở rộng 30m), quận 2 ngang 11x28m
5
62 tỷ 287 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền mặt tiền kinh doanh Nguyễn Thị Định (30m), quận 2 ngang 11m vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất.
- Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m gần giao lộ đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 nay là Tp Thủ Đức, TPHCM.
Đây là khu trung tâm khá sầm uất nhộn nhịp khu phố kinh doanh với đầy đủ tiện ích và về trung tâm rất gần.
- Diện tích: Ngang 11x26m, ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Cần bán nền đất 80m2 dự án nam rạch chiếc quận 2 giá 12,7tỷ rẻ nhất da, pháp lý chuẩn sđỏ cá nhân
5
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền đất 80m² dự án Nam Rạch Chiếc Quận 2 liền kề dự án Lakeview City của Novaland và The Prive của Đất Xanh. Đối diện là dự án Senturia , khu vực đang phát triển sôi động nhất khu Đông TPHCM.
Giá 12,7tỷ rẻ nhất dự án hiện tại. Sổ hồng đầy đủ, có thể xây dựng nhà ngay.
Đất ngang 5m , dài 16m. hướng chánh Nam.
Liên hệ SĐT: để biết thêm chi tiết
Bán lô biệt thự mini (6x20) khu dân cử đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần tiền nên cho ra nhanh lô nền (6x20) đường 59 khu dân cử Đông Thủ Thiêm giá rẻ nhất thị trướng chỉ 13 Tỷ 4
- Diện tích : 6 x20
- Hướng : Tây Nam
- Pháp lý : Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
- Kết cấu xây dựng : 1 trệt 2 Lầu ÁP Mái
Quý khách hang quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đong Thủ Thiêm
Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển nhượng miễn phí
Bán đất 36 ngô quang huy thảo điền khu kinh doanh sầm uất
6
80 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp số 36 Ngô Quang Huy phường Thảo Điền Tp HCM

Nằm ngay khu phố Tây của Thảo Điền

Diện tích khuôn viên đất 224m² có 214m² thổ cư, đất đẹp vuông vắn, size đất vừa phải đủ để kinh doanh, văn phòng hoặc làm CHDV

Vị trí hiếm có hiện tại

Sổ hồng tư nhân, mua bán nhanh

Giá bán nhanh: 80 tỷ

Mr Nghĩa chuyên tư vấn BĐS cao cấp HCM
Bán nền đất 5x22m mặt tiền đường 56 dự án đông thủ thiêm quận 2, gần đỗ xuân hợp  nguyễn duy trinh
6
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán nền đất Nhà phố ngay mặt tiền đường 56, kết nối Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh, thuộc Khu dân cư Đông Thủ Thiêm Quận 2
Diện tích: 110m² (5x22m)
Hướng: Tây Bắc
GPXD: Trệt + 2 lầu + tum (sân thượng) + bán hầm.
Vị trí: Mặt tiền trục đường chính của dự án, đường 16m cả vỉa hè. Giao thông đông đúc, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng cty, mô hình Spa, CHDV,....
Giá bán: 16 tỷ
Liên ...
Bán gấp nền mặt tiền cao đức lân giá cực rẻ đất rất đẹp.  0904 357 ***
3
21.5 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

HÀNG HIẾM
Bán đất mặt tiền Cao Đức Lân
DT 4x20m, vị trí tuyệt đẹp
Đường rộng 20m, tiện xây dựng nhà ở, văn phòng công ty, kinh doanh...
Sổ Hồng chính chủ
Giá chỉ 21.5 tỷ, tiếp khách thiện chí.

LH xem đất - 72 Cao Đức Lân
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Bán đất 2mt đường nguyễn khoa đăng 40m (thạnh mỹ lợi cũ), p. cát lái, tp.hcm, dt 110m2.
5
21.4 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền KDC số 1 tại đường Nguyễn Khoa Đăng, phường Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) TP. HCM:
- Lô 2MT trước sau, DT 5x22m đường 40m, hướng TB, sổ đỏ. Giá 195tr/m².
Gần trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên:
+ Ngay UBND TP. Thủ Đức và cụm trung tâm hành chính của TP. Thủ Đức.
+ Gần trường THCS Lương Định Của, Trường Tiểu học Lương Thế Vinh, và trường mần non quốc tế.
+ Tiếp giáp với các ...
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp đất tại kdc thế kỷ 21 (đất chính chủ) dt 160m2 150tr/m2
5
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô Thế Kỉ 21 gần Sông Giồng Ông Tố sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.
- Lô diện tích: 8x20m, giá 150tr/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh doanh dự án).
Website: thanhtamland.com
Bán đất sổ đỏ mặt tiền đường nguyễn địa lô rộng 20m, dt 7x18,5m, vị trí kinh doanh, giá 31,08 tỷ.
8
31.08 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất Vị trí kinh doanh đường Nguyễn Địa Lô 20m, DT 7x18,5m = 129,5m², giá 31tỷ 80 triệu.
+ Pháp lý : Sổ đỏ.
+ Mặt tiền 7m, đường trước nhà 20m, thuận lợi kinh doanh.
+ Xây dựng 4 tầng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Trung tâm hành chính công .
- Hệ thống cơ quan hành chính như Chi cục Thuế Cơ Sở 2, kho bạc, viện kiểm soát, bảo hiểm xã hội cơ sở Cát Lái....
- Gần sông Sài Gòn.
- Đảo Kim ...
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh tp hcm
5
43.48 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, Phường An Khánh TP HCM.
- Diện tích: 10 x 18,5 m.
- Giá: 235tr/m².

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường Bình TrưngTp. Tp. HCM.
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Đất đẹp dt 104m2 full thổ cư, xd mới 5 tầng ngay ubnd phường cát lái mới chỉ 7.7 tỷ tl
3
7.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất hiếm giá bán tốt KDC hiện hữu ngay UBND phường.

Diện tích: 104m², đất vuông đẹp.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng mới được 5 tầng.
Vị trí: Đường trước nhà 6m vài bước chân ra UBND phường Cát Lái mới đường Nguyễn Thị Định, Lê Văn Thịnh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 7,7 tỷ.

Gọi ngay Phước An Realty xem đất.
(Tư vấn pháp lý, ký gửi nhà đất).
Bán lô góc  2 mặt tiền sông  ngay khu thế kỷ 21  mặt tiền đường lê hữu kiều
3
59 tỷ 188 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô góc - 2 mặt tiền sông - ngay khu Thế Kỷ 21 - mặt tiền đường Lê Hữu Kiều - Phường Bình Trưng Tây Quận 2.
- DT: 10 x 20m, vác góc còn 188m² công nhận trong sổ.
- Pháp lý sổ hồng, chủ cần tiền, gửi bán gấp 59 tỷ (thương lượng mạnh).
Lh Sơn Bảy.
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Chính chủ bán lô đất đường vũ tông phan  p.an phú  quận 2, giá 2tỷ350/105m2, gần trường thủ thiêm
3
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Tông Phan, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Nụ (18 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất đường Vũ Tông Phan - phường An Phú - Quận 2.

- Diện tích: 105m² (5x21m).

- Khu dân cư hiện hữu - gần siêu thị Mega Market - BV quốc tế AIH - trường THPT Thủ Thiêm.

- Giá sở hữu nhanh 2TỶ350. Sổ trao tay.

- Không tiếp cò, môi giới.

Liên hệ ngay xem đất thực tế.
Bán đất mặt tiền 360 nguyễn thị định, p. bình trưng tây, quận 2 đối diện chợ công thành. tl mạnh
4
49.73 tỷ 276 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền 360 Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Quận 2 đối diện chợ Công Thành
Diện tích: 276,3m
Ngang: 5,24m đất đẹp dễ khai thác
Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, ngay chợ Công Thành khu kinh doanh cực kỳ sầm uất
Phù hợp mở showroom, văn phòng, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản lâu dài
Giá bán: 180 triệu/m
Liên hệ Thảo: TL chính chủ
Lô đất vị trí siêu đẹp tại mt đường số 54, xây chdv, văn phòng siêu ngon, dt 206.6m2 (7.2x31m)
3
41 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất vị trí siêu đẹp tại phường Thảo Điền.
- Vị trí: MT đường số 54 (thông ra Nguyễn Văn Hưởng và Xuân Thuỷ).
- DT: 206.6m² (7.2 x 31m).
- Nhược điểm: Tóp hậu còn 6m.
- Được lợi vị thế và giá tốt.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Giá: 41 tỷ thương lượng
- Được phép xây dựng: Hầm, 6 lầu.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Từ 220 tới 240 của 807

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh