Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường bát nàn, khu thạnh mỹ lợi, dt 11 x 25m. giá chào bán chỉ 48 tỷ.
3
48 tỷ 275 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bát Nàn, khu Thạnh Mỹ Lợi cũ (nay thuộc phường Bình Trưng) - TP. HCM.

1. Diện tích: 11 x 25m (275m²), đất vuông vức, không lỗi phong thủy.

2. Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.

3. Mặt tiền đường Bát Nàn rộng rãi, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh hoặc xây tòa nhà, biệt thự.

4. Vị trí & tiện ích:

Nằm trong khu Thạnh Mỹ Lợi, khu dân cư cao cấp, quy hoạch ...
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Bán nhanh lô góc đường số 49(lg 16m)  16x18m  hầm 4 tầng  view đẹp  giá 125tr/m2
14
30 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi! Bán nhanh lô góc đường số 49(LG: 16m) - 16x18m - hầm 4 tầng - View Đẹp - Giá 125tr/m².

- Diện tích: 16x18m - Công nhận 240m².

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Vị trí: Nằm trong KDC cao cấp văn minh, quy hoạch đồng bộ biệt thự - dân trí cao, an ninh, yên tĩnh - Liền kề các dự án lớn như Global City, KDC Lakeview, Đông Thủ Thiêm,...

- Lô đất sở hữu view trực diện ...
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
Bán đất mặt tiền nguyễn thanh sơn, đối diện chung cư vista verde, dt 5x20m, giá 390 triệu/m2
6
39 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
* HÀNG HIẾM ĐẦU TƯ - CẶP ĐẤT NỀN HUY HOÀNG (THẠNH MỸ LỢI CŨ), QUẬN 2

Vị trí kim cương ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức (nay thuộc địa giới hành chính mới Phường Cát Lái, TP.HCM). Hạ tầng đồng bộ, kết nối Đảo Kim Cương và Mai Chí Thọ chỉ trong 3 phút.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 5x20m (1 cặp - Tổng 200 m²)
- Đường Nguyễn Thanh Sơn: Vị trí siêu đắc địa, view trực diện căn hộ cao cấp ...
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán đất tại khu caric, 15 tỷ, 90 m2, pháp lý đầy đủ
5
15 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất nền tại Khu Caric, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 90m², giá 15 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Khu vực an ninh, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
+ Diện tích lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần các tiện ích như cửa hàng Winmart, Bách Hóa Xanh, Genshai Saigon Pearl.
+ Hệ thống công viên gần đó như Công ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Bán đất thổ cư 186m² nguyễn đôn tiết, p. bình trưng đông, sổ hồng, giá 8 tỷ.  0787 452 ***
3
8 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư 186m² Nguyễn Đôn Tiết, Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức.

Vị trí:
Đường Nguyễn Đôn Tiết, phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Khu dân cư hiện hữu, gần đường lớn, di chuyển thuận tiện.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 186 m².
Loại đất: Đất ở đô thị (thổ cư).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đường vào: Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Đôn Tiết.
Thửa đất đã được đo vẽ rõ ràng, ranh ...
Bán đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, hướng tây nam, đường 48 mét tương lai thông vành đai 2 võ chí công
7
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²)
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Vị trí nằm trên đường 66-CL (Đường 66-CL lộ giới rộng 48 mét)
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Giá bán: 85 triệu/m²

Liên hệ:
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.

Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Bán đất nguyễn duy trinh, kdc đặng gia phát, ngay đỗ xuân hợp  nguyễn duy trinh 5x18  90m2 9tỷ
6
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Ngay Nguyễn Duy Trinh - Đỗ Xuân Hợp.
Đường trước nhà 16m.
KDC Đặng Gia Phát, vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá cao khi Đỗ Xuân Hợp nối dài.
Diện tích: 5x18 - 90m² thổ cư, sổ cá nhân.
Được xây cao, 1 trệt 3 lầu sân thượng.
Giá bán: 9 tỷ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận ký gửi mua bán BĐS TP Thủ Đức.
Lô mới cập nhật  đường 51 cl  đường 12m thông gần trường học
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất sổ đỏ KĐT Cát Lái 154ha
- Dân cư đông đúc an ninh - không gian xanh mát .
- Dt: 5x20m
- Giá nhẹ : 75tr/m² - Sổ đỏ chính chủ
Lh: Mr.Trần Hòa .
Nhiều lô cần sang nhượng
Từ 40 tới 60 của 821

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh