Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Chỉ 8 tỷ hơn có gần 100m2 đất đường phân lô đồng bộ ô tô số 18 nguyễn duy trinh&nguyễn thị định
3
8.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỈ 8 TỶ HƠN CÓ GẦN 100M2 ĐẤT ĐƯỜNG PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ Ô TÔ TRÁNH SỐ 18- NGUYỄN DUY TRINH&NGUYỄN THỊ ĐỊNH - QUẬN 2

4x21 đất trống, sạch sẽ giao ngay , xây dựng cao tầng ( trệt 3 lầu sân thượng)
Mặt tiền đường chính, phường Bình Trưng Đông cũ, thông tứ phía, sát chợ Tân Lập, ngay Trường học ( Cao Đẳng Thủ Thiêm...) gần BV Lê Văn Thịnh, nhà văn hoá Thiếu Nhi Quận 2
Bán kính 500m có các siêu đô thị ...
3
8.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán kính 500m có các siêu đô thị ...
Đất sạch, trống sát đồng văn cống thông nguyễn thị định, nguyễn duy trinh giáp lê văn thịnh 7tỷ
3
7 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất sạch, trống sát Đồng Văn Cống thông Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh giáp Lê Văn Thịnh 7tỷ.

- Đường xe hơi tránh, mặt tiền 5m, vuông vức nở hậu tài lộc, đi bộ ra trung tâm hành chính TP Thủ Đức - Q2 cũ. Sát đảo Kim Cương, gần Sala, Thủ Thiêm, Thảo Điền, Globalcity...
- Đất sạch, quy hoạch full 5 tầng, hàng xóm nhà mới xây đồng bộ, sang trọng văn minh.
- Sổ hồng công chứng ngay, liên hệ .
3
7 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Sổ hồng công chứng ngay, liên hệ .
Hạ 10 tỷ chủ cần bán khuôn đất rẻ mặt tiền đường nguyễn văn hưởng, thảo điền quận 2. dt 9x11m 50 tỷ
3
50 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hạ 10 tỷ! Chủ thiện chí bán giá rẻ khuôn đất vuông vức tại địa chỉ: Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 1.

- Diện tích: 92m² (9x11m).

- Kết cấu: Cấp 4.

- Giá hạ về 50 tỷ.
Chính chủ cần bán khuôn đất biệt thự siêu đẹp trực diện sông sài gòn  15x40m  thảo điền  quận 2
8
Thỏa thuận 600 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền Khu biệt thự Eden Thảo Điền, tọa lạc ở Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

+ Diện tích sử dụng rộng rãi lên tới 600m² và công nhận(15x27m), phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng, view sông SG hàng hiếm ít bán.
+ Giá bán hấp dẫn 135 tỷ, phù hợp với giá trị khu vực. ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đất nền khu đô thị cát lái  sở hữu vị trí vàng tại quận 2  100m2  sổ hồng sẵn  giá 50 triệu/m2
11
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Bán đất nền Quận 2 - 100m² - Full thổ cư - Sổ đỏ riêng từng nền - Giá chỉ 50 triệu/m².
* Vị trí đắc địa:
+ Nằm trong khu vực hưởng lợi trực tiếp từ Cầu Cát Lái đã khởi công (kết nối TP. Thủ Đức - Nhơn Trạch - Đồng Nai).
+ Ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh các trục đường Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 1.
+ Dễ dàng di chuyển 15 phút về Quận 1, Quận 7, Bình Thạnh, Quận 9.
+ ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán đất mặt tiền đường bát nàn, khu thạnh mỹ lợi, dt 11 x 25m. giá chào bán chỉ 48 tỷ.
3
48 tỷ 275 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bát Nàn, khu Thạnh Mỹ Lợi cũ (nay thuộc phường Bình Trưng) - TP. HCM.

1. Diện tích: 11 x 25m (275m²), đất vuông vức, không lỗi phong thủy.

2. Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.

3. Mặt tiền đường Bát Nàn rộng rãi, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh hoặc xây tòa nhà, biệt thự.

4. Vị trí & tiện ích:

Nằm trong khu Thạnh Mỹ Lợi, khu dân cư cao cấp, quy hoạch ...
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Từ 20 tới 40 của 817

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh